[Funland] Sygic 12.2.3 Full - Bản đồ số offline tốt nhất cho điện thoại

Hyndai_HD72

Xe tải
Em dùng IP4 của gấu DL về mà nó cứ bắt mở bằng Dropbox hoặc Wechat nên em ko mở được, cụ hứong dẫn em cách cài với ĐT của gấu em dùng OS 6.1 và chưa JB ạ, không biết cài = itune được không cụ. Tks cụ
Cụ tải Sygic ở bài 1 về, rồi dùng itool để cài nhé. Em hướng dẫn kỹ ở bài 1 rồi đó! Cụ vodka em nếu thấy có ích nhé!

FE09

Xe buýt
Android 2.3.5 của em hình như ko support. Em cài được nhưng ko chạy.

vitara29y

Xe buýt
Appstore có thể nó xóa rồi, còn bản 12.2.3 thì là bản chính thức trên Appstore của Apple mà.
https://itunes.apple.com/us/app/sygic-viet-nam-gps-navigation/id493003369?mt=8

Click vào đó và down thẳng về iPad, iPhone, dĩ nhiên là phải pay 39.9$. Còn cụ nào muốn free thì PM em cho mượn tk itunes đã mua apps đó mà down về dùng thôi.
Cụ ơi em đang muốn cài cho con ipad mini cụ cho em mượn tk nhé, mời cafe cụ.

tranmytedi

Xe hơi
Cái này trước đây e cài cho ios6 có JB dùng rất hay... dù đã copy app về rồi nhưng lên ios7 dùng itools ko cài được. Để e thử tải bản của cụ về cài thử xem có được không nhé
Lưu ý các cụ là itools bản tiếng anh chưa tương thích itune nên chắc là ko cài được (vì cũng ko copy được nhạc gì hết) nên 1 là về itune 11.1.3 hoặc tải bản itools 2.0 tiếng tàu thì cài được.
Cái này na ná Papago... nhưng e cài Papago vào thì search địa chỉ cần đến không được nên đang quan tâm cái này.

tranmytedi

Xe hơi
À còn nữa...
Thường thì app crack phải JB mới cài được, e nghĩ cái này là crack chứ ko phải free nên e sợ không cài được trên máy chưa JB. Các cụ cho ý kiến khi đã test ạ. e đang down nên chưa thử được!

tranmytedi

Xe hơi
E vừa cài thành công với itools2.0. Nhưng khi vào thì yêu cầu sử dụng tài khoản (???) và e đã dùng tk facebook! Chắc ko bị trừ tiền đâu các cụ nhỉ?!

vanvuong

Tháo bánh
Đồ lừa đảo.
Cần mỗi cái bđ Việt Nam thì không có.
Dùng thế nào đây ?

Hyndai_HD72

Xe tải
Cái này trước đây e cài cho ios6 có JB dùng rất hay... dù đã copy app về rồi nhưng lên ios7 dùng itools ko cài được. Để e thử tải bản của cụ về cài thử xem có được không nhé
Lưu ý các cụ là itools bản tiếng anh chưa tương thích itune nên chắc là ko cài được (vì cũng ko copy được nhạc gì hết) nên 1 là về itune 11.1.3 hoặc tải bản itools 2.0 tiếng tàu thì cài được.
Cái này na ná Papago... nhưng e cài Papago vào thì search địa chỉ cần đến không được nên đang quan tâm cái này.
Cụ tải itunes 11.1.2 về là dùng được itool như bình thường nhé! Nếu k có 11.1.2 thì bảo em đưa link cho :)

À còn nữa...
Thường thì app crack phải JB mới cài được, e nghĩ cái này là crack chứ ko phải free nên e sợ không cài được trên máy chưa JB. Các cụ cho ý kiến khi đã test ạ. e đang down nên chưa thử được!
Có rất nhiều cụ không cần JB vẫn cài được bình thường!

E vừa cài thành công với itools2.0. Nhưng khi vào thì yêu cầu sử dụng tài khoản (???) và e đã dùng tk facebook! Chắc ko bị trừ tiền đâu các cụ nhỉ?!
bạn k cần tài khoản vẫn dùng được mà!

linhnt269

Xe tải
Khu Công Nghiệp Bình Hòa, Châu Thành, An Giang
Đồ lừa đảo.
Dùng thế nào đây ?
Cụ chưa check đã nói thế thì anh em đánh giá không hay đâu. CHủ Topic, có lẽ trẻ hơn cụ, em thấy suy nghĩ chín hơn cụ đấy.

À còn nữa...
Mất công mất sức viết bài, gặp bác em thấy nản luôn
iOS có lỗi được khai thác để cài phần mềm lậu mà không cần jailbreak từ lâu rồi cụ ơi. Cụ vào Appstore.vn rồi tự cài thẳng appstore về cũng được mà, ko cần jailbreak như ngày xưa.

How To Install Cracked Apps Manually Without Jailbreak For iPhone, iPad iPod touch

Since the shutting down of Installous more and more alternatives have popped up, each have their own unique feature. But as with most apps like Installous, they do have some disadvantages of their own, so why not install those cracked apps yourself? Well we have a guide on how to install cracked apps manually without a jailbreak.

cracked

Install Cracked IPA Files

There are currently various applications out there which allow you to download paid apps for free or in other words download “cracked apps”. We have mentioned quite a few of these apps such as Vshare, and AppCake. But if you have used one of these applications, you would know that they are quite difficult to use because most of them are in Chinese and they have a limited number of apps in their “app store”. So why not simply install those cracked apps manually?

Well we have a guide for installing cracked apps for iPhone, iPad and iPod touch without a jailbreak. Simply follow one of the easiest guides to install cracked apps below.

Guide For Cracked Apps on iPhone, iPad and iPod Touch

Disclaimer: Maypalo is against piracy and therefor do not recommend downloading cracked apps for iPhone, iPad and iPod touch. Download apps legally through App Store. This post is for informational purpose only.

STEP 1: For this guide you will need iFunBox. Simply download iFunBox by heading over to i-funbox.com.

STEP 2: Once you have installed iFunBox. Connect your iPhone, iPad or iPod touch to your computer.

STEP 3: Run iFunBox.

STEP 4: In iFunBox toolbar simply click the install button.

STEP 5: Now simply insert the cracked app you want to install on your iPhone, iPad and iPod touch. It will have the (.IPA) extension.

iFunBox method to install cracked apps
iFunBox method to install cracked apps
That’s it folks. The application would not be downloaded on your iOS device.

The tricky part isn’t installing the cracked app, it is actually finding it. If you want to install the paid app for free, you will have to first search for an .IPA file for that app (that’s what these Installous alternatives do).

linhnt269

Xe tải
Khu Công Nghiệp Bình Hòa, Châu Thành, An Giang

tintinemtaplai

Xe đạp
ÔM :D Đang cần để vii vuu... Thanks kụ

chitom

Xe tăng
Khi vào lần đầu tiên, em thấy hình như có cả tên của người dùng bản quyền

hieupq

Xe hơi
Em cài được rồi, thanks chủ thớt.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
He he cụ X thì iem bíu ngay :D cụ PM cho cái Email em chuyển ngay cho cụ (b)
:)) rịu của cụ vẫn chưa về nên em ứ rót đc cho cụ :D cụ dùng tạm (b)
Hehe, iem pm cho kụ rồi nhá, thanks kụ,

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Đồ lừa đảo.
Dùng thế nào đây ?
Ai lừa đảo gì nhà cụ???
*** biết dùng lại chửi người khác có thành ý chia sẻ với mình là thế nào?

billycheng

Xe máy
Em đánh giá cao phần mềm này hơn đứt Vietmap các cụ a....