Suzuki sẽ đưa mẫu sedan Ciaz hay Dzire về nước để thỏa mãn tín đồ yêu xe Su đây ?

overhaulin

Xe buýt
729 tr bác ợ. So với Ecosport hay i20 Active thì đắt hơn hẳn. Ngoài ra còn có Renault Sandero Stepway mới ra mắt nữa giá 620 tr khá cạnh tranh.
mọi sự so sánh đều khập khiễng.Không yêu đừng nói lời cay đắng.Su Vitara 2015 vẫn là sự lựa chọn cực tốt nếu ko lăn tăn về khoảng giá và tâm lý chưa mua lo bán lại lỗ cụ nhé.

Taxulo

Xe buýt
mọi sự so sánh đều khập khiễng.Không yêu đừng nói lời cay đắng.Su Vitara 2015 vẫn là sự lựa chọn cực tốt nếu ko lăn tăn về khoảng giá và tâm lý chưa mua lo bán lại lỗ cụ nhé.
Bác cho em hỏi bác đã lái thử Vitara 2015 chưa mà khẳng định là sự lựa chọn cực tốt. Bác taubayluon hỏi về giá thì em chỉ cập nhật giá cho bác ý thôi chứ em đã chê câu nào đâu mà bác bảo em đừng nói lời cay đắng.

boychinakm

Xe buýt
Thớt gần 1 năm của em rồi mà hãng Su chưa ra thêm em xe mới nào nhỉ ?

boychinakm

Xe buýt
Ciaz năm nay có về VN không các cụ sâu Su ?

nt.tuan

Xe buýt
Ciaz năm nay có về VN không các cụ sâu Su ?
Hôm nay các đại lý sẽ lái thử Ciaz trong Đồng Nai. Em đang mong là tháng 10 này sẽ có Ciaz để phục vụ các cụ. Còn năm sau thì chắc chắn. Còn 1 xe nữa sẽ về trong năm sau. Em đang hóng thông tin. Có gì em sẽ lập thớt để mọi người cùng biết ạ.

lovewheels

Xe buýt
Em đã xem chiếc Ciaz ở Thái, nhìn luớt qua không nghĩ là xe hạng B vì to và dài hơn, Dáng đẹp hơn Sunny và City. Nếu về VN giữ đúng truyền thống của Su ba khoảng 540tr full opt bản CTV thì em nghĩ sẽ bán tốt, xe này đang được ưu đãi thuế (1.25l 91HP). Ghi chú: em nêu ý kiến thuần túy vì xe đẹp, em đang đi Ford

Rear with body kit trông rất sexy:

Central headunit trông cũng ngon:

Chỉnh sửa cuối:

nt.tuan

Xe buýt
Về thật không cụ ơi
Chuẩn về mà cụ. Chỉ là bọn em muốn bán luôn từ tháng 10 này. Còn ý của Suzuki Việt Nam muốn để đầu năm sau. Hôm nay các sếp của các đại lý Suzuki vào Sài Gòn để chuẩn bị test xe. Mai sẽ có ảnh để hầu các cụ ạ.

boychinakm

Xe buýt
Chuẩn về mà cụ. Chỉ là bọn em muốn bán luôn từ tháng 10 này. Còn ý của Suzuki Việt Nam muốn để đầu năm sau. Hôm nay các sếp của các đại lý Suzuki vào Sài Gòn để chuẩn bị test xe. Mai sẽ có ảnh để hầu các cụ ạ.
Thanks cụ đã cho thông tin để ae cùng hóng.
Em này bên Thái chắc tương đường Mitsubishi Attrage 1.2L - hiện giá niêm yết tại VN là 536tr.
Vì thế, nếu Ciaz niêm yết <545tr thì đẹp. (bản CVT)

nt.tuan

Xe buýt
Thanks cụ đã cho thông tin để ae cùng hóng.
Em này bên Thái chắc tương đường Mitsubishi Attrage 1.2L - hiện giá niêm yết tại VN là 536tr.
Vì thế, nếu Ciaz niêm yết <545tr thì đẹp. (bản CVT)
Em Ciaz này theo thông tin vỉa hè của em thì là động cơ 1.4L. Số tự động, có Start/Stop. Thông tin cụ thể em sẽ hầu các cụ sau. Còn giá thì chờ Suzuki Việt Nam thôi ạ. Em cũng mong sẽ hạt rẻ để bọn em còn được hầu các cụ, các mợ nữa.

boychinakm

Xe buýt
Em Ciaz này theo thông tin vỉa hè của em thì là động cơ 1.4L. Số tự động, có Start/Stop. Thông tin cụ thể em sẽ hầu các cụ sau. Còn giá thì chờ Suzuki Việt Nam thôi ạ. Em cũng mong sẽ hạt rẻ để bọn em còn được hầu các cụ, các mợ nữa.
Nếu là 1.4L thì đấu đá với KIA RIO sedan/ Hyundai Accent Blue sedan/ Sunny - Giá em nghĩ <570 thôi. (Các óp sần như cửa sổ trời có thể bỏ để giảm giá )

lamchikha

Xe tải
Uầy, em này ra sớm thì em có thêm lựa chọn bên cạnh Swift rồi.

nt.tuan

Xe buýt
Báo cáo các cụ về vụ em Ciaz.
Trước hết em xin lỗi các cụ vì không có ảnh. Xe trong nhà máy nhập về không phải là xe sẽ bán ở Việt Nam nên có đưa ảnh lên cũng chẳng để làm gì nên em không đưa lên. Xe cũng không được lái thử để cảm nhận nên em cũng không biêt phải nói thể nào. Nản với cái ông Suzuki VN.
Form xe to, kích cỡ tương đương với Civic, giá dự kiến sẽ là 580 các cụ ợ (Có thể thay đổi, thông tin chính thức em sẽ đưa lên sau).
Ngoài ra, tháng 10 năm nay sẽ có bản Swift RS mới ra mắt. Sẽ có 1 số thay đổi so với bản Swift hiện tại. Em đang hóng em nó quá để hầu các cụ, các mợ.

lamchikha

Xe tải
Báo cáo các cụ về vụ em Ciaz.
Trước hết em xin lỗi các cụ vì không có ảnh. Xe trong nhà máy nhập về không phải là xe sẽ bán ở Việt Nam nên có đưa ảnh lên cũng chẳng để làm gì nên em không đưa lên. Xe cũng không được lái thử để cảm nhận nên em cũng không biêt phải nói thể nào. Nản với cái ông Suzuki VN.
Form xe to, kích cỡ tương đương với Civic, giá dự kiến sẽ là 580 các cụ ợ (Có thể thay đổi, thông tin chính thức em sẽ đưa lên sau).
Ngoài ra, tháng 10 năm nay sẽ có bản Swift RS mới ra mắt. Sẽ có 1 số thay đổi so với bản Swift hiện tại. Em đang hóng em nó quá để hầu các cụ, các mợ.
Vậy là em vẫn cố đợi vậy.

RIO9029

Xe hơi
em chả biết thế nào. Cứ máy Su là em yên tâm. Em cưới Vit 2015 rồi k là Em múc em Ciaz này luôn cho nhanh ..:)