[Funland] Sương ...

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chị mợ lý ơi! Có một mợ bảo em lập cái thớt duyên duyên như mợ lý, rồi sẽ có nhiều cụ inb làm quen,em thì không có nhu cầu quen ai cả,em dễ tính nên cụ nào em cũng quý, quý nhất đúng một cụ,nhưng mợ ý cứ bảo em thế,em buồn quá đi chị mợ ạ!
Theo lý em có nên nghe lời người ta lập cái thớt cho người ta vui lòng không ạ, để cho mợ ấy thấy em lập một thớt chứ 10 thớt cũng chả có ai ngó ngàng đến không?
Cần gì lập thớt? Mình sư inbox là đọc mệt xỉu rồi :))

Gianthienly

Xe container
Nay e làm bánh trôi, bánh chay Lý ạ. Bạn bé đi dã ngoại mí câu lạc bộ, bỏ e ở nhà bơ vơ :(

E làm hôm mùng 1 do mấy bạn trẻ làm sau các bạn ý tự ủng hộ luôn.
Hôm nay chỉ mua 1 ssuất thắp hương thôi:D

Gianthienly

Xe container
Chị mợ lý ơi! Có một mợ bảo em lập cái thớt duyên duyên như mợ lý, rồi sẽ có nhiều cụ inb làm quen,em thì không có nhu cầu quen ai cả,em dễ tính nên cụ nào em cũng quý, quý nhất đúng một cụ,nhưng mợ ý cứ bảo em thế,em buồn quá đi chị mợ ạ!
Theo lý em có nên nghe lời người ta lập cái thớt cho người ta vui lòng không ạ, để cho mợ ấy thấy em lập một thớt chứ 10 thớt cũng chả có ai ngó ngàng đến không?
Mợ đẹp yêu mến!
Cái tên nick Mợ đã khiến người ta nghiện rồi.
Mà Mợ biết rồi đấy, phàm nghiện gì cũng rất khó cai.
Mợ cứ lập thật nhiều thớt để thiên hạ yêu mến Mợ thêm chứ thật ra họ đã nghiện Mợ rồi!

Em chẳng có ai inbox đâu vì nhỡ em đổ thì họ mệt lắm. E xấu lại vô duyên nên thêm trăm thớt cũng vậy:D

Menhim1601

Xe container
Hix, mợ ko hỏi nhưng e cứ chen vào nhá.
Là e thì e chả cần lập làm j cả, chả cần chứng minh j mí mợ nào nói câu đó lun :))

ngocmai227

Xe lăn
Hix, mợ ko hỏi nhưng e cứ chen vào nhá.
Là e thì e chả cần lập làm j cả, chả cần chứng minh j mí mợ nào nói câu đó lun :))
Thật, cái diễn đàn ảo thấy chém với ai hợp thì chém, ko có thì bỏ qua e nhỉ :))

Roses

Xe điện
E vào thớt của mợ iu :x

Hnay chính tiệc mẫu, e đưa bố mẹ và f1 đi lễ Phủ. Chính tiệc Mẫu Liễu Hạnh nên có lễ rước Kiệu, dâng hương, du khách thập phương tới dâng lễ, còn được thụ lộc Mẫu :)

Gianthienly

Xe container
E vào thớt của mợ iu :x

Hnay chính tiệc mẫu, e đưa bố mẹ và f1 đi lễ Phủ. Chính tiệc Mẫu Liễu Hạnh nên có lễ rước Kiệu, dâng hương, du khách thập phương tới dâng lễ, còn được thụ lộc Mẫu :)

Ôi, yêu quá Roses ơi!
Nhớ xưa xưa lắm còn bé Làng mở hội vào vận động bố mẹ cho đi tham gia cờ người cho làm tướng bà mà bố mẹ từ chối. Vì sợ gì đó.
Thích xem rước lắm.
Sắc mầu:D

Roses

Xe điện
Ôi, yêu quá Roses ơi!
Nhớ xưa xưa lắm còn bé Làng mở hội vào vận động bố mẹ cho đi tham gia cờ người cho làm tướng bà mà bố mẹ từ chối. Vì sợ gì đó.
Thích xem rước lắm.
Sắc mầu:D
Sắc mầu hnay ở Phủ chỉ có bánh này mợ :)