[Thảo luận] Tắc đường nghiêm trọng ở hầm Kim Liên - Buồn cho ý thức của 1 số bác 4 bánh

vihali

Xe container
Các cụ mô tả em thấy hoang mang quá, loạn cả lên. Nút Kim Liên-Xã Đàn là ở chỗ nào ạ?

Trước tới nay em vẫn đi Chùa Bộc-Phạm Ngọc Thạch-Hầm Kim Liên-Đại Cồ Việt, khi về thì ĐCV-Hầm-rẽ trái vào Phạm Ngọc Thạch.

Damthidam

Xe tải
Công nhận tắc đường thì bựac mình nhưng trông cái ngã tư nó cũng khang trang hơn!

blue esc

Xe tải
Đấy, các cụ, các mợ cứ chê bai cái dải ngăn cách, xóa bỏ ngã tư của các bác GTCC đi, bi giờ các bác ấy lên mặt rồi nhé, tôi sửa theo ý các ông, chắc gì đã hơn được tôi, hehe

Civic1.8AT

Xe hơi
Háo hức quá định vào xem nó thế nào mà chả thấy ảnh của cụ gì cả :(

Anh_UK

Xe tăng
Bonus: Biển Đèn đỏ được rẽ trái (ra hầm Kim Liên) ở điểm giao cắt Đào Duy Anh với Hoàng Tích Trí đã được bỏ các bác nhé! Em dự là mấy ngày nữa sẽ có anh hùng núp ở đây đới
Cảm ơn thông tin của cụ e vừa lượn qua đấy cứ rẽ trái như thường #:-s e chỉ thấy xxx đứng ở chỗ đèn xanh đèn đỏ ở chỗ rẽ từ Kim Liên sang Chùa Bộc, lúc đi từ Đại Cồ Việt qua Hầm e cũng thấy tắc tưởng mưa nên lụt hóa ra là mới có đền xanh đèn đỏ

ichbinminh

Xe buýt
Các cụ mô tả em thấy hoang mang quá, loạn cả lên. Nút Kim Liên-Xã Đàn là ở chỗ nào ạ?

Trước tới nay em vẫn đi Chùa Bộc-Phạm Ngọc Thạch-Hầm Kim Liên-Đại Cồ Việt, khi về thì ĐCV-Hầm-rẽ trái vào Phạm Ngọc Thạch.
Hê hê, bắt tay cụ cái! Thế là em với cụ hay đi cùng đường lắm đấy, có khi cụ tạt em mấy phát rồi cũng nên.
À, cái phố Xã Đàn là cái phố mới mở to uỵch nối ra Nguyễn Lương Bằng ế. Em ngờ là cụ giả nai :-?

Công nhận tắc đường thì bựac mình nhưng trông cái ngã tư nó cũng khang trang hơn!
Cụ khai thật đê, cụ là người của GTCC phải không? Các cụ cần đẹp để chào mừng 1000 năm cụ Lý ra Thăng Long chơi phỏng? Hay là cụ đang ở 1 cái biệt thự sang trọng nhưng mà... bị dột?
Cơ mà nó là ngã 3 đấy cụ ạ. Hehe.

Đấy, các cụ, các mợ cứ chê bai cái dải ngăn cách, xóa bỏ ngã tư của các bác GTCC đi, bi giờ các bác ấy lên mặt rồi nhé, tôi sửa theo ý các ông, chắc gì đã hơn được tôi, hehe
Ầy dà, VN ta mà không "Like nobody" thì lại ứ phải VN ta, cụ nhề!

[...]
Cảm ơn thông tin của cụ e vừa lượn qua đấy cứ rẽ trái như thường e chỉ thấy xxx đứng ở chỗ đèn xanh đèn đỏ ở chỗ rẽ từ Kim Liên sang Chùa Bộc, lúc đi từ Đại Cồ Việt qua Hầm e cũng thấy tắc tưởng mưa nên lụt hóa ra là mới có đền xanh đèn đỏ
Lần sau cụ cẩn thận nhé! Mà b h được đi thẳng Phạm Ngọc Thạch để rẽ phải ra hầm rồi, đi thế cho lành cụ ạ! Em là em ghét đèn đỏ lắm, toàn lăm le vượt thôi :P

otoben

Xe tải
EM CHỈ ỨC CHẾ CÁC BÁC 4 BÁNH ĐÚNG NHƯ CÂU BÁC CHỦ THỚT NÓI: MANG TÍNH CÁCH ĐI 2 BÁNH LEO 4B. Đỗ đèn đỏ đỗ cả vào làn xe máy, cũng chen lấn, quay đầu xe thì quay luôn vào vòng quay xe máy mà ko chịu mở lái rộng hơn ---> xe máy ko quay được đầu, tắc. Nói chung giao thông Việt Nam đang vào giai đoạn ung thư, lúc nào cũng ở tình trạng khó thở vì tức!