Chi hội SUZUKI WAGON - Xe và Thành viên

khot_ta_bit_136

Xe tải
Dạ, chào các cụ. Cháu tầu ngầm đã lâu, nay muốn hỏi trong hội nhà ta, có cụ nào chán xe có nhu cầu bán để lại cho nhà cháu được không ạ. Nhà cháu mới lái, lại cũng chỉ có tầm 150 củ quay đầu. Trời rét mướt nên cố cái che mưa gió cho F1. Mong được các cụ giúp ạ. Cháu ở Hà đông. Rượu cháu bày sẵn .
Hế hế, cụ giống nhà cháu: tàu ngầm - cho F1 - 150 củ quay đầu :)) cụ cứ phi ra thẳng công ty xếp hàng cụ nhé, Tết nhất này mà không nhanh nhạy là không kịp có xe đâu ợ :D

Chúc cụ nhanh có xe đi Tết :))
(Cụ ở chỗ nào Hà Đông đới)

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em nhớ không nhầm thì cụ chủ tịch Hieunam đang có người nhờ bán một em đời 2002 vừa tầm của cụ, gọi cụ ấy nhanh kẻo chẳng còn.
Xì goằn nhiều e ngon, tết vác ra giúp e nhé :))
Cụ mà dùng từ *Chán* thì cụ khó mua đấy...Thề nuôn...Hầu hết các cụ bán là vì kẹt tiền...Vì trúng mánh nên lên đời cao hơn như...Nhưng hầu như vẫn quyến luyến với SWg nhiều lắm...Vì vậy cụ cứ yêu SWg thì sẽ dc thoại nguyện :))
E xác nhận, càng nhìn càng yêu :))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Dạ, chào các cụ. Cháu tầu ngầm đã lâu, nay muốn hỏi trong hội nhà ta, có cụ nào chán xe có nhu cầu bán để lại cho nhà cháu được không ạ. Nhà cháu mới lái, lại cũng chỉ có tầm 150 củ quay đầu. Trời rét mướt nên cố cái che mưa gió cho F1. Mong được các cụ giúp ạ. Cháu ở Hà đông. Rượu cháu bày sẵn .
Mời cụ xuống xem e 2003 này nhé!

Quản Tượng

Xe tăng
Dạ , nhà cháu cám ơn các cụ ạ . Tẹo nữa cháu xin phép alo cụ , cụ cho nhà cháu xin ít thông tin ạ và giá cả, cũng như địa điểm xem xe ạ .

kybinhbay

Xe buýt
Cụ mà dùng từ *Chán* thì cụ khó mua đấy...Thề nuôn...Hầu hết các cụ bán là vì kẹt tiền...Vì trúng mánh nên lên đời cao hơn như...Nhưng hầu như vẫn quyến luyến với SWg nhiều lắm...Vì vậy cụ cứ yêu SWg thì sẽ dc thoại nguyện :))
Cụ nói luôn chuẩn !

Mắt đen 69

Xe điện
Kiểu này thì vác luôn tiền xuống đập vào .... túi cụ chánh rồi xách xe về luôn cho nó nóng. À mà quên có ra mắt thì phải báo trước em để em bố trí xếp lốt nhá. Em ko kiểm tra sức khoẻ thì khó vào được hội lắm :))
Em biết gốc tích em này nhé, hầu hết đang còn zin nhé, ko biết cụ chánh có phá...gì ko.:))

ThuyHuuNguyen

Xe buýt

tuangiga31mes2c

Xe container
Ùi ui. Nuột quá cụ chánh ơi.
Đúng ý cụ roài kìa. Múc thôi.
Kiểu này thì vác luôn tiền xuống đập vào .... túi cụ chánh rồi xách xe về luôn cho nó nóng. À mà quên có ra mắt thì phải báo trước em để em bố trí xếp lốt nhá. Em ko kiểm tra sức khoẻ thì khó vào được hội lắm :))
Túm váy lại là các cụ bơm em mua thêm 1 con Wagon đỏ nữa hay là bơm cho cái ông đang muốn mua xe đây. Ko biết ông đang muốn mua xe thế nào chứ em là em máu lắm rồi đấy. :))

Mắt đen 69

Xe điện
Túm váy lại là các cụ bơm em mua thêm 1 con Wagon đỏ nữa hay là bơm cho cái ông đang muốn mua xe đây. Ko biết ông đang muốn mua xe thế nào chứ em là em máu lắm rồi đấy. :))
ý em là cụ Quản Tượng chứ. Cụ thì nói làm gì, kiểm tra sức khỏe chỉ ở mức trung bình. Không biết giờ có cải thiện thêm chút nào không. Còn cái món của cụ dangtan77 thì không biết ý cụ ấy ra sao mà im ắng thế. Cho được mỗi cái ảnh câu like xong mất cmn hút luôn :))

Mắt đen 69

Xe điện
Tặng hàng này

Mà thái độ lại thế này :))

Thế là ăn hay không =))

tuantintuc

Xe điện
Em vừa mạnh tay đầu tư sơn nhúng cả xe cho vợ 2, mời các cụ thưởng lãm ạ :D

Mít mẩy

Mông căng

tuantintuc

Xe điện
quocchuan quocchuan quá. Sáng nay em ra khỏi nhà vấp phải cục tiền sưng cả chân, đến kông ty lại được báo Viện cơ mật thưởng to, nhét tiền nặng hết cả ba lô, thế là em quyết định sẽ lên đời bán tải đi phượt phọt cho nó thoại mái. Vợ 2 chăm sóc suốt 3 năm sẽ gả cho ai biết yêu thương em ấy với giá hợp lý (không đắt cơ mà không rẻ :D). Cụ Buôn voi khi nào đưa voi về phố cũng có thể alo em, cơ mà cụ phải cố lên chút nữa cơ :P

Nhờ các cụ mối lái giúp em với nhá, liên hoan bia bọt tẹt ga. Cụ nào mua tham gia nhập hội em giảm giá shock :D

Xe đẹp, biển đẹp, mua biển tặng xe :D

Em vừa mạnh tay đầu tư sơn nhúng cả xe cho vợ 2, mời các cụ thưởng lãm ạ :D

Mít mẩy

Mông căng

Xe ngon mà đi Giao Thủy phải chạy phò, chán nhở :))
Chạy Ford xong mới quyết tâm làm con bán tải cho hạp ní, Fiesta chạy phố, bán tải chạy phượt. Mình em nuôi 2 xe ok chứ 3 xe thì hơi căng ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Mắt đen 69

Xe điện
quocchuan quocchuan quá. Sáng nay em ra khỏi nhà vấp phải cục tiền sưng cả chân, đến kông ty lại được báo Viện cơ mật thưởng to, nhét tiền nặng hết cả ba lô, thế là em quyết định sẽ lên đời bán tải đi phượt phọt cho nó thoại mái. Vợ 2 chăm sóc suốt 3 năm sẽ gả cho ai biết yêu thương em ấy với giá hợp lý (không đắt cơ mà không rẻ :D). Cụ Buôn voi khi nào đưa voi về phố cũng có thể alo em, cơ mà cụ phải cố lên chút nữa cơ :P

Nhờ các cụ mối lái giúp em với nhá, liên hoan bia bọt tẹt ga. Cụ nào mua tham gia nhập hội em giảm giá shock :D

Xe đẹp, biển đẹp, mua biển tặng xe :D

Chạy Ford xong mới quyết tâm làm con bán tải cho hạp ní, Fiesta chạy phố, bán tải chạy phượt. Mình em nuôi 2 xe ok chứ 3 xe thì hơi căng ạ :D
Kiểu này đi phượt lại rủ mình roài, nhưng mà nó mất cái cảm giác thằng lái thằng tắt AC nó mất mịa cái thú :))

tuantintuc

Xe điện
Kiểu này đi phượt lại rủ mình roài, nhưng mà nó mất cái cảm giác thằng lái thằng tắt AC nó mất mịa cái thú :))
Mất cảm giác này nó lại thêm cảm giác khác, lo gì cụ ơi :)) Hôm nọ đi Giao thủy thôi mà Fiesta thấp quá, sạt gầm 2 phát sót hết cả mề, đi nắn nót hẳn =))

GIA DINH NHO

Xe điện
các cụ lại lên đời hết roài à . bao giờ em có xèng mua bán tải đi phịch như các cụ đây .