Super Four

haomeo

Xe tăng
Thế cái xe của em (mua của cụ dongnat :D) số máy nó thế này: NC23E-169xxxx thì đời bao nhiêu? Có lắp được đồng hồ báo xăng ko ạ ? Mà cái đồng hồ phụ của em cũng teo rồi! Hihihihi

Động cơ NC23E là đặc trưng cho CB400 và CBR400 con đầu 16xxxxx của bác là dời 95 rùi, khỏi phải lăn tăn làm gì,

Đời 96 là 17xxxxx
Đời 97 là 18xxxxx
Đời 98 là 19xxxxx

Thường x đầu tiên =0 là phiên bản thường, còn x=5 là phiên bản S.:69:

trungkien0578

Xe đạp
Các bác cho em hỏi SF sửa ở đâu là ổn nhất ạ? (về giá, tay nghề thợ) Em mới chơi xe to nên không biết, mong được các bác chỉ giáo. Cảm ơn các bác!

dongnat

Xe điện
Các bác cho em hỏi SF sửa ở đâu là ổn nhất ạ? (về giá, tay nghề thợ) Em mới chơi xe to nên không biết, mong được các bác chỉ giáo. Cảm ơn các bác!
Chả có chỗ nào ổn đâu, chỗ nào cũng chém ác, nhưng bác mất tiền nhiều sẽ thành quen và chém kém hơn thoai.
544 đường Láng tốt đấy, mặc dùng vẫn chém, nhưng dao bé hơn:))

haomeo

Xe tăng
Em thấy Hùng Thanh Nhàn nữa, làm cẩn thẩn lắm, bác này rất có tiếng về chỉnh chế, chỉ sau bác Lợi Phủ Doãn.(b)

Bác Gia Phong Giảng Võ có nhiều đồ, tầm chiều chiều lượn ra hàng bác ấy sẽ gặp nhìu bác đi xe PKL đến chơi, có quán trà đá ngay cạnh tha hồ mà giao lưu.(b)

AntonN

Xe máy
Có bác nào không bán mà cho xe không? Cho em một chiếc... :D

Tien_TCFC

Xe điện
Em thấy Hùng Thanh Nhàn nữa, làm cẩn thẩn lắm, bác này rất có tiếng về chỉnh chế, chỉ sau bác Lợi Phủ Doãn.(b)

Bác Gia Phong Giảng Võ có nhiều đồ, tầm chiều chiều lượn ra hàng bác ấy sẽ gặp nhìu bác đi xe PKL đến chơi, có quán trà đá ngay cạnh tha hồ mà giao lưu.(b)
Cụ biết cả Chú Hùng nữa hả :))

Hùng làm cũng được nhưng chỉ mình nó làm mới ổn :21:

huytct

Xe tăng
Con xe SF1995 của em đang bị lỗi như này, các cụ cho em xin địa chỉ thăm khám với ạ:
Hiện đi xe nếu chết máy thì phải về mo mới đề được. Em đã cho xe vào hàng sửa xe để kiểm tra cái công tắc ngay chỗ tay côn nhưng công tắc ko hỏng. Em lại chưa biết hàng nào chuyên sửa lỗi kiểu này. Cụ nào biết bệnh hoặc biết chỗ có thể giải quyết nhanh cái lỗi này thì ới em với nhé! Em xin hậu tạ VODKA đầy đủ!!!(b)(b)(b)

dongnat

Xe điện
Con xe SF1995 của em đang bị lỗi như này, các cụ cho em xin địa chỉ thăm khám với ạ:
Hiện đi xe nếu chết máy thì phải về mo mới đề được. Em đã cho xe vào hàng sửa xe để kiểm tra cái công tắc ngay chỗ tay côn nhưng công tắc ko hỏng. Em lại chưa biết hàng nào chuyên sửa lỗi kiểu này. Cụ nào biết bệnh hoặc biết chỗ có thể giải quyết nhanh cái lỗi này thì ới em với nhé! Em xin hậu tạ VODKA đầy đủ!!!(b)(b)(b)
Bậy nào, ai bảo đấy là lỗi, xe nào chả thế, đấy là quy tắc an toàn, về mo rồi mới đề, nếu ko thích thì ra chỗ Quốc anh ở đường Nguyễn khắc Cần, cạnh khách sạn Dân chủ ở tràng tiền ấy, nó đấu tắt vào cho, đang đi để nổ vô tư, có ngày thì đề xong xe đi người ở lại :))
P.S Đấy là xe nó thế, ko phải lỗi cụ Huy nhá, ko lại mất tiền, đấu tắt thì mất bao thuốc thoai :21:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
con đồng nát phán nhảm rồi
đang vào số thì phải bóp côn vào mới đề đưuọc
có xe của mụ nó phải về số vì tuột cái dây công tắc ở côn hoặc hỏng cái công tắc thfi nó mới thế
cái LA ghẻ của em cũng phải bóp côn mới đề được
NHẢM quá !!!

dongnat

Xe điện
con đồng nát phán nhảm rồi
đang vào số thì phải bóp côn vào mới đề đưuọc
có xe của mụ nó phải về số vì tuột cái dây công tắc ở côn hoặc hỏng cái công tắc thfi nó mới thế
cái LA ghẻ của em cũng phải bóp côn mới đề được
NHẢM quá !!!
Nhảm cái đầu mụ, mấy con em gặp kể cả steed, SF đều thế, chả nhẽ hỏng giống nhau, mà 3 cái trở lên là hiển nhiên đúng roài, cái chính là đồng chí ấy ktra cái ctắc ấy nó ko hỏng, hẹ hẹ
Tóm lại, ra chỗ Quốc anh nó đấu cho, 30 giây :21:

huytct

Xe tăng
Hỏng thật hay sao ấy anh dongnat ạ! Em có hỏi mấy chỗ nhưng nó chưa tìm ra đựoc bệnh vì nó kiểm tra cái công tắc rồi! Nó bỏ công tắc đi rồi đấu thử 2 đầu của dây vẫn ko thể nổ. Nó hẹn em có thời gian nó mới làm. Em hỏi trên diễn đàn oto bên mua rẻ thì nói xe khác chỉ cần bóp côn là có thể đề nổ vô tư (em nghĩ là đúng vì LA250 cũng thế, FX trước đây cũng thế)
@dongnat: Cái xe này ngon quá anh ạ! Bao nhiêu người sẵn sàng mua lại xe của em, thậm chí còn trả giá cao hơn giá mua nhưng em chưa thích bán! Đang máu đi đây!
@anh pín: anh có tài liệu gì về chụp choẹt đơn giản cho em xin với! 30D ngon lắm, nhưng em vẫn để P đê chụp!:)):)):))

dongnat

Xe điện
Hỏng thật hay sao ấy anh dongnat ạ! Em có hỏi mấy chỗ nhưng nó chưa tìm ra đựoc bệnh vì nó kiểm tra cái công tắc rồi! Nó bỏ công tắc đi rồi đấu thử 2 đầu của dây vẫn ko thể nổ. Nó hẹn em có thời gian nó mới làm. Em hỏi trên diễn đàn oto bên mua rẻ thì nói xe khác chỉ cần bóp côn là có thể đề nổ vô tư (em nghĩ là đúng vì LA250 cũng thế, FX trước đây cũng thế)
@dongnat: Cái xe này ngon quá anh ạ! Bao nhiêu người sẵn sàng mua lại xe của em, thậm chí còn trả giá cao hơn giá mua nhưng em chưa thích bán! Đang máu đi đây!
@anh pín: anh có tài liệu gì về chụp choẹt đơn giản cho em xin với! 30D ngon lắm, nhưng em vẫn để P đê chụp!:)):)):))
thế ra thằng Quốc anh ở CHỗ khách sạn Dân chủ nó đấu cho, nó hôm trước cũng đấu hộ 1 cái steed 600 như thế mà, đơn giản
Xe ngon là tốt rồi, anh chỉ sợ nó ko ngon

huytct

Xe tăng
thế ra thằng Quốc anh ở CHỗ khách sạn Dân chủ nó đấu cho, nó hôm trước cũng đấu hộ 1 cái steed 600 như thế mà, đơn giản
Xe ngon là tốt rồi, anh chỉ sợ nó ko ngon
Vâng! Để chiều về em qua chỗ đấy xem sao. Xe ngon ạ! Nhiều người hỏi mua quá đâm ra muốn đổi xe lên đời!:)):)):)):))

Tien_TCFC

Xe điện
Gạ bán xe *ởm rồi tư vấn cũng *ởm :)):)):))

huytct

Xe tăng
Gạ bán xe *ởm rồi tư vấn cũng *ởm :)):)):))
:)):)):)):))
Hôm nay em qua chỗ Quốc Anh. Sau 1 hồi đấu nối vẫn ko ăn thua. Bác ấy hẹn em mấy hôm nữa mang qua để bác ấy dò lại dây. Chắc cái dây báo bị hỏng thôi! Vấn đề này cũng ko khoai lắm ạ!

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Nhảm cái đầu mụ, mấy con em gặp kể cả steed, SF đều thế, chả nhẽ hỏng giống nhau, mà 3 cái trở lên là hiển nhiên đúng roài, cái chính là đồng chí ấy ktra cái ctắc ấy nó ko hỏng, hẹ hẹ
Tóm lại, ra chỗ Quốc anh nó đấu cho, 30 giây :21:
Mụ nhảm nhất
tất cả các xe em đã đi xưa nay
LA 250 , rebel 250 , NV 400 , CB-1, SF các đời , Magna 750 , Goldwing1800, Harley 1300-1800, Shadow 400-750-1300-1800
chúng nó đều thế cả
Hóa ra mụ toàn đi xe "ĐỒNG NÁT":)):)):))

haomeo

Xe tăng
Mụ nhảm nhất
tất cả các xe em đã đi xưa nay
LA 250 , rebel 250 , NV 400 , CB-1, SF các đời , Magna 750 , Goldwing1800, Harley 1300-1800, Shadow 400-750-1300-1800
chúng nó đều thế cả
Hóa ra mụ toàn đi xe "ĐỒNG NÁT":)):)):))

Ngưỡng mộ cụ quá hic hic :77: cụ đi nhiều xe quá ta, chắc chắn cụ trong CLB moto HN rùi(c)

Xe nào cũng phải bóp côn mới đề nổ được khi đang vào số, con của bác chắc tèo đường dây ngầm rùi nên đấu tắt ko ăn thua. Em có thắc mắc hơi ngu tí là ko hiểu sao các bác thợ ko dùng đồng hồ đo dòng mà kiểm tra nhỉ, nếu dây đứt ngầm là bít ngay mà. Ko biết gì về điện mạo muội *** cầu chì 1 cái he he:102:

huytct

Xe tăng
Ngưỡng mộ cụ quá hic hic :77: cụ đi nhiều xe quá ta, chắc chắn cụ trong CLB moto HN rùi(c)

Xe nào cũng phải bóp côn mới đề nổ được khi đang vào số, con của bác chắc tèo đường dây ngầm rùi nên đấu tắt ko ăn thua. Em có thắc mắc hơi ngu tí là ko hiểu sao các bác thợ ko dùng đồng hồ đo dòng mà kiểm tra nhỉ, nếu dây đứt ngầm là bít ngay mà. Ko biết gì về điện mạo muội *** cầu chì 1 cái he he:102:
Bác đấy nói y hệt bác! Nhưng lúc em đến kiểm tra nhiều xe quá nên bác hẹn hôm khác bác ấy kiểm tra. Thời gian mất khoảng 2h đồng hồ!