Sun group quyết định đầu tư vào Cô tô có chuẩn ko ạ?

VietSonic

Xe tăng
Website
everagon.com
Em nghi SG đầu tư vào Cô tô chỉ là vỏ bọc bên ngoài của mục đích cho dân TQ tràn vào Cô tô thôi. Hồi xưa dân TQ ở cô tô rất nhiều, đến nỗi sau này chú phỉnh phải đuổi họ về TQ và kêu gọi dân ra vùng kinh tế mới là Cô tô để khai hoang, tránh bị để Cô tô thành thị trấn của TQ. Nghe nói cứ dịp thanh minh là dân TQ du lịch sang Cô tô rất nhiều vì cha ông họ hồi xưa ở đó. Nói chung chúng ta sắp mất nước để uống đến nơi rồi:
http://thaotin.net/cho-thue-dat-99-nam-khong-than-trong-dac-khu-se-thanh-noi-di-dan-cua-trung-quoc.html

cubinyeuyeu

Xe hơi
Em nghi SG đầu tư vào Cô tô chỉ là vỏ bọc bên ngoài của mục đích cho dân TQ tràn vào Cô tô thôi. Hồi xưa dân TQ ở cô tô rất nhiều, đến nỗi sau này chú phỉnh phải đuổi họ về TQ và kêu gọi dân ra vùng kinh tế mới là Cô tô để khai hoang, tránh bị để Cô tô thành thị trấn của TQ. Nghe nói cứ dịp thanh minh là dân TQ du lịch sang Cô tô rất nhiều vì cha ông họ hồi xưa ở đó. Nói chung chúng ta sắp mất nước để uống đến nơi rồi:
http://thaotin.net/cho-thue-dat-99-nam-khong-than-trong-dac-khu-se-thanh-noi-di-dan-cua-trung-quoc.html
Thế thì giá đất là có khả năng tăng rồi cụ nhỉ!

nguyenmanhhoang

Xe tải
e làm ngoài đó chưa có cụ nào từ sài gòn ra cô tô mua cả. xa nhất là từ đã nẵng bay ra, trong nam ra mua rất ít, chủ yếu là hưng yên, hải dương hà nội thái nguyên bắc ninh và quảng ninh cụ nhé .

f1_hn

Xe container
e làm ngoài đó chưa có cụ nào từ sài gòn ra cô tô mua cả. xa nhất là từ đã nẵng bay ra, trong nam ra mua rất ít, chủ yếu là hưng yên, hải dương hà nội thái nguyên bắc ninh và quảng ninh cụ nhé .
Nhộn nhịp cụ nhỉ, e ra Coto cách đây 10 năm mà yên bình lém

phuonganhh

Xe máy
Website
shopee.vn
em lót dép hóng 8-}

nguyenmanhhoang

Xe tải
Nhộn nhịp cụ nhỉ, e ra Coto cách đây 10 năm mà yên bình lém
bà chị em tầm 10 năm trước ra bảo là cô tô thay đổi nhiều lắm, ngày ấy ra điện nước còn không có, nhưng nó hoang sơ. năm nay chị đi thì chị bảo không hoang như ngày trước nhưng cuộc sống tốt hơn, nghỉ dưỡng hợp lý. chứ ngà xưa là đi khám phá.
tốc đọ bán thì những khu gần mạt biển bán nhanh, và xây dựng nhiều đặc biệt gần bãi biển hồng vàn và bãi biển tình yê, giá ở đây từ 8,5 đến 16 tr tùy lô, thường thì những lô lớn xây khách sạn mặt tiền 10 14 m dễ bán. đầu tu lướt sóng chỗ này được. còn mua giáp đồi thì để lâu dài.

Tankpl

Xe tăng
không biết cụ nghe ngóng ntn chứ chồng em làm Sun bh hết dự án rồi anh em đang rủ nhau vào Đà Nẵng bán lướt đất kiếm lời.
Ko biết ck mợ làm ở bộ phận nào, chứ nói Sun hết dự án khác ji biển hết muối ak.

QuanCRV

Xe máy
Đây mới là kiểu dạng nghiên cứu đề xuất lập quy hoạch tổng thể (chưa rõ quy hoạch này tỷ lệ bao nhiêu, mức độ chi tiết và phần đất Sun muốn đề xuất xin là bao nhiêu). Sau đó còn trình Huyện, trình lên tỉnh, thẩm định, phê duyệt và công bố, cái này con nan giải lắm....

CondotelSapphire

Đi bộ
Sun sắp phủ sóng hết cả QN rồi ^:)^^:)^ làm ở QN lãi quá mà

Em có người bạn đang rủ đầu tư đất cô tô, bạn em nó bảo nó chơi với chính quyền xã ở cô tô thấy bảo có tin tức là tập đoàn Sun Group sẽ đầu tư vào đất Cô tô trong thời gian tới! Thông tin này có chuẩn ko ạ? Hay chỉ là sun group đi nghiên cứu, khảo sát ạ?
Cccm có kinh nghiệm trong ngành nghề này và hiểu biết về bđs thì cho em xin chút tư vấn đầu tư về nơi này ạ! Bạn em nó bảo nó làm 2 mảnh cô tô từ năm trước rồi mà bây giờ bán là có lãi gấp 10 lần, nhưng nó chưa bán vì muốn vì biết giá còn tăng!
Em đội ơn cccm!
Đầu tư Bất động sản có nhiều kiểu, bác cần mua đầu cơ, được giá thì bán. Vậy phải dựa vào thông tin nội bộ thôi( cụ thể là của quan chức huyện hoặc người làm trong nội bộ Sun. Cơ hội tốt nhất là khi thông tin vẫn còn 50 50, chứ lúc thông tin rõ ràng, Sun công bố, thì giá đã lên đỉnh rồi, không đầu tư đc nữa.

DuyHung28

Xe đạp
Em thấy đầu tư lướt sóng thanh khoản nhanh cứ đất nền khu vực đường 334, xã đông xá, xã hạ long mà các bác tìm đầu tư, nhớ check quy hoạch cho chuẩn...