[TVMBX] Tài chính 700 nên mua xe gì

click_5607

Xe hơi
Ngân sách của em 700 triệu , em đã đặt city rs 2021 cả 2 tháng nay mà chưa có xe giao. Hôm kia nhìn em Cross 2021 của Toy lại thấy đẹp quá, ko biết giữa Cross bản G và City RS thì nên lấy con nào các cụ nhỉ, tất nhiên Cross ra biển sẽ hơn City RS cỡ 120 triệu !

vitool

Đi bộ
Em là người mới mua xe được gần năm và cũng từng băn khoăn nhiều vấn đề giống các cụ. Để tìm ra đáp án (thích hợp cho cá nhân và gia đình) em có tổng hợp lại các tính năng một số dòng xe quan tâm, chi phí dự tính và chấm điểm các dòng xe (theo tiêu chí của em).
Em gửi lại và hi vọng sẽ giúp ích cho các cụ.
Note: thông tin em cóp nhặt trên mạng và youtube nên có có thể không chính xác hoàn toàn, các tiêu chí xây dựng mang tính cá nhân nên có thể không khớp với các cụ. Mọi người thông cảm nhé.

SuperMun

Xe máy
Em là người mới mua xe được gần năm và cũng từng băn khoăn nhiều vấn đề giống các cụ. Để tìm ra đáp án (thích hợp cho cá nhân và gia đình) em có tổng hợp lại các tính năng một số dòng xe quan tâm, chi phí dự tính và chấm điểm các dòng xe (theo tiêu chí của em).
Em gửi lại và hi vọng sẽ giúp ích cho các cụ.
Note: thông tin em cóp nhặt trên mạng và youtube nên có có thể không chính xác hoàn toàn, các tiêu chí xây dựng mang tính cá nhân nên có thể không khớp với các cụ. Mọi người thông cảm nhé.
Quá tuyệt vời bác ơi, em cũng đang làm 1 file y hệt như vậy mà vướng thông số kỹ thuật ở brochure của mỗi hãng lại khác nhau rồi cái có cái không nên nản.