Tài chính eo hẹp có mua được nhà đất ngõ ô tô ở Hà nội?

pisces_hn

Xe container
Coa chỗ để gần thì đỡ . Chỗ để xa lại phải phi xe máy ra thì ....
Quan trọng để trong nhà nó tiện nhưng nó sẽ đắt hơn nhiều ạ. Như em trước đây cũng tìm mãi trong tầm tiền nhà như cụ nhưng nghĩ cho cùng nhà nhỏ nó rất bí, phòng nhỏ vì mất diện tích cầu thang, đỗ cái xe vào cũng không tiện vì tiền ấy ngõ nó nhỏ, chỉ đi xe cụt đuôi là khả dĩ. Cuối cùng em làm căn chung cư còn tiền em làm vốn. Xe mỗi tháng 1tr mà chả tốn tí diện tích nào trong nhà. Hàng xóm toàn trẻ khá trí thức. Có 1 quả nhà em kết lắm rồi nhưng đến vài lần thấy có mấy cụ già hàng xóm mà nhà mình hắt hơi to 1 cái mai cũng mang ra nói chuyện với nhau nên em lại thôi.

Huthasa

Xe container
Như tít, em muốn hỏi các cao nhân, gia đình em tài chính eo hẹp, nhưng lại kén ở chung cư nên muốn tìm mua nhà đất. Hai vợ chồng em với ông bà nội ngoại cũng đi xem nhiều chỗ, bạn bè người thân cũng giới thiệu nhiều mối, mà hầu như toàn quá khả năng. Nên em muốn lập topic hỏi các cao nhân tư vấn xem với tầm 4 tỷ - 4 tỷ rưỡi thì em có thể kiếm được nhà ở trong vành đai 3, fortuner đỗ trong nhà được không ạ?
Chỗ nhà em được. Ngay cạnh Time.

thamvuky

Xe tăng
Quan trọng để trong nhà nó tiện nhưng nó sẽ đắt hơn nhiều ạ. Như em trước đây cũng tìm mãi trong tầm tiền nhà như cụ nhưng nghĩ cho cùng nhà nhỏ nó rất bí, phòng nhỏ vì mất diện tích cầu thang, đỗ cái xe vào cũng không tiện vì tiền ấy ngõ nó nhỏ, chỉ đi xe cụt đuôi là khả dĩ. Cuối cùng em làm căn chung cư còn tiền em làm vốn. Xe mỗi tháng 1tr mà chả tốn tí diện tích nào trong nhà. Hàng xóm toàn trẻ khá trí thức. Có 1 quả nhà em kết lắm rồi nhưng đến vài lần thấy có mấy cụ già hàng xóm mà nhà mình hắt hơi to 1 cái mai cũng mang ra nói chuyện với nhau nên em lại thôi.
Vâng . Giờ 1 là nhà ngõ to . Hai là lên chung cư ở cho thích .

Tố Hữu

Xe tải
em lại đá lên phát nữa, tìm cũng sắp mỏi con mắt rồi mà chưa đc chỗ nào hợp ví ưng bụng

phamconghung

Xe tăng
E cùng nhu cầu nhưng nhắm xuống Hà Đông, xa hơn nhưng quyết phải có vỉa hè đỗ cho nó sướng.

Tố Hữu

Xe tải
tình hình covid dạo này không biết nhu cầu của em có được đáp ứng không các cụ nhỉ?

Amazzar

Xe hơi
Như tít, em muốn hỏi các cao nhân, gia đình em tài chính eo hẹp, nhưng lại kén ở chung cư nên muốn tìm mua nhà đất. Hai vợ chồng em với ông bà nội ngoại cũng đi xem nhiều chỗ, bạn bè người thân cũng giới thiệu nhiều mối, mà hầu như toàn quá khả năng. Nên em muốn lập topic hỏi các cao nhân tư vấn xem với tầm 4 tỷ - 4 tỷ rưỡi thì em có thể kiếm được nhà ở trong vành đai 3, fortuner đỗ trong nhà được không ạ?
Em có nhà đỗ được xe, cách cụ rùa đúng 10km, nhưng giá vọt xà ạ.

Huthasa

Xe container
Em có nhà đỗ được xe, cách cụ rùa đúng 10km, nhưng giá vọt xà ạ.
Em còn gần hơn cụ, có 5km. Hay cụ chủ xuống chỗ em săn xem có ai bán không. Chỗ em 100% nhà đỗ xe trong nhà đc.

mibee

Xe máy
cụ lên khu gần nhà em
khu chia lô, ngõ 6m, vỉa hè 2 bên
đất 4x14m, diện tích lưu không 18m, 2 mặt thoáng, oto đỗ thoải mái, 5 tỷ. Gần khu ciputra, đường nối Phạm Văn Đồng sắp thông. Trong khu dân cư gần trường cấp 1, 2, 3, trường quốc tế. Xây nhà lên view cầu Nhật Tân.