Sửa Điều Hòa ô tô ạ !

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Ù uôi! Em đang định sáng nay nghỉ. Em ra chỗ cụ Lượng Nguyễn Xiển đây. Cụ làm em hoang mang quá, e ở Hà Đông, có cụ nào biết khu vực gần gần có chỗ nào sửa điều hoà tốt ko ạh (xe em Mo-nang 210)
Dạ em ở khu sân vận động Mỹ Đình cụ ạ, "dịch vụ điều hòa xe tải" đảm bảo ngon bổ rẻ như "cơm xe tải" cụ ạ.

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
84/180 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội
Website
cermavietnam.com
Ù uôi! Em đang định sáng nay nghỉ. Em ra chỗ cụ Lượng Nguyễn Xiển đây. Cụ làm em hoang mang quá, e ở Hà Đông, có cụ nào biết khu vực gần gần có chỗ nào sửa điều hoà tốt ko ạh (xe em Mo-nang 210)
Em thấy giá hợp lý đấy chứ ạ

kia2402

Xe hơi
Đọc thông tin các cụ! E quyết định ra chỗ cụ Chung (Chung tị). E đang phẫu thuật rồi. Thanks cccm nhiều, hi vong là bệnh của vk2 e hết!

kia2402

Xe hơi
Dạ em ở khu sân vận động Mỹ Đình cụ ạ, "dịch vụ điều hòa xe tải" đảm bảo ngon bổ rẻ như "cơm xe tải" cụ ạ.

Cảm ơn cụ! E ra chỗ cụ Chung rồi! Chúc cụ nhieu sức khoẻ và công việc thuận lợi!

TrungITC

Xe hơi
Em nhận trùng tu và bảo vệ hệ thống điều hòa với Cerma Blue Ice chỉ với 930K dùng 1 lần duy nhất bảo vệ vĩnh viễn.
Các cụ có thể tham khảo thêm tại www.ceramicmachine.vn
Dùng chất bên cụ có ảnh hưởng đến độ bền của các hệ thống hiện tại của xe hay không?
Cccm cụ nào đã dùng thử rồi cho tý cm đánh giá để ae tham khảo ợ!

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
Website
cermavietnam.com

kia2402

Xe hơi
Em đã khám và chữa xong cho vk2! Cảm nhận ban đầu là được ạh! Cả về dịch vụ và chất lượng! Còn giá cả chắc là các cụ ấy cũng lấy như thị trường thôi! Ba cụ mần 2 con vk mà đến 13h mới xong, thông trưa chả kịp cơm cháo gì! Heê

cerato7749

Xe tăng
Điều hoà con v2 Kia Cerato của em cũng đang chập chờn lúc mát lúc không, vẫn bệnh cũ tái phát năm ngoái em đã sửa chữa hết hơn 3 củ mà năm nay lại bị vậy hoang mang quá, các cụ tư vấn xem địa chỉ nào sửa điều hoà uy tín chỉ giúp em với chứ đi sửa linh tinh chỉ tốn tiền mà không hết được bệnh, em ở khu vực Mỹ Đình.

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
Website
cermavietnam.com
Điều hoà con v2 Kia Cerato của em cũng đang chập chờn lúc mát lúc không, vẫn bệnh cũ tái phát năm ngoái em đã sửa chữa hết hơn 3 củ mà năm nay lại bị vậy hoang mang quá, các cụ tư vấn xem địa chỉ nào sửa điều hoà uy tín chỉ giúp em với chứ đi sửa linh tinh chỉ tốn tiền mà không hết được bệnh, em ở khu vực Mỹ Đình.
Cụ cần tăng tốc lại hệ thống điều hòa thì cụ tham khảo sản phẩm Cerma Blue Ice bên em xe sao ạ.
"
  • Tăng hiệu suất
  • Rút ngắn chu trình máy nén
  • Tiết kiệm năng lượng – Giảm tới 40% chi phí điện năng
  • Cải thiện việc truyền nhiệt – Khí từ khe thông hơi lạnh hơn
  • Tăng độ làm lạnh
  • Giảm độ ẩm bên trong và việc tích tụ acid
  • Máy nén hoat động yên tĩnh hơn, giúp giảm tiếng ồn và độ rung
  • Giảm chi phí sửa chữa và gia tăng tuổi thọ thiết bị
  • Phục hồi hệ thống khó khởi động
  • Loại bỏ cặn dầu và làm thông thoáng hệ thống dây dẫn
  • Cải thiện cả hệ thống mới và cũ
  • Hình thành lớp phủ mỏng chống lắng cặn cho hệ dây dẫn
  • Cho phép các hệ thống làm việc với hiệu suất cao nhất
  • Thân thiện với môi trường và là sản phẩm hữu cơ
  • Chỉ dùng một lần cho tới hết vòng đời của hệ thống
  • Nâng cao chỉ số Hiệu năng năng lượng theo mùa (SEER)
  • Giảm lượng khí thải carbon "

gayrong

Xe đạp
Mợ qua Gara Hà Thành 500 Võ Chí Công, Tây Hồ, địa chỉ chuyên sửa chữa bảo dưỡng điều hoà oto uy tín và giá cả hợp lý.

Bình minh food

Xe tải
Tiện thì cụ cứ qua nhưng trc khi làm cụ hỏi giá trc khi làm, rút kinh nghiệm từ em là đk cụ ợ, thời buổi khó khăn, kiếm tiền khó, cứ bị chém là em ức rồi.

Bình minh food

Xe tải
Mợ qua Gara Hà Thành 500 Võ Chí Công, Tây Hồ, địa chỉ chuyên sửa chữa bảo dưỡng điều hoà oto uy tín và giá cả hợp lý.
Em tưởng chỗ cụ chuyên phủ bóng vỏ xe thui chớ, lại chuyên luôn đh hả cụ, thấy vk mấy cụ phủ bóng đẹp mê hồn nhuôn, cụ báo giá em xe còi cerato 2011 nhé, thấy đẹp mà e ko biết có đk bền ko???

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Em tưởng chỗ cụ chuyên phủ bóng vỏ xe thui chớ, lại chuyên luôn đh hả cụ, thấy vk mấy cụ phủ bóng đẹp mê hồn nhuôn, cụ báo giá em xe còi cerato 2011 nhé, thấy đẹp mà e ko biết có đk bền ko???
Bên em có hai mảng, sửa chữa bảo dưỡng điều hòa, đại tu máy và hộp số. Sơn xe và phủ bóng cụ nhé. Xe của cụ nếu phủ thì nhanh thôi, thời gian của sản phẩm BRILA của Nhật được 5 đến 6 năm cụ nhé, bảo hành 3 năm và 6 tháng bảo dưỡng một lần < Miễn Phí >. Nhờ có sản phẩm bảo dưỡng đi kèm làm cho chiếc xe luôn được phục hồi và tái tạo lớp sơn sáng bóng..

Junghoo289

Xe đạp
Bác
Chào cụ ạ. Theo như cụ mô tả thì với bất kỳ một dòng xe nào mà điều hòa hoạt động ổn định và ở chế độ lạnh sâu nhất( max cool) thì dưới cái nắng đó khi bắt đầu khởi động đh đến khi di chuyển chỉ mất khoảng 3 đến 5 phút là mát rùi ah,
Như vậy dựa vào đó e có thể kl xe cụ có 3 khả năng.
1.xe cụ bị thiếu ga
2. đh xe xụ lâu ko vs nên bị áp xuất cao dưới trời nắng
3. Cụ ko điều chỉnh núm nhiệt độ xuống độ lạnh sâu nhất( LO) mà rất nhiều cụ nhà mình nghĩ la ko cần thiết ạ.
Còn vấn đề cụ chuyển số 2 mà nge thấy tiếng điều hòa thì chắc xe cụ bị khả năng 1 rất cao.
Cụ hãy mang e nó đi khám sớm đi ạ. Thân cụ!
Bác ơi . Mình có con Q5 đợt có qua bên bác kiểm tra ý . Đợt này nó lại bị chảy nước vào xe bên ghế phụ. Ko biết xử lý cái này có tốn kém ko nhỉ