Sunroofs mới lắp, mời các bác ném vào ném đá

vesau23

Xe đạp
Theo em hiểu thì í của Cụ Vua trẻ là anh em bình luận từng giai đoạn 01 chăng? Mà các bác đừng giục k thì cụ ý lại xúc động lặn măt tăm thì lai uổng quá, riêng cá nhân em thấy từ thời Cụ Lacetti công bố độ cửa nóc, đây là trường hợp đầu tiên có cụ dám độ ác như vậy và còn dám công khai cho anh em ném đá, tinh thần này thật đáng biểu dương ạ...Cụ ơi, em nhìn xe cụ cắt mà sót hết cả ruột :(( vodka cho cụ 1 ly rồi đấy!

youngking

Xe tải
Giai đoạn 3 là cưa cái tấm sắt ở nóc xe. Giai đoạn này sau này em mới giật mình vì bác thợ cưa nóc hôm trước vừa tẩn nhau xong, măt mũi chân tay bác ý xây xát, người ko vặn được. Thế mà bác ý ko nói gì vẫn vật Vợ 2 của em ra giải phẫu. Lần sau các bác độ xe nhớ hỏi thợ xem tối qua có làm gì ko các bác nhé. ( Kinh nghiệm!! Ah em còn nhiều kinh nghiệm nữa trong quá trình độ nóc ợ )

youngking

Xe tải
Theo em hiểu thì í của Cụ Vua trẻ là anh em bình luận từng giai đoạn 01 chăng? Mà các bác đừng giục k thì cụ ý lại xúc động lặn măt tăm thì lai uổng quá, riêng cá nhân em thấy từ thời Cụ Lacetti công bố độ cửa nóc, đây là trường hợp đầu tiên có cụ dám độ ác như vậy và còn dám công khai cho anh em ném đá, tinh thần này thật đáng biểu dương ạ...Cụ ơi, em nhìn xe cụ cắt mà sót hết cả ruột :(( vodka cho cụ 1 ly rồi đấy!
Dạ ko hiểu cái xe avatar của cụ có của nóc chưa? Ko độ luôn nhể!

vesau23

Xe đạp
Em xin phép ném 01 viên đá: Em hơi tò mò về khả năng chống ồn của xe sau khi bị cắt ntn? Liệu xe đi có êm như trước k ợ?

jan13th

Xe hơi
Ở HN thì em chưa bao giờ mở cửa nóc vì nắng gắt và đặc biệt là bụi bẩn. Cái cửa nóc ở bển thì mới phát huy tác dụng. Còn ở xứ mình thì hạn hữu 1 năm mở 1-2 lần nếu mà đi nghỉ mát ở biển mở lấy gió chẳng hạn, hoặc vi vu lên vùng núi mát mẻ. Nói chung là ít dùng lắm lắm!

vesau23

Xe đạp
Thưa cụ, con xe trong ava này chỉ để ngắm thôi ợ :(( em đợi cụ gửi hết ảnh độ xe nhà cụ để em còn quyết làm cho con vợ 2 già nhà em ợ :P

huadinhsao

Xe buýt
..... Giai đoạn này sau này em mới giật mình vì bác thợ cưa nóc hôm trước vừa tẩn nhau xong, măt mũi chân tay bác ý xây xát, người ko vặn được. Thế mà bác ý ko nói gì vẫn vật Vợ 2 của em ra giải phẫu. Lần sau các bác độ xe nhớ hỏi thợ xem tối qua có làm gì ko các bác nhé. ( Kinh nghiệm!! Ah em còn nhiều kinh nghiệm nữa trong quá trình độ nóc ợ )........
Nhìn mặt mũi nghiêm trọng thế này cơ mà,tối hôm trước chơi trận giả ác quá..... =))=))=))

huadinhsao

Xe buýt
Giai đoạn 3 là cưa cái tấm sắt ở nóc xe. Giai đoạn này sau này em mới giật mình vì bác thợ cưa nóc hôm trước vừa tẩn nhau xong, măt mũi chân tay bác ý xây xát, người ko vặn được. Thế mà bác ý ko nói gì vẫn vật Vợ 2 của em ra giải phẫu. Lần sau các bác độ xe nhớ hỏi thợ xem tối qua có làm gì ko các bác nhé. ( Kinh nghiệm!! Ah em còn nhiều kinh nghiệm nữa trong quá trình độ nóc ợ )

Nhìn mặt mũi nghiêm trọng thế này cơ mà,tối hôm trước chơi trận giả ác quá..... =))=))=))

mec c200a

Xe buýt
Xe bác là toyota aurion đúng không

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cụ này táo bón kinh. tổng thiệt hại bao nhiêu hả cụ???

photothienvc

Xe tăng
xem cả 4 trang chã thấy cái cửa nóc của cụ đâu cả. Có mỗi cái lỗ thủng. May mà cụ chưa mang vợ cả ra làm Sunroofs không thì nhà O Ép ngất hết.

danglong

Xe tăng
Nhìn hơi ghê răng cụ nhể!

Chờ phọt tiếp xem thế nào? Em tò mò mấy nhiều vấn đề:
- Mép cắt làm sao khỏe được?
- Tấm lót trong xe xử lý thế nào
- Bộ cửa mới trong thế nào? Vận hành có trơn tru?
- Cửa nóc thường có lớp nỷ trong xe: Trường hợp này tấm nỷ sẽ chạy vào đâu?
- Tổng thiệt hại là bao nhiêu?

Trước con xe Laceti đen mờ trên này trọn giải pháp: Thay nguyên cả cái nóc mới
Sau có cụ nào ở mạn Lê Văn Lương thì phải, cũng dân otofun nhập về nguyên bộ cửa báo giá 1,000$/bộ (Thời điểm khoảng 2009 - 2010)

vesau23

Xe đạp
Cụ này công nhận dân chơi k sợ mưa rơi, chỉ sợ không có sân chơi :D Cụ pốt bài nhanh lên đi đừng khoan thai quá như thế...nhìn cái hố nóc bị khoét thế kia bố ai dam bắt chước cụ nữa, nhể X_X

youngking

Xe tải
Em vừa đi họp về, các bác ném đá em thảo nảo em đi WC mãi ko ăn thua. Hix!
Giờ em lại post hầu các bác nhé
Đây là hàng của em để độ ạ.

youngking

Xe tải
Giai đoạn 5 là giai đoạn ghép nối cửa nóc. Giai đoạn này làm rất cẩn thận nếu ko thì thế nào các bác cũng biết rồi đó. Ăn chơi bị mưa rơi ngay!!!