Chi hội SUZUKI WAGON - Xe và Thành viên

GIA DINH NHO

Xe điện
em hỏi ý không phải con này thì bao nhiêu tiền hả cụ? Em chưa bao giờ nhìn thấy con xe này :D
nó rơi vào cỡ 70 khìn obama . đơn giản thế thôi cụ ạ =))

xe này sản xuất có số lượng . là limit tựt .

giống như ron roi phiên bản rồng . trên thế giới chỉ có vài chục con

con này có nhiều hơn tý nhưng vẫn là hàng độc và hiếm .

cụ ko nhìn thấy là đúng thôi ạ =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

KMS

Xe container
Báo tuổi trẻ ngày 14/4, trang số 3 có đăng bài có hình ảnh wagon ợ. Chao, mới nhìn cứ tưởng xe mình lên báo. Chạy nhanh đến nỗi máy ảnh chụp thành 1 vệt bóng dài...

choixongxu

Xe tăng
Ngày hôm nay cũng qua phần đăng kiểm, vẫn là lỗi dư xăng, sau đó phải đem ra garage để bác thợ già chăm sóc chỉnh xăng lại thì cán bộ hài lòng.
Sau đó có mấy người nhìn săm soi vào xe làm em hết hồn, em đến xem chuyện gì thì họ chỉ vào cái này

Và nói là xe này độ điện nhiều quá, em phân trần nói là cái này tăng độ an toàn, nhiều khi mấy đứa nhỏ ngồi sau nghịch mở cửa mà mình không biết

Thì ra mấy ổng nói là tay thợ điện này độ điện xe siêu quá.... Và khoe với em là mới nhập cái máy đo khói 1,5 tỷ VN đồng để kiểm tra. Ây da cái máy này chỉ hợp với cái xe phun xăng đa điểm, lửa IC chứ xe em cũ kỹ sao mà đáp ứng được, cán bộ cười nói là làm như vậy để đi ít hao xăng. Sau đó hỏi em mua cái đồng hồ này ở đâu?

Bị hỏi thăm rồi, em hứa là không độ xe này nữa... để dành tiền mua xe khác về độ tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

nguyendu277

Xe hơi
Mở hàng phát xe đỏ cho Topic ló đỏ lào ;))

Xe của kụ Tung132 :D

Calang + Đèn pha, gầm đời mới - Em này nhìn thoáng tưởng bản nhập 2013 ;))

Vành đúc thể thao khủng phết ;))

Đuôi gió như ai :P

Nội thất cũng được đầu tư phun phè phè ;))

Đồng hồ có vòng tua, vô lăng 4 chấu, đồng hồ giờ chính hãng

Màn hình DVD, Camera lùi, loa 4 cánh, sub Mờ bê quy :-"

Xe dán cách âm nên đóng cửa bật nhạc nghe cứ gọi là lê tê phê (b)(b)(b)

Nhà cháu có mỗi mấy bức xe của kụ ý thôi, mời các kụ pót ảnh vợ 2 của mềnh bổ sung vào bộ sưu tập nhà Wagon cho thêm phần phong phú nhá :D (b)(b)(b)
Chúc các kụ 1 ngày làm việc hiệu quả :D
Mầu đỏ nhìn đẹp quá cụ nhỉ

Tinhlagi238

Xe hơi
Ngày hôm nay cũng qua phần đăng kiểm, vẫn là lỗi dư xăng, sau đó phải đem ra garage để bác thợ già chăm sóc chỉnh xăng lại thì cán bộ hài lòng.
Sau đó có mấy người nhìn săm soi vào xe làm em hết hồn, em đến xem chuyện gì thì họ chỉ vào cái này

Và nói là xe này độ điện nhiều quá, em phân trần nói là cái này tăng độ an toàn, nhiều khi mấy đứa nhỏ ngồi sau nghịch mở cửa mà mình không biết

Thì ra mấy ổng nói là tay thợ điện này độ điện xe siêu quá.... Và khoe với em là mới nhập cái máy đo khói 1,5 tỷ VN đồng để kiểm tra. Ây da cái máy này chỉ hợp với cái xe phun xăng đa điểm, lửa IC chứ xe em cũ kỹ sao mà đáp ứng được, cán bộ cười nói là làm như vậy để đi ít hao xăng. Sau đó hỏi em mua cái đồng hồ này ở đâu?

Bị hỏi thăm rồi, em hứa là không độ xe này nữa... để dành tiền mua xe khác về độ tiếp.
Bác có hiểu về tinh chỉnh xăng gió thế nào là chuẩn ko ạ.e ở đây ko có thợ giỏi về chế hoà khí.toàn phải tự mò mẫm nhưng ko đc như mong muốn

wagon2005

Xe tăng

bongkhanhlinh

Xe tăng
Nửa đêm đọc hết 105 trang của các cụ, mê quá, có cụ nào có xe ngon, đẹp để lại cho e k???

kenlove86

Xe tải
Tiếp theo, giải pháp giải nhiệt cho 3 con trở sứ, dùng thanh nhôm:

Đo để cắt

Xong 1 em

Và một cặp

Vị trí của em nó

Gần 1 tí và cho 1 tí chì, kiểu này là không bao giờ bị lỏng tiếp xúc

Chống vô nước bằng keo đũa

Cầu trời cho trở sứ này không nóng đến độ phải chảy keo, hy vọng là thế

Chuẩn bị lắp vào

Đã xong

Thử ánh sáng, đèn bên tài em để nó chiều gần hơn bên phụ cho xe đối diện không bị chói mắt

Qua ngày hôm sau em đưa em nó ra tắm rửa cho sạch

Vòng Led xanh angel eyes

Vòng lông mi mắt của em nó

Cả hai

Và cả bộ

Chưa dùng lại ở đó: Dùng mica 2 ly đo ngay cái hốc, chỉ lấy tương đối, không cần chính xác

Cắt:

Và mài:

Chuẩn bị lắp vào:

Dùng Silicon dán vào cho khéo.... thế là em đã trình bày hết phần độ đèn gầm chẳng giống ai nhưng con xe cỏ này ra đường ai cũng phải ngước nhìn....
đọc bài của cụ khâm phục mà lại thấy sướng hết cả người :))

kenlove86

Xe tải

tự dưng vào đây lại vớ ngay cái xe đợt trước của ông trong xóm em ! hehe nhà em ngay ngõ này :D

KMS

Xe container
Nay em đi ké xe, gặp ngay một quả Wagon, tưởng Ngọc Trinh của cụ Alex