[Đã bán] Suzuki Grand Vitara 4x4 Japan

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
345,000,000 VNĐ

Salamander

Xe tăng
Cụ chủ chỉ giúp em cách chuyển từ km/l sang l/km với.

Lý Quỳ

Xe buýt
12 năm rồi, thì đẹp sao đc nữa 😊
Nhưng gừng càng già càng cay.
Nhiều khi cứ che che đậy đậy hơn là sâu hết hàng họ ra cụ nhỉ (em fun tí)

P/S: các cụ đã đến xem, chưa thấy ai chê nội thất xe em cả 😊
Mất thời gian cụ ạ. Giờ ai cũng bận. Mấy xe này cụ che đậy làm gì. Chụp đẹp tý cho hấp dẫn ng xem.

Omar

Xe tải
Website
www.facebook.com
2 năm trước giá này thì chuẩn cụ ạh :D
Chúc cụ sớm bán được xe.

Ruby Rain

Xe hơi
Giá cụ để cứng quá nên khó. Xe thì đã kén ng dùng sẵn r nếu cụ muốn bán thì để cái j hợp lý tí cho nó nhanh trôi. Chứ hình như e thấy thớt này là lần 2 hay lần 3 r pk cụ

Ruby Rain

Xe hơi
tùy chất xe, các cụ mợ cứ tham khảo.
Giá em đã cân nhắc trc khi đưa lên.
Cái j nó cũng có giá của nó cụ ạ. Giá của cụ mà hợp lý thì đã bán đc lâu r. Đây cụ rao đến 3 lần vẫn ko bán đc thì rõ ràng sự cân nhắc của cụ đang có vde r còn j nữa cụ

vuanhanghi

Xe điện
Cảm ơn Cụ đã dành thời gian quan tâm thớt của em nhé :)
Với em đc giao lưu chém gió về xe cộ với các cụ là vui rồi, hết hạn chưa bay, với em ko quan trọng lắm, em lại rao để đc giao lưu, chứ bán xong thì lấy gì để chém nữa...
Em lượn lờ vào thớt thấy quan điểm như cụ thì tốt nhất lập thớt khoe xe, chém gió, chứ lập thớt bán xe làm giề ợ.
Đã bán xe là cần tiền chứ còn cần cái gì nữa cụ, còn quan điểm chưa cần tiền ngay, được giá thì mới bán thì cụ xác định để xe lại đi thôi.
Em Grand vitara này đận 2017 anh Su hạ tụt quần còn đâu đó dưới 700 củ để clear hàng tồn kho, giải tán ko bán nữa vì ế quá. Đc mỗi cái mác made JAV thôi còn động cơ, hộp số, nội thất lạc hậu cả chục năm rồi. Giờ cụ nào mua cũng khoai món đồ đạc phết chứ chả đùa, vào hãng chắc cũng phải chờ và đắt.
Nếu là em thì e mua escape 2011, còn 150củ để đổ xăng tẹt ga.

nam_ptm

Xe tải
Em lượn lờ vào thớt thấy quan điểm như cụ thì tốt nhất lập thớt khoe xe, chém gió, chứ lập thớt bán xe làm giề ợ.
Đã bán xe là cần tiền chứ còn cần cái gì nữa cụ, còn quan điểm chưa cần tiền ngay, được giá thì mới bán thì cụ xác định để xe lại đi thôi.
Em Grand vitara này đận 2017 anh Su hạ tụt quần còn đâu đó dưới 700 củ để clear hàng tồn kho, giải tán ko bán nữa vì ế quá. Đc mỗi cái mác made JAV thôi còn động cơ, hộp số, nội thất lạc hậu cả chục năm rồi. Giờ cụ nào mua cũng khoai món đồ đạc phết chứ chả đùa, vào hãng chắc cũng phải chờ và đắt.
Nếu là em thì e mua escape 2011, còn 150củ để đổ xăng tẹt ga.
E thấy quan điểm của cụ này đúng, thêm nữa giờ có nhiều sự lựa chọn và thiên hướng xe đa dụng hơn. Như em ngày trc rất thích con grand vitara này và ước 1 ngày có tiền là quất em nó nhưng đến khi em có tiền em lại quất đời nó santanfe vì cái ngày em ko có tiền suy nghĩ nó khác và thị trường nó cg khác còn ngày nay xu thế nó khác rồi, các cụ bán mấy xe cổ cổ và chỉ có 1 tệp khách hàng rất hẹp và ko chấp nhận cái giá theo thị trường thì khó bay lắm, như thớt bên có cụ nào bán con rav4 2006 hay 2007 gì đó gần 300tr thì chỉ có tình yêu vĩnh cửa mới xuống tiền. Chốt hạ em vẫn thích dáng của grand nhưng giờ chỉ mua nếu có nhiều nhiều tiền tức là mua thêm cái xe nữa! 😜

nam_ptm

Xe tải
Cái xe nó gắn bó với mình mười mấy năm khác với cái chỉ 3-5 năm nên khó dứt ra lắm cụ ạ...

Cụ biết em gả GV để sang xe gì ko ... Jimny thôi cụ :), giờ cũng bớt hot rồi, ko kèm lạc lủng gì cả
Thế là cụ có tình yêu vĩnh cửu với su rồi, kiểu như ngày trc em cg thích blackberry lắm nhất quyết ko đổi iphone nhưng khi nó hỏng đi sửa khổ quá, ko dễ và tiện như iphone nên quyết tâm cai! 🤪

Romeo_Beck

Xe hơi
H ra đường vẫn thấy Vịt (thậm chí GV trc đời của em) chạy rầm rầm, trong khi Mit Joli, Toy Zace, Captiva, CRV (cùng đời) tuyệt chủng hết thì phải.

Thế nên, các cụ phát biểu, "đồ đạc thay thế khó và chờ lâu lắm, hại ví lắm..." abc các kiểu...em đồ là chưa tìm hiểu kỹ về Su hoặc comment mang nặng tính giải trí b-)

Su GV chạy bên Úc, Indo, tây lông vẫn dùng đi camping ... do là xe toàn cầu, ko kiểu chỉ mỗi DNA.

Em chỉ đưa tt tham khảo, ko có í tự nâng bi nên các cụ đừng bảo em tự sướng nhé ;)
Mấy con Mit Joli, Toy Zae, Captiva thì gặp ngoài đường cũng ít tầm tầm xe cụ thôi. Còn CRV 2011-2013 thì vẫn đầy đường cụ ạh. Nhiều con vẫn đẹp và chạy lành không.
Ai yêu GV mà em này có giá tốt thì múc ngon. Còn giá chưa tốt thì cụ cứ để chạy cho rộng rãi thoải mái chứ Jimny bé như xe đồ chơi.

Mấy con Mit Joli, Toy Zae, Captiva thì gặp ngoài đường cũng ít tầm tầm xe cụ thôi. Còn CRV 2011-2013 thì vẫn đầy đường cụ ạh. Nhiều con vẫn đẹp và chạy lành không.
Ai yêu GV mà em này có giá tốt thì múc ngon. Còn giá chưa tốt thì cụ cứ để chạy cho rộng rãi thoải mái chứ Jimny bé như xe đồ chơi.
Nếu chỉ là chiếc xe lành và bền, sửa chữa dễ dàng thì em ghi nhận là Honda CRV 2012 cùng tầm tiền với xe bác chủ chạy sướng, sửa chữa nhàn hơn nhiều.
Còn nếu nói về chiếc xe cá tính, thiên về offroad leo đèo dốc thì có lẽ GV hơn. Và tất nhiên tệp khách hàng dành cho chiếc xe này không nhiều.

Romeo_Beck

Xe hơi
Nếu chỉ là chiếc xe lành và bền, sửa chữa dễ dàng thì em ghi nhận là Honda CRV 2012 cùng tầm tiền với xe bác chủ chạy sướng, sửa chữa nhàn hơn nhiều.
Còn nếu nói về chiếc xe cá tính, thiên về offroad leo đèo dốc thì có lẽ GV hơn. Và tất nhiên tệp khách hàng dành cho chiếc xe này không nhiều.
Vâng tùy nhu cầu sử dụng và cá tính người chơi mà lựa chọn cho phù hợp thôi. Tất nhiên là giá tiền nó cũng phải phù hợp với mặt bằng chung. Còn đồ xe cũ này thì đồ bên Ali cũng nhiều nên đặt hàng thay thế cũng nhanh thôi. Hàng hãng thì đặt sẽ chậm hơn chút nên chơi xe cũ cũng không lo khoản đồ đạc lắm trừ dòng xe nào quá đặc thù thôi.
Ý cụ chủ bảo CRV cùng đời ra đường ít thì em thấy không đúng lắm. Vì có đợt em cũng đi tìm CRV 2011-2013 thì em để ý xe mua bán vẫn nhiều lắm. Ngoài đường cũng hay gặp. Khoảng 300-320 là cũng nhiều lựa chọn xe rồi.
Còn GV thì thi thoảng em mới gặp ngoài đường 1 con.

091417

Xe đạp
Hình như thớt mới, Chúc cụ mau bay :D

giadep_emve

Xe hơi
Cái vấn đề của GV e nghĩ ngoài việc nội thất trong chán nản , thì nằm ở động cơ . Động cơ GV nhập về VN mình vẫn là cục máy công nghệ từ 1998 khi ra mắt gv phiên bản đầu

mobifone0906

Xe tải
Năm 2017 em chạy Escape xlt hàng clear stock cuối cùng. Cung Hà Giang, Đồng Văn với bác Linh chạy xe này, gớm đuổi theo hụt hơi.

Em thấy xe này hợp với đường đèo, cụ nào yêu núi rừng là khớp lệnh.

Ngocanhqn

Xe buýt
em này chạy ko thể bốc bằng em bmw 320 đời 2011 được ạ:)))

vin_tq

Xe hơi
Bác chủ thớt yêu xe thật đấy, còn em thì chạy xe nào cũng cố tìm ra nhược điểm để còn có lý do đổi xe khác :))

Trạng thái
Thớt đang đóng