Chi hội SUZUKI WAGON - Xe và Thành viên

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Cháu đang đau đầu với cái mẹt éo giống ai của em nó đây các cụ ợ...ngắm mãi chả biết nên độ kiểu giề...Theo các cụ để cái mẹt nó như thế hay độ về nguyên bản??? các cụ cho nhà cháu 1 lời khuyên với!!
Xe này đã đc thay thế bằng đèn của Kia moning ( cùng lò với xe của màu ghi của cụ luong ). Theo em thì cụ cứ để như vậy mà đi. Miễn sao máy móc em nó ngon lành êm ái là OK. Với tầm giá đó thì cũng ko thể lựa chọn wagon hơn đc đâu ạ.

nghiablack

Xe tải
Cháu đang đau đầu với cái mẹt éo giống ai của em nó đây các cụ ợ...ngắm mãi chả biết nên độ kiểu giề...Theo các cụ để cái mẹt nó như thế hay độ về nguyên bản??? các cụ cho nhà cháu 1 lời khuyên với!!
Á àh cụ mua được xe rồi hả..thứ 7 tuần này cụ mò xuống đây cho chúng e mổ xe đê hi hi ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Em này có mặt lạ nhỉ? thuôn thuôn dài dài :D

hi-speed

Xe máy
Cấp báo...........cấp báo............nguồn tin đặc tình của em vừa chuyển 1 bức điện tín dạng mã moọc, sau khi giải mã xong thì nó là như vầy : có 1 trường dạy lái xe bên q7 có rất nhiều Wagon, giá dưới 100 tỷ/chiếc, nhiều màu, khi nào mùa vàng đã bội thu thì thẳng đường mà tiến......em đang ở Vũng Tàu, nếu xác minh được là chính xác thì sẽ về SG và chộp vài bức ảnh hầu các cụ chém gió giúp em ạ

alex_pagulayan

Xe điện
Cấp báo...........cấp báo............nguồn tin đặc tình của em vừa chuyển 1 bức điện tín dạng mã moọc, sau khi giải mã xong thì nó là như vầy : có 1 trường dạy lái xe bên q7 có rất nhiều Wagon, giá dưới 100 tỷ/chiếc, nhiều màu, khi nào mùa vàng đã bội thu thì thẳng đường mà tiến......em đang ở Vũng Tàu, nếu xác minh được là chính xác thì sẽ về SG và chộp vài bức ảnh hầu các cụ chém gió giúp em ạ
Ngon...em dk 2 chiếc nhá ;)

kybinhbay

Xe buýt
Á àh cụ mua được xe rồi hả..thứ 7 tuần này cụ mò xuống đây cho chúng e mổ xe đê hi hi ;))
Nhất định rồi nhưng cụ Chánh đi họp với Tập Cận Bình không biết có về cuối tuần này không, nghe nói nhiều việc hệ trọng lắm.

Mới nhìn thoảng qua e tưởng là Đốt Lò phiên bản đặc biệt cơ ạ :))
Nhìn cái mặt ngay đuỗn của nó trông mất vệ sinh quá, em cũng ghét nhưng yêu chất sống của Wagon Club đâm ra em nghiến răng đới.

Chỉnh sửa cuối:

kybinhbay

Xe buýt
Em bị mất hết cả 4 cái khủy hãm cửa (vòng tròn đỏ oánh dấu) cụ Chánh à...đợt này cụ qua anh Tập Cận Bình nhớ xin cho em 4 cái và nhắn giúp em hôm nào rảnh em sang rồi cùng nhau đi uống trà chát nhé!!!

nghiablack

Xe tải
Oài mới vìa mà cụ đã đi thi công hạng mục j đoá ? Sớm sớm nhanh nhanh còn về đây vi vu cụ nhá :D

hi-speed

Xe máy
Ngon...em dk 2 chiếc nhá ;)
Em là em nói thật với bác là hồi xưa em có thi thử ở trường này rồi, nghĩa là họ làm 1 mô hình gần giống với sa hình khi thi thật ý mà, nhìn vào dàn xe tầm 20 chiếc toàn Wagon.....nghĩ cũng lạ thật, tuy nhiên em nghĩ xe ở trường dạy lái và taxi thì mức độ sử dụng rất cao nên chắc chắn chả ngon như của các cụ được....có tì thì em sẽ thông tin ngay ạ

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em bị mất hết cả 4 cái khủy hãm cửa (vòng tròn đỏ oánh dấu) cụ Chánh à...đợt này cụ qua anh Tập Cận Bình nhớ xin cho em 4 cái và nhắn giúp em hôm nào rảnh em sang rồi cùng nhau đi uống trà chát nhé!!!

Đã nhận rồi nhé :D. Có gì em sẽ báo với cụ ngay .

minck

Xe container
Cụ nên khám xét kỹ cụ ạ: Mấy trường dạy lái Si gòn Toàn Wa gon mua Thanh lý của Mai linh...Khi lấy xe từ anh Hồ Huy về thì vưỡn còn tốt nhưng qua mấy chú tập lái thì các chú ấy Bạo hành " nát 1 đời hoa, tàn 1 đời quạ " ...Ko những vậy mà nhà cháu còn sợ mấy nàng còn mắc thêm bệnh " si gan đa " nữa ấy chứ @-) ...
Vậy nên cụ phải khám cho kỹ...Kể cả "xét nghiệm máu" cụ ợ! Mấy chú học lái thì "vùi liễu dập hoa" ko ai bằng...
Sở dĩ nhà cháu biết vì năm 2011 nhà cháu CT ở trong đấy gần 9 tháng...Và có thằng cu em học lái bằng loại WG nên nhà cháu đã kiểm chứng bằng việc " Tai nghe - Mắt thấy - Tay sờ - Mũi ngửi - Và cả miệng :-* nữa cơ đấy...=))

Chỉnh sửa cuối: