Thảo luận Suzuki Vitara 2015 đã có mặt tại Việt Nam

thecuonghubt

Xe đạp
Nói chung su lânf này dở quá. Mấy tháng ttước dậm dịch, thăm dò thị trường vs cái giá chấp nhân đc 699. Sau 1 hồi thấy dân tình có vẻ sum suê thì tăng giá, 1 cái giá lửng lơ, (bằng miẹ nó orlando 7 chỗ 1.8 rồi). Giả sử ngay từ đầu gias cao 1 tí, xomg lúc công bố giá chính thức down 1 tẹo, thì thiện cảm của ng tiêu dùng, sức thu hút sẽ tăng cao hơn, hiệu ứng tốt hơn nhiều...
Em thấy các bác cũng lạ, Người ta là cả 1 cty lớn, bao nhiêu chất xám đầu óc của những con người, đầu tư kinh doanh, có kế hoạch mà. Dân mình chỉ là người sử dụng thôi, tất cả chỉ là 1 nước cờ.

hgmhtrg

Đi bộ
em nghĩ bác Vân Đạo thực sự rất tỉnh, nếu mà hứa trước với khách trong thời điểm thuế má nhập nhằng thế này khác gì tự làm lỗ, , cái thơi điểm linh tinh, cả bên hãng lẫn đại lý con mập mờ vê giá, ai cũng lúng túng cả mà thôi,

Die Mannschaft

Xe đạp
Cụ cũng phải thông cảm cho các cụ ấy. đi xa ra ngoài này cũng bực mình thật mà xe thì biển liên doanh chắc ko pải của vân đạo. Với chính sách thuế áp dụng từ 1/1/2016 này, xe có thể tăng giá hàng loạt thì sao chốt giá được? e có đọc 1 fanpage ở nước ngoài thì thấy e Vitara này cũng đang ko có hàng, nên hàng có bao nhiêu ở Việt nam chắc nhà máy cũng ko trả lời được. Với kiểu trả lời thật của Sales Vân Đạo chắc làm cụ bực mình "ko hứa thời điểm giao xe, ko chắc về giá"? Pải e đi mua hàng e cũng bực mình thật. Ko biết cụ thấy thế nào chứ hôm chủ nhật cách đây hơn tuần e qua Vân đạo e thấy các cụ ấy tư vấn tiếp đón rất nhiệt tình chu đáo hơn toy đấy.
Cảm thấy mua cái xe mà bị phụ thuộc quá bác à. Về giá cả, thời điểm em cũng không bàn, nhưng quan trọng bạn sales, không biết bạn có đọc topic này không nữa. Giờ chắc số lượng hợp đồng nhiều nên cũng chả cần khách nữa, em thì theo cực sát xe vitara này, hôm bác đạt vừa đi VMS về e đã ghé qua nói chuyện trước, cũng xem ngày giờ đặt xe cả rồi nên ngày 21/11 em mới xuống đặt xe, mà xin 1 cuộc điện thoại của sales khó quá. Hôm đó còn bảo là thứ 2 em có giá chốt, chiều 22 xe về lại Hà Nội em mời anh xuống xem xe lần nữa mà đợi mốc mồm chả thấy ai gọi :)))) thôi chắc comment cuối cùng của em ở topic suzuki này, em đã chọn đặt em xe khác mất rồi. Chúc mọi người nhanh chóng lấy được xe :)

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
em nghĩ bác Vân Đạo thực sự rất tỉnh, nếu mà hứa trước với khách trong thời điểm thuế má nhập nhằng thế này khác gì tự làm lỗ, , cái thơi điểm linh tinh, cả bên hãng lẫn đại lý con mập mờ vê giá, ai cũng lúng túng cả mà thôi,
Đã là làm kinh doanh thì nên lấy chữ tín làm trọng cụ nhé, có thể có lúc lỗ mới là kinh doanh, chứ lúc nào cũng thịt khách hàng tỉnh với tẹo gì? Chẳng qua là đang chưa dám chốt đc lãi đc giá nên chưa dám fix với khách, sợ hớ thôi. Riêng kiểu này thì k xứng đáng là đại lý cấp 1 cụ ợ.
Cảm thấy mua cái xe mà bị phụ thuộc quá bác à. Về giá cả, thời điểm em cũng không bàn, nhưng quan trọng bạn sales, không biết bạn có đọc topic này không nữa. Giờ chắc số lượng hợp đồng nhiều nên cũng chả cần khách nữa, em thì theo cực sát xe vitara này, hôm bác đạt vừa đi VMS về e đã ghé qua nói chuyện trước, cũng xem ngày giờ đặt xe cả rồi nên ngày 21/11 em mới xuống đặt xe, mà xin 1 cuộc điện thoại của sales khó quá. Hôm đó còn bảo là thứ 2 em có giá chốt, chiều 22 xe về lại Hà Nội em mời anh xuống xem xe lần nữa mà đợi mốc mồm chả thấy ai gọi :)))) thôi chắc comment cuối cùng của em ở topic suzuki này, em đã chọn đặt em xe khác mất rồi. Chúc mọi người nhanh chóng lấy được xe :)
Tiền trong túi mình sao phải khổ hả cụ? Cụ cứ phang các loại khác nếu cụ test thử thấy ok, nó hầu mình để mình cày hìu chứ sao phải xoắn hả cụ. Cụ cứ là nhà tiêu dùng thông thái và là nhà kiếm hìu thông thái là ngon roài. Chúc mừng cụ đã chén có quyết định của riêng mình

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Dù sao thì em này vẫn hot ở nước ngoài. Vitara ở bển vẫn được tiếng là bền bỉ, lành và khá an toàn.

NLDC

Xe hơi
Suzuki Vitara là sự lựa chọn hợp lý về giá trên hiệu quả sử dụng và chất lượng đối với xe ô tô dưới 800tr. Trên này có 3, 4 ông vào ném đá với mục tiêu khác nhưng không thể phủ nhận lợi ích cua p/a xe vitara trong ké hoạch mua xe của nhiều người.

suzukivandao

Xe tải
Suzuki Vitara là sự lựa chọn hợp lý về giá trên hiệu quả sử dụng và chất lượng đối với xe ô tô dưới 800tr. Trên này có 3, 4 ông vào ném đá với mục tiêu khác nhưng không thể phủ nhận lợi ích cua p/a xe vitara trong ké hoạch mua xe của nhiều người.
Cám ơn cụ!
Bên em đã cố gắng để giao 20 xe trước tết tới tay khách hàng ở cả 3 chi nhánh Thái Nguyên, Lạng Sơn và Hà Nội. Qua tết sẽ có nhiều xe và nhiều màu về hơn. Cám ơn các cụ đã ủng hộ!

Zoli

Xe đạp
Cám ơn cụ!
Bên em đã cố gắng để giao 20 xe trước tết tới tay khách hàng ở cả 3 chi nhánh Thái Nguyên, Lạng Sơn và Hà Nội. Qua tết sẽ có nhiều xe và nhiều màu về hơn. Cám ơn các cụ đã ủng hộ!
Qua tết mà có chính sách giảm giá thì cụ nhớ báo em nhé

Thanks

duongdangtu

Xe máy
xe này chất lg vs ngoại thất cũng ổn mà giá khá tốt

suzukivandao

Xe tải

suzukivandao

Xe tải

suzukivandao

Xe tải
Những chiếc New Vitara đầu tiên lăn bánh trên đường Thái Nguyên.

myzada

Xe máy
Sao ko thấy có màu nguyên đỏ, hay nguyên cam nhỉ.

Zoli

Xe đạp
Hơi tò mò ko biết khuyến mãi LỚN là gì đây?

hochoi189

Xe tải
Các cụ chạy thử rồi cho ý kiến ạ
Em đang quan tâm quá, nhìn hấp dẫn lắm