Thảo luận Sửa gì, ở đâu, bao nhiêu ! Fiat 2010

Thanh Trung 1989

Xe đạp
tham khảo thêm hình khoang máy xe khác, em thấy nó cũng khác khác. hình chiếc khác em lấy trên mạng đây

vip tien sinh

Xe ngựa
tham khảo thêm hình khoang máy xe khác, em thấy nó cũng khác khác. hình chiếc khác em lấy trên mạng đây

Chơi Fiat đặc biệt là 1.6 cụ cần có bộ điện cùng ECU zin. Đã chế của xe Hàn vào đi không có được. Nếu đưa về nguyên bản mất rất nhìu thời gian và ngân lượng, mờ vẫn không bằng zin. Theo em cụ lên tìm xe khác, đừng ham của lạ.

Thanh Trung 1989

Xe đạp

cảm ơn cụ nhiều nhé, em thì lỡ đặt cọc rồi, với cũng mua vé máy bay rồi, cho em hỏi thêm cái ecu mình về zin được không cụ nhỉ, đâm va quệt thì xe cũ cũng hên xui thôi nên em chỉ lăn tăn vụ máy móc, vì em vào thế đã rồi

haanhbinan

Xe điện
cảm ơn cụ nhiều nhé, em thì lỡ đặt cọc rồi, với cũng mua vé máy bay rồi, cho em hỏi thêm cái ecu mình về zin được không cụ nhỉ, đâm va quệt thì xe cũ cũng hên xui thôi nên em chỉ lăn tăn vụ máy móc, vì em vào thế đã rồi
Thật tai hại.... những chuỗi ngày vất vả đang chờ đợi cụ. Hayza...

vip tien sinh

Xe ngựa
Bây giờ cụ còn có thể thay đổi, mặc cho pải mất chút ngân lượng. Chớ sau này cụ có khi pải mất bằng cả ngân lượng mua xe. Mờ vẫn không đâu vào đâu. Xe cũ chấp nhận va quẹt, nhưng không chấp nhận tai nạn cụ nhá. Nếu là em, có cọc 10 chai cộng 3 chai vé tàu bay. Mất hết 13 chai em cũng ứ chơi mụ này. Nếu 30 chai thì em múc tạm, kakaka. Mong cụ thật khách quan na.

haanhbinan

Xe điện
Nếu cụ gửi xe lồng thì chớ cong chạy tăng bo vào thì qua Vinh ới em giới thiẹu gara chuyên Fiat bảo dưỡng hẳng chạy vào nhé. Sdt em 094.990.5581

vip tien sinh

Xe ngựa
Nếu cụ gửi xe lồng thì chớ cong chạy tăng bo vào thì qua Vinh ới em giới thiẹu gara chuyên Fiat bảo dưỡng hẳng chạy vào nhé. Sdt em 094.990.5581
Đậu moá, xe tỉnh lẻ. Lại thay ECU thì ứ còn chất gì của Fiat nữa. Động vào vỡ mồm, tốn thời gian. Vk ck cãi cọ cũng vì Fiat.

numberf1

Xe tải
Theo em cụ nên tìm cái khác ạ. Ecu mà chế cháo nó mất cái hồn fiat cụ ạ.

Thanh Trung 1989

Xe đạp
Thanks các cụ nhiều nhé, sau một hồi vắt tay lên trán suy nghĩ, em đã quyết định huỷ mua xe này, sau này có me chiếc nào, sẽ đem lên đây nhờ các cụ mổ xẻ hết box này rồi em mới mua.
Hi, một lần nữa em chân thành cám ơn tất cả các cụ fiater với tinh thần nhiệt huyết, hẹn một ngày nào đó khi em mua được xe, sẽ về ngoài đó hẹn hò cùng các cụ một bữa

vip tien sinh

Xe ngựa
Thanks các cụ nhiều nhé, sau một hồi vắt tay lên trán suy nghĩ, em đã quyết định huỷ mua xe này, sau này có me chiếc nào, sẽ đem lên đây nhờ các cụ mổ xẻ hết box này rồi em mới mua.
Hi, một lần nữa em chân thành cám ơn tất cả các cụ fiater với tinh thần nhiệt huyết, hẹn một ngày nào đó khi em mua được xe, sẽ về ngoài đó hẹn hò cùng các cụ một bữa
Vụ ngân lượng sao roài?

Thanh Trung 1989

Xe đạp
Vụ ngân lượng sao roài?
hôm qua em chuyển cọc 5tr. em mới gọi cho bác bán xe, bác nói chuyển lại cọc cho em 2tr, vì em làm lỡ khách hàng của bác ấy. đợi khi bán được rồi bác ấy sẽ suy nghĩ rồi chuyển thêm cho em một ít. thôi vậy em nghĩ cũng ổn rồi bác, xem như chi phí kinh nghiệm và con xe có khi gắn bó với mình nửa đời người nên phải suy nghĩ kĩ, và còn một tình yêu với fiat nữa, em chỉ thích zin, không thích lai tạp nhiều về máy móc, đúng như các bác nói, vậy mất cái hồn của fiat rồi

Tlx

Xe buýt
hôm qua em chuyển cọc 5tr. em mới gọi cho bác bán xe, bác nói chuyển lại cọc cho em 2tr, vì em làm lỡ khách hàng của bác ấy. đợi khi bán được rồi bác ấy sẽ suy nghĩ rồi chuyển thêm cho em một ít. thôi vậy em nghĩ cũng ổn rồi bác, xem như chi phí kinh nghiệm và con xe có khi gắn bó với mình nửa đời người nên phải suy nghĩ kĩ, và còn một tình yêu với fiat nữa, em chỉ thích zin, không thích lai tạp nhiều về máy móc, đúng như các bác nói, vậy mất cái hồn của fiat rồi
Thôi cụ hủy xe đó là chuẩn đó. Mất 3 triệu coi như học phí, không có rước về thêm 30 triệu nữa là cái chắc, mà chưa chắc đã ngon cơ.