Suýt bị nhẩy mất con xe ở Trương Định các cụ cẩn thận

vietdniit

Xe tải
Chúc mừng cụ vẫn còn xe. Cụ cứ chia sẻ địa chỉ xem còn ai bị ở địa điểm tương tự ko? Kể cả shop ko liên kết với bọn trộm mà đến 4 đứa nhân viên ko trông đc cái xe cho khách an toàn thì e nghĩ cũng ko nên vào shop này làm gì :))
Em nghĩ đám nhân viên làm ăn bố láo thôi chứ chủ quán bỏ đống tiền ra kinh doanh ai lại đi ăn cắp ăn trộm của khách bao giờ nên nếu em post địa chỉ lên diễn đàn ảnh hưởng việc làm ăn của họ. Do đó em chỉ post chung chung từ đoạn phố Trương Định giao với Nguyễn An Ninh đến đoạn giao Nguyễn Đức Cảnh thôi cụ ạ có khoảng chục cái shop quần áo

minhimsat

Xe hơi
Hay là lúc nào cụ chủ tổ chức mai phục, nhử mồi nó, cho nó đứt luôn đi cụ

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Lắp cái smatkey e thấy ổn đấy. Xe e cũng lắp 2 năm nay rồi.

RaiRaiDer

Xe tải
Em nghĩ đám nhân viên làm ăn bố láo thôi chứ chủ quán bỏ đống tiền ra kinh doanh ai lại đi ăn cắp ăn trộm của khách bao giờ nên nếu em post địa chỉ lên diễn đàn ảnh hưởng việc làm ăn của họ. Do đó em chỉ post chung chung từ đoạn phố Trương Định giao với Nguyễn An Ninh đến đoạn giao Nguyễn Đức Cảnh thôi cụ ạ có khoảng chục cái shop quần áo
Cụ nói cái này chuẩn và có tình người,1 mất 10 ngờ, nếu nv có liên kết thì trước sau cũng bị úp sọt thôi.
Chúc mừng không mấ xe, cụ mang xe chọn cửa luôn đi, cụ đang đỏ đấy, chọn đâu ăn đấy.

Gravita2304

Xe tăng
... lúc mua xe em đã ngâm cứu kỹ các loại từ khóa càng, khóa đĩa, khóa chữ U nên biết được ưu nhược điểm và sợ nhiều khi quên xả ra tai nạn. Nhẹ thì đi mất cái phanh đĩa, nặng thì ngã vỡ mặt nên em đã lắp cho vợ cái Smart Key nên giờ con Lead vẫn ở chung nhà với vợ chồng em:)).../
Lão Chiến Litech không cầm nổi nước mắt khi đọc đoạn này.

nickname

Xe buýt
Em có quen một gia đình ở trong ngõ nhỏ đường Nguyễn Chí Thanh. Vì ngõ nhỏ hẹp nên thường chỉ khóa cổ dựng xe trước cửa. Cách đây chưa lâu bị mất một xe Lead vừa mua được 1 tuần, vừa lấy đăng ký xong để luôn trong cốp. Em đoán là bọn trộm đã tăm cái ngõ này từ trước, nhưng thấy toàn xe cũ nên chưa ra tay :D
Chờ dịp có xe mới, ngon, thì mới "nhảy".

bangkc

Xe đạp
Website
kieubang.com
Khuân cúp(wc) nhiều đứa thua bóng làm liều lắm bác thớt!

dangphong

Xe đạp
nghe cụ nói e thấy ghê ghê, xe e thì đỗ ở đâu chi đóng cái miệng ổ khóa, như vậy chắc trộm nó làm phát ra, qua vụ này e cũng ngâm cứu cái khóa như của cụ

vietdniit

Xe tải
Hay là lúc nào cụ chủ tổ chức mai phục, nhử mồi nó, cho nó đứt luôn đi cụ
Giờ em vợ con rồi chứ còn nếu thời trai trẻ thì em chắc cũng phải làm cho ra ngô ra khoai rồi cụ ạ

vietdniit

Xe tải
Cụ nói cái này chuẩn và có tình người,1 mất 10 ngờ, nếu nv có liên kết thì trước sau cũng bị úp sọt thôi.
Chúc mừng không mấ xe, cụ mang xe chọn cửa luôn đi, cụ đang đỏ đấy, chọn đâu ăn đấy.
Chả biết em đỏ hay vợ em đỏ, mà năm nay em sao Thái Bạch nên em thấy không mất xe là may lắm rồi cụ à

vietdniit

Xe tải
Em có quen một gia đình ở trong ngõ nhỏ đường Nguyễn Chí Thanh. Vì ngõ nhỏ hẹp nên thường chỉ khóa cổ dựng xe trước cửa. Cách đây chưa lâu bị mất một xe Lead vừa mua được 1 tuần, vừa lấy đăng ký xong để luôn trong cốp. Em đoán là bọn trộm đã tăm cái ngõ này từ trước, nhưng thấy toàn xe cũ nên chưa ra tay :D
Chờ dịp có xe mới, ngon, thì mới "nhảy".
Chuẩn đấy cụ, bọn nó có thể đã theo dõi lâu rồi nên nắm đc quy luật sinh hoạt của mình

vietdniit

Xe tải
nghe cụ nói e thấy ghê ghê, xe e thì đỗ ở đâu chi đóng cái miệng ổ khóa, như vậy chắc trộm nó làm phát ra, qua vụ này e cũng ngâm cứu cái khóa như của cụ
Cụ chắc nhà có điều kiện mới dám liều thế chứ còn em em xin kiếu

minhimsat

Xe hơi
Tiện cụ cho em hỏi lắp cái smart key đấy ở đâu tốt ạ? E có chú Sh V chắc cũng fải làm cái...mùa bóng bánh bất an quá cụ ợ

vinhtroc

Xe tải
Cụ may mắn quá! Mùa này các cụ mợ phải luôn nâng cao tinh thần cảnh giác!

vietdniit

Xe tải
Tiện cụ cho em hỏi lắp cái smart key đấy ở đâu tốt ạ? E có chú Sh V chắc cũng fải làm cái...mùa bóng bánh bất an quá cụ ợ
E lắp ở đoạn ngã tư giao phố Huế với Nguyễn Công Trứ ấy bác, rổ giá là 7 lít bác nhé