Thảo luận Suzuki Pro,,,,,

Lazy fan

Xe tải
Website
m.facebook.com
Các bác cho em vài đường về xe này với nhé,..............:-/

rav5

Xe tải
Xe chạy đầm. Chắc. Xe mới thì 12,9l/100km. Em cũng đang hoảng đây. 2.0 mà bú ghê quá

CSLT30P

Xe buýt
Bac chạy the là ít đấy, em chạy trong nội thành HN, nó toàn báo 13.9l/100km. Nhưng bác thử ra chạy cao tốc trên cao nó tụt xuống ngay...

Em chạy Hanoi HaiPhong, tầm 8.5l/100km.

GV chạy 2 cầu toàn thời gian nên nó bú xăng hơn...

T5 tuần trc trời HN mưa ngập, đoạn Thái Hà, GV của em đi ngon, nhìn các Bác Sedan, phải đánh xe lên vỉa hè cạnh mương, em lại thấy GV quả ko phụ lòng mình, xe em chạy sau mỗi Xe buýt...

chúc mừng bác đã lựa chọn GV....

Cheer!!!!

khuctinhsy

Xe đạp
- Ưu điểm: xe nhập khẩu, chất lượng cao, giá cả hợp lý tuy nhiên em thấy cũng hơi vô lý vì xe này đắt hơn Suzuki Truck có xấp xỉ 50tr mà chất lượng thì khác hẳn, cảm giá c lái như xe du lịch, đầu xe thiết kế giống y đúc APV, xe phiên bản có điều hòa thì mát lạnh luôn, hệ thống âm thanh cũng tốt, mua về ko phải độ thêm. nói chung là về chất lượng thì ko chê điểm gì đc. thứ 2 là xe không bị mất giá nhiều so với các loại xe khác (xe của Nhật mà) các bác cứ thử ra các bãi xe ở Gia lâm nhiều Pro cũ lắm.
- Nhược điểm: Thùng hơi ngắn một chút và lại bây giờ quy định mới ko cho nới ra như trc nữa. xe cũng hơi ăn xăng nếu mới mua, đi một thời gian thì lại bình thường.

Miền Bắc này thấy có Đại lý Vân Đạo nhập nhiều xe này nhất ở Thái Nguyên với Lạng Sơn tràn ngập luôn

rav5

Xe tải
Em thấy lựa chọn là hợp lý. Xe chắc chắn. Em đã bán rav4 để mua em này và ko cảm thấy ân hận

CSLT30P

Xe buýt
Em thấy lựa chọn là hợp lý. Xe chắc chắn. Em đã bán rav4 để mua em này và ko cảm thấy ân hận
Bac có thể cho 1 vai cam nhan so sanh giua Rav4 và GV
- Cam giac lai
- Kha nang tang toc
- Độ đầm chắc
- Khả năng ăn uống

mah Rav4 cua Bác là 1 cầu hay 02 cầu?

rav5

Xe tải
về cảm giác lái thì xe này vô lăng nặng hơn vì 4 bánh toàn thời gian, tăng tốc thì không thể bằng rav4 được nhưng chấp nhận được hơn so với escape 2.3 vì xe này máy 2.0. nếu đi đường trường thì em nghĩ xe này không ăn được rav4. vì xe rav4 chạy đường trường rất lướt và độ vọt hơn. ưu điểm xe này là gầm cao hơn, khả năng thích nghi đường gồ ghề tốt hơn. về gầm bệ hơn hẳn xe rav4. ăn uống xe mới em thấy xe này đang ăn hơn rav4. chắc do đang chạy rốt đa.
xe bác đã bọc ghế da chưa ạ? em tính làm ghế da và độ lại âm thanh, xe này âm thanh tệ quá.

mazda6.

Xe buýt
Đọc vài comments của các cụ em buồn cười quá!!:D Ông nói gà bà nói vịt... chả biết thế nào???
Cụ chủ đang hỏi xe tải Suzuki pro.... các cụ cứ nhiệt tình tư vấn rồi so sánh với RAV4?????( trừ cụ khactinhsy )

khuctinhsy

Xe đạp
Đọc vài comments của các cụ em buồn cười quá!!:D Ông nói gà bà nói vịt... chả biết thế nào???
Cụ chủ đang hỏi xe tải Suzuki pro.... các cụ cứ nhiệt tình tư vấn rồi so sánh với RAV4?????( trừ cụ khactinhsy )
Để em up ảnh lên cho các cụ khỏi nhầm lẫn ạ tên chính xác của em nó là Suzuki Carry Pro:

Londonisuzu

Xe tải
về cảm giác lái thì xe này vô lăng nặng hơn vì 4 bánh toàn thời gian, tăng tốc thì không thể bằng rav4 được nhưng chấp nhận được hơn so với escape 2.3 vì xe này máy 2.0. nếu đi đường trường thì em nghĩ xe này không ăn được rav4. vì xe rav4 chạy đường trường rất lướt và độ vọt hơn. ưu điểm xe này là gầm cao hơn, khả năng thích nghi đường gồ ghề tốt hơn. về gầm bệ hơn hẳn xe rav4. ăn uống xe mới em thấy xe này đang ăn hơn rav4. chắc do đang chạy rốt đa.
xe bác đã bọc ghế da chưa ạ? em tính làm ghế da và độ lại âm thanh, xe này âm thanh tệ quá.
Cụ nhầm với vitara rồi

Duong1211

Xe máy
- Ưu điểm: xe nhập khẩu, chất lượng cao, giá cả hợp lý tuy nhiên em thấy cũng hơi vô lý vì xe này đắt hơn Suzuki Truck có xấp xỉ 50tr mà chất lượng thì khác hẳn, cảm giá c lái như xe du lịch, đầu xe thiết kế giống y đúc APV, xe phiên bản có điều hòa thì mát lạnh luôn, hệ thống âm thanh cũng tốt, mua về ko phải độ thêm. nói chung là về chất lượng thì ko chê điểm gì đc. thứ 2 là xe không bị mất giá nhiều so với các loại xe khác (xe của Nhật mà) các bác cứ thử ra các bãi xe ở Gia lâm nhiều Pro cũ lắm.
- Nhược điểm: Thùng hơi ngắn một chút và lại bây giờ quy định mới ko cho nới ra như trc nữa. xe cũng hơi ăn xăng nếu mới mua, đi một thời gian thì lại bình thường.

Miền Bắc này thấy có Đại lý Vân Đạo nhập nhiều xe này nhất ở Thái Nguyên với Lạng Sơn tràn ngập luôn
Bác có dùng xe này,hay bác chạy thử của ai ?nhà ít tiền,nên e định múc em này với hai mục đích là kinh doanh gia đình và thi thoảng vác ra phượt .Nên nó ko đơn thuần là cái xe tải nữa.Thấy mấy bác chạy xe này rồi khen ghê lắm,ko biết thực hư thế nào ?nó có hay hỏng lặt vặt ko bác ?Nội thất có phải lắp thêm cái gì ko?

htphuonghtp

Xe tải
Các cụ quan tâm xe tải suzuki thì ới em nhé , mời các cụ qua bên em ngắm nghía ạ

Duong1211

Xe máy

Cụ chạy xe này lâu chưa ạ,e thấy mọi thứ cụ nói đều đúng,xe rất chắc,thụt êm như SUV,máy êm đến nỗii đang nổ máy cũng ko biết,điều hòa mát nhanh và sâu,đầu CD MP3 có cổng Usb,nhược điểm là bị ù nếu đi nhanh ,thiếu đồng hồ tua máy,ko có kính điện,ko chỉnh được ghế lái và vô lăng.

Còn cái khoản ăn xăng e phải công nhận,e mới lấy xe về và chạy chưa có tải (đã đóng thùng 2 lớp )chưa đầy 100km,thấy kim xăng tụt khá nhanh.Máy 1.6 EFI hãng báo ăn 7l,ko biết thực tế thế nào.Chạy đc 1 time,máy tròn,chưa hiểu nó có đỡ xăng hơn ko.

Lazy fan

Xe tải
Website
m.facebook.com
Không sao mà vẫn là xe của Suzuki thì các cụ cứ thoải mái bàn luận đi ạ,,,,

TueLinh

Xe máy
Bac chạy the là ít đấy, em chạy trong nội thành HN, nó toàn báo 13.9l/100km. Nhưng bác thử ra chạy cao tốc trên cao nó tụt xuống ngay...

Em chạy Hanoi HaiPhong, tầm 8.5l/100km.

GV chạy 2 cầu toàn thời gian nên nó bú xăng hơn...

T5 tuần trc trời HN mưa ngập, đoạn Thái Hà, GV của em đi ngon, nhìn các Bác Sedan, phải đánh xe lên vỉa hè cạnh mương, em lại thấy GV quả ko phụ lòng mình, xe em chạy sau mỗi Xe buýt...

chúc mừng bác đã lựa chọn GV....

Cheer!!!!
Em chạy phố Hà Nội 13-14l/100km, cao tốc Thái Nguyên nhẹ chân ga em đi được 7.6l/100km.

zaimtc

Xe hơi
hay nhỉ, chủ top hỏi carry pro 7 tạ mà các cụ cứ đưa GV vào nhỉ, nói chung ngồi trên con pro này cảm giác như ngồi sedan hoặc pickup điều hòa mát lanh...

tienhaivp

Xe máy
Em thấy con xe Pro này chạy chăng khác j xe du lich cả.Hoặc nó cũng tương đương với xe bán tải

Lazy fan

Xe tải
Website
m.facebook.com
hay nhỉ, chủ top hỏi carry pro 7 tạ mà các cụ cứ đưa GV vào nhỉ, nói chung ngồi trên con pro này cảm giác như ngồi sedan hoặc pickup điều hòa mát lanh...
Em thấy ngồi thích hơn xe con cụ nhỉ,,,,