Sửa Lead 125 ở đâu ổn các cụ nhỉ

Hoi Lam Gi

Xe hơi
Chào các cụ. tình hình con lead 125 của vợ em đợt vừa rồi có vấn đề, bị rung đầu khi ga đi từ từ. Ra thợ phán thay cổ phốt, bát côn sau tất cả hàng hãng honda loanh quanh hết hơn 3 củ. Còn bát con trước nữa em chưa thay. hiện tại đi nó lại bị rung nữa. Nhờ các cụ tư vấn xem có địa chỉ nào sửa chuẩn chỉ và giá cả phải chăng không ạ. Mạn hà đông càng tốt ạ. Em cảm ơn !

vinhtrantu

Xe đạp
Chào các cụ. tình hình con lead 125 của vợ em đợt vừa rồi có vấn đề, bị rung đầu khi ga đi từ từ. Ra thợ phán thay cổ phốt, bát côn sau tất cả hàng hãng honda loanh quanh hết hơn 3 củ. Còn bát con trước nữa em chưa thay. hiện tại đi nó lại bị rung nữa. Nhờ các cụ tư vấn xem có địa chỉ nào sửa chuẩn chỉ và giá cả phải chăng không ạ. Mạn hà đông càng tốt ạ. Em cảm ơn !
Cụ cứ đem ra HondaHead làm đi, cho có bảo hành và ba-rem giá công khai .các tiệm honda thuê địa điểm sửa dọc đường loanh quanh toàn lấy lại đồ từ đó về lắp lại bị chăn,pha khó họ lại đem ra HH xử lý thôi.

Hoi Lam Gi

Xe hơi
Cụ cứ đem ra HondaHead làm đi, cho có bảo hành và ba-rem giá công khai .các tiệm honda thuê địa điểm sửa dọc đường loanh quanh toàn lấy lại đồ từ đó về lắp lại bị chăn,pha khó họ lại đem ra HH xử lý thôi.
Ở kia cũng bảo hành 6 tháng cụ ạ. Cũng toàn thay hàng mới honda thôi em ngồi cạnh luôn mà. Nhưng cảm giác tay nghe không cao hoặc sửa k có tâm ạ. còn cái bát côn trước họ hẹn thay mà em đang băn khoăn. Em cũng định mang ra vũ hoàng lê mà nhiều người bảo ra đấy thế nọ thế chai nên thôi.

drumer

Xe tăng
ga nhẹ mà rung đầu chắc côn có vđ,cụ mang ra head cho yên tâm,chả đắt hơn nhiều đâu

Hoi Lam Gi

Xe hơi
ga nhẹ mà rung đầu chắc côn có vđ,cụ mang ra head cho yên tâm,chả đắt hơn nhiều đâu
Vầng ạ. Em thay bát côn sau rồi còn bát côn trước nữa. Mà đang băn khoăn xem nên thay ở đâu thợ làm có tâm chút ạ.

Rung là do nó trượt côn khônnh liên quan đến cổ phốt, cụ rút kinh nghiệm lần sau ra Head Honda mà sửa còn rẻ hơn thợ ngoài đấy.

hoaquyenhb

Xe hơi
Cụ ở Hà Đông thì đem qua tiệm Đông Hà- 313 Quang Trung, đối diện tòa Bình Vương. Thợ và cả Head ca khó cũng mang đến đây nhé!

duyymapp

Xe hơi
Cụ ra head làm côn cũng tốt giá cao hơn chút. Chắc f1 cụ đi đường vừa ga vừa phanh nhiều lúc tắc đường. Làm lại côn là ok không liên quan cổ phốt đâu ạ.

xe thủng lốp

Xe container
Em mất đúng 70k tri bệnh này ra thợ 1 bảo dưỡng về đỡ chứ ko khỏi mất 50k ra thợ 2 bảo dưỡng lại mất thêm 20k nữa tịt hẳn, cũng còn tuỳ độ hỏng hóc nhưng mất 3 củ mà vẫn rung thì bực mình thật

camera9296

Xe hơi
rung đầu bênh kinh niên rồi.fix hẳn thì khó

Phuonghaus

Đi bộ
ko biết các cụ đã sửa chưa nhưng mà mời các cụ tham khảo thêm video dưới để biết thêm cách sửa bệnh này, nhiều khi ko phải do cơ khí đâu ạ

CLPT

Xe tải
Hế lô cụ. Em hôm trước được người nhà giới thiệu. Chỗ sửa em ưng í luôn. Cụ muốn làm gì cũng đc. Rẻ hơn nhiều so với hãng.
Qua cổng chào Phú Lương Hà Đông khoảng 100m. Của hàng nhỏ nhỏ sửa xe tên là gỉ Nam í. Thay bát côn bi các kiểu, dầu, phớt láp... hết tròn 1 tr. Trong khi vào hãng thay mỗi bi bát kẹp gì gì. Báo giá hơn 1tr. Họ làm và sửa. Nhanh sạch sẽ cẩn thận. Con ốc tháo ra lắp vào vệ sinh sạch và còn cho mỡ. Rất tỉ mỉ chuyên nghiệp. Vào hãng ko bao giờ nhìn thấy những thao tác đó.... cụ qtam nhắn em. E gửi cho số dt ạ