Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, tuning (Phần 1)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanphoto

Xe hơi
Cháu nhờ cụ CT và các cụ trong thớt này chỉ cho cháu cách nhận biết xe suzuki wagon đã có thời gian làm taxi với ạ, cháu cảm ơn các cụ.

Amorous.Ant

Xe hơi
Báo cáo các cụ vụ xe khi nóng máy khó đề em đã khắc phục xong sau khi bảo dưỡng củ đề. củ đề bẩn quá tiếp xúc kém nhất là khi nóng lên, Còn vụ buổi sáng nổ máy đạp ga chết máy em đang nghiên cứu xem thế nào có gì em báo cáo các cụ, cụ nào khắc phục được thì cho em it kinh nghiệm nhé.
Buổi sáng, nổ máy đạp ga ngay, theo nhà cháu hầu như xe cũ nào cũng bị, nó có thể do xăng gió không đều, nhà cháu cứ kéo le, nổ máy khoảng 30s-1ph, vào côn, vào số, nhả côn, đệm ga là phóng. rồi đóng le . không biết thao tác như thế có đúng không nữa.

TL_Vietnam

Xe lăn
Wagon Club Offline 6.1.2013 tại Mai Động

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
Buổi sáng kụ nổ máy vài phút rồi hẵng vào số chuyển động - Trời rét nên em nó vẫn ngái ngủ mà :D
nhà cháu trước cũng thế, từ hôm qua, sáng ra cháu cứ kéo hết LE ra rồi mới đề, một phát ăn ngay.
Sau đó nhà cháu bật 1 bài nhạc sàn để khởi động buổi sáng, nghe được 2 3 phút lăn bánh là vừa các cụ ạ.

Suzz

Xe điện
Cháu nhờ cụ CT và các cụ trong thớt này chỉ cho cháu cách nhận biết xe suzuki wagon đã có thời gian làm taxi với ạ, cháu cảm ơn các cụ.
Lại phải hội ý đấy ợ

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Việc này quả thật....khó như lên trời ;)) . Phải đưa ra hội thảo trước các ban ngành rồi mới...hội chuẩn đc cụ ợ :))

Suzz

Xe điện
nhà cháu trước cũng thế, từ hôm qua, sáng ra cháu cứ kéo hết LE ra rồi mới đề, một phát ăn ngay.
Sau đó nhà cháu bật 1 bài nhạc sàn để khởi động buổi sáng, nghe được 2 3 phút lăn bánh là vừa các cụ ạ.
Cho e mượn máy tính bảng dùng thử đê

TL_Vietnam

Xe lăn
Lắp đặt âm thanh ánh sáng :D

Test lần cuối trước khi bàn giao ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Wagon CLub ọp không thời gian :D

Bức này tặng kụ CT nhá :D

lavie74

Tháo bánh
Cụ này trông quen quen ;), không biếtddawngw nghịch ngợm gì. Cụ cẩn thận sờ vào dây curoa điện nó giật tung tay, mất cái để nâng ly đấy nhá nhá nhá !=))=))=))

[/QUOTE]

minck

Xe container
Theo nhà cháu thì phải xem hiện tại em nó thế nào? " Nhờ bác sỹ kiểm tra: Body, quần áo, nội y, Đã đi thẩm mỹ viện hay chưa? Thách cưới ra sao..." có chấp nhận dc hay ko. Xét 1 cách toàn diện hiện tại chứ ko cần soi quá kỹ về quá khứ của em nó trước khi quyết định có "Rước em nó về" hay ko...(Có thể lấy Ĩ về làm vợ. Nhưng ko thể lấy vợ về làm Ĩ mừ...:)):)):)) )

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Wagon Offline tại Hồ Đền Lừ

[YOUTUBE]Jk5096IO5Xw[/YOUTUBE]

tuanphoto

Xe hơi
Theo nhà cháu thì phải xem hiện tại em nó thế nào? " Nhờ bác sỹ kiểm tra: Body, quần áo, nội y, Đã đi thẩm mỹ viện hay chưa? Thách cưới ra sao..." có chấp nhận dc hay ko. Xét 1 cách toàn diện hiện tại chứ ko cần soi quá kỹ về quá khứ của em nó trước khi quyết định có "Rước em nó về" hay ko...(Có thể lấy Ĩ về làm vợ. Nhưng ko thể lấy vợ về làm Ĩ mừ...:)):)):)) )
cảm ơn cụ, theo em tìm hiểu thì xe đó có thể là taxi và đã dọn dẹp sạch sẽ rồi ạ và chốt giá là 130tr có lấy được không hả cụ

suzuki_wagon

Đi bộ
Nhà cháu xin chào các cụ trong hội WG ạ, hôm nay nhà cháu mới cho vợ hai đến gặp cụ CT nhờ cụ lắp cho chợ lực điện, đèn trần, đồng hồ giờ. Phải công nhận cụ CT nhà mình nhiệt tình mà trình độ tay nghề cao thật. Nhà cháu thật bái phục. Tiện đây cháu xin các cụ cho cháu tham gia hội với ạ, mong được sự ủng hộ của các cụ.

tung132th

Xe hơi
nói thật hôm đó phục cụ HieuNam thật , liền một lúc cụ ấy mổ 3,4 xe liền, trong đó có 2 cái dàn nóng hic hic , như 1 bác sĩ thuộc từng cái vị trí ốc một .
cái đan nóng của cu nóng quá thể em toàn mặc ấo may ô lái mấy hôm ngoài trời 9 độ cụ ạ

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
nói thật hôm đó phục cụ HieuNam thật , liền một lúc cụ ấy mổ 3,4 xe liền, trong đó có 2 cái dàn nóng hic hic , như 1 bác sĩ thuộc từng cái vị trí ốc một .
cái đan nóng của cu nóng quá thể em toàn mặc ấo may ô lái mấy hôm ngoài trời 9 độ cụ ạ
Thế cái lúc chở mấy em 9x trên xe cụ.....có bật giàn nóng lên ko :P . Hôm trước bị tuột cái dây mát của đồng hồ giờ đấy, hôm nào rảnh cụ xuống em gắn lại cho nhé. Tranh thủ (b) cho .....ấm ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Kụ Tùng ở Nguyenkhang đúng không nhỉ nhà cháu thấy có con wagon đỏ dán decan loằng ngoằng đỗ ở đấy :D

suzuki_wagon

Đi bộ
Báo cáo cụ CT sáng sau khi làm lại côn hôm nay vợ hai nhà em có vẻ chạy bon hơn cụ ạ, nhưng mà hôm qua em đau tim quá cụ ạ, do không biết gì nên cụ thông cảm nhé. Hôm nào cụ rảnh em qua cụ lắp hộ em bộ đèn gầm và ăngten nhé. Em chúc các cụ hội WG nhà mình ngủ ngon ạ.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Báo cáo cụ CT sáng sau khi làm lại côn hôm nay vợ hai nhà em có vẻ chạy bon hơn cụ ạ, nhưng mà hôm qua em đau tim quá cụ ạ, do không biết gì nên cụ thông cảm nhé. Hôm nào cụ rảnh em qua cụ lắp hộ em bộ đèn gầm và ăngten nhé. Em chúc các cụ hội WG nhà mình ngủ ngon ạ.
Là lính mới ......ai chả thế hở cụ :P. Cũng như em ngày xưa .....ra đường cứ nhìn thấy đèn xanh đèn đỏ là nhịp tim tăng....gấp đôi rồi ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Báo cáo các kụ sau một thời gian dài cổ chờ đối tác làm form mới cho calang - Bực cả mình vì gần tháng rồi mà chả thông tin là có làm nữa hay không :-L
Hôm qua nhà cháu tranh thủ CN nắng ráo tự làm cho nó nhanh - Xấu đẹp chả biết dư lào - được cái là sướng vì DIY :D

Trạng thái
Thớt đang đóng