Sửa máy lạnh fiat albea 2007

DoctorTien

Xe hơi
Nhà cháu có tầm hơn 230 củ khoai,hỏi qa ông anh làm gian thương à nhầm thương gia lão bẩu khó mua đc xe. Thế mờ cháu vạ vật trên Of thấy các cụ rao bán tầm tiền đấy cũng có ối xe chứ bộ,nhất là cái a Fiat này. Các cụ giúp cháu với ạ..

DoctorTien

Xe hơi
Nó có 1 cục mà mỏng như của xe mình, mà cái khe để nhét cái CD vào nó giống xe mình là 1 DIN

Còn 2 DIN thì nó dầy bằng 2 cái đầu nhà mình, thường các cụ hay thay bằng DVD để dùng màn hình luôn

Em đang tính lắp loại DVD 1 DIN mà vẫn có màn hình thò thụt như thế này cụ tham khảo nhé

Vừa gọn lại tiện cụ nhỉ,sợ kéo ra kéo vào nhiều nhanh hỏng

DoctorTien

Xe hơi
Tầm 230 thì cụ thích laser 1.6 đèn ống 2002 hay albea hlx hơn. Laser thì cũ hơn nhưng máy 323 nên cũng ác phết nhưng form laser cổ điển hơn albea, chỉ cùng thời siena thôi.
Nhờ cụ tư véo e phát,về form e thấy 2 e này same nhau,vấn đề còn lại là độ lành và đồ thay thế sửa chữa khi các em nó đỏng đanh thôi cụ?

hungteng

Xe tải

seven_love2003

Xe buýt
Đúng là nó nhanh hỏng nếu loại ấn nút tòi ra, loại này tòi ra bằng cơm nên bền hơn cụ ạ
Nhưng giá cũng chát cụ nhỉ, em ít đi xe nên đầu tư nó thì có vẻ hơi thừa, em chỉ thích nghe thôi ko có nhu cầu xem cụ ợ

hungteng

Xe tải
Nhưng giá cũng chát cụ nhỉ, em ít đi xe nên đầu tư nó thì có vẻ hơi thừa, em chỉ thích nghe thôi ko có nhu cầu xem cụ ợ
Vâng mình cầm vô lăng chỉ cần nghe thôi, còn vụ xem là để phục vụ bà cả và bọn trẻ thôi cụ, nó có cái gps dẫn đường em thấy cũng hay phết đấy ạ

vip tien sinh

Xe ngựa
Vâng mình cầm vô lăng chỉ cần nghe thôi, còn vụ xem là để phục vụ bà cả và bọn trẻ thôi cụ, nó có cái gps dẫn đường em thấy cũng hay phết đấy ạ
Em thích cả hai, nếu các cụ tặng...

fiat_doblo

Xe máy
Lên đường rồi cụ nhá. con đó có giá cụ nhìn thấy cộng thêm 2 xịch nữa. Doblo ngon cụ đừng xác định dưới trăm tám. còn tầm trăm rưỡi đỏ xuống cụ máu thậm chí dưới một trăm thì thôi khỏi xem cho mất time. Em tìm lâu lâu rồi mà vẫn chưa múc được đây này.

maianhbao1102

Xe tăng
Lên đường rồi cụ nhá. con đó có giá cụ nhìn thấy cộng thêm 2 xịch nữa. Doblo ngon cụ đừng xác định dưới trăm tám. còn tầm trăm rưỡi đỏ xuống cụ máu thậm chí dưới một trăm thì thôi khỏi xem cho mất time. Em tìm lâu lâu rồi mà vẫn chưa múc được đây này.
Em cũng đi lùng Doblo mãi mới múc được đấy cụ ạ. nói chung em thấy là tìm xe đúng với giá tiền mình bỏ ra thì khó chứ mua xe rẻ thì thiếu gì. cụ haibinhna hôm trước giới thiệu một con có hơn 3 chục thôi đấy cụ. giá nào mà chả có. nhưng đi xem những con giá rao rẻ, tính tiền đi lại, ăn uống .... mất thời gian ....đến khi mua được có khi cộng lại còn đắt hơn mua con giá cao mà xe chất.

hungteng

Xe tải

hungteng

Xe tải
Em cũng đi lùng Doblo mãi mới múc được đấy cụ ạ. nói chung em thấy là tìm xe đúng với giá tiền mình bỏ ra thì khó chứ mua xe rẻ thì thiếu gì. cụ haibinhna hôm trước giới thiệu một con có hơn 3 chục thôi đấy cụ. giá nào mà chả có. nhưng đi xem những con giá rao rẻ, tính tiền đi lại, ăn uống .... mất thời gian ....đến khi mua được có khi cộng lại còn đắt hơn mua con giá cao mà xe chất.
Cụ nói chí phải, thà đau 1 lần rồi thôi cụ nhỉ, còn hơn 1 tiền gà 3 tiền thóc

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ đánh giá chuẩn phết.
Rút kinh nghiệm cụ Đông, em mà lắp là em phải làm cái lồng gông nó lại :)) :)) :))

Em dùng tửu và sắc phá gông.