Thảo luận Suzuki vitara tại Vietnam Motorshow 2015

Rốn lồi

Xe tăng
mỗi loại dẫn động đều có ưu và nhược điểm mà cụ
Cụ đã khi nào đi đường đèo với xe SUV dẫn động cầu trước chưa :-? Hay gặp chỗ hơi dốc thì chổng mông lùi lên :))
Em so sánh là so sánh với chính Vitara bản cũ chứ không so với xe của hãng nào khác Cụ nhé.

Cụ đừng ngó vào cái con ngựa ấy,cụ ngó vào moment xoắn,hộp số và trọng lượng xe nhé.Tốt nhất là lên xe và nhấn ga sẽ rõ.Mấy con số đấy ảo lắm.Nếu cụ chơi lẫy số bán tự động trên em vitara mới nữa thì tăng tốc chỉ là chuyện nhỏ
Hỏi thật, Cụ đã được lái thử bản mới này chưa :-?
Bản cũ số sàn thì em đã lái được gần nửa năm, grand vitara thì được đi ké chứ chưa được lái. Em cũng quan tâm tới em này, nhưng xem thông số thì thấy còn nhiều đắn đo.

overhaulin

Xe buýt
Cụ đã khi nào đi đường đèo với xe SUV dẫn động cầu trước chưa :-? Hay gặp chỗ hơi dốc thì chổng mông lùi lên :))
Em so sánh là so sánh với chính Vitara bản cũ chứ không so với xe của hãng nào khác Cụ nhé.

Hỏi thật, Cụ đã được lái thử bản mới này chưa :-?
Bản cũ số sàn thì em đã lái được gần nửa năm, grand vitara thì được đi ké chứ chưa được lái. Em cũng quan tâm tới em này, nhưng xem thông số thì thấy còn nhiều đắn đo.
Cụ cứ leo lên xe chạy sẽ rõ,thông số ngựa thể hiện tốc độ tối đa của xe,nhưng nếu muốn tăng tốc tốt thì do moment xoắn và tỉ số truyền hộp số,cả trọng lượng riêng xe.Nếu cụ biết về số bán tự động,thì lên tốc cực nhanh.Vitara mới e chưa đi nhưng Grand Vitara thì rồi,có độ trễ ga tầm 0,5s,nhưng vào ga rồi thì lên chóng mặt :)

lxe

Xe buýt
Từ 10 - 20/11 suzuki viêt anh đã đặt dc 1 em vitara 2015 để trưng bày tại khu vực trần anh Hà Đông , mời tất cả các cụ có thời gian qua xem xe và trải nghiệm , lái thử nhận quà . kính mong các cụ bớt chút thời gian . thân ái !
Cụ cho em xin 1 shot, em đang máu