Sửa Điều Hòa ô tô ạ !

Denso Hà Nội

Xe đạp
Bác DT dieu hoa cần phụ tùng điều hòa Denso Nhật ới em nhé

f79

Đi bộ
Bác đã xử lý được bệnh đó chưa.e thấy cũng hơi kho hiểu. Nhưng có vấn đề nghi vấn nhất là có thể đường nước của bác bị tắc dẫn đến nvay
Xe em vẫn đi bình thường, chỉ 2 lần về quê chạy liên tục ko nghỉ mới bị hiện tượng như vậy.

ruouque

Xe máy
Cụ nào phán e với. Trời bt thì lạnh sun chim. Nhưng trời nóng thì à dòng fiat nhà e mệnh danh yếu sinh lý có khắc phục đc k nhỉ
Cụ mang xe qua chỗ bác Lợi 109 Trường Chinh bảo dưỡng cái là ok ngay thôi, đằng nào hè đến rồi.

Mr.Bùi Cường

Xe đạp
các cụ ơi cho em hỏi tí, em mới thay lốc cho in j nhà em bằng lốc Ạ 15 chạy được mấy hôm thì lốc ko hoạt động được cho dù em đã bật ac và thử nguồn điện vẫn bt , các cụ cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục xin cám ơn các cụ ạ
Xe của anh là xe hãng nào, loại gì, sản xuất năm nào? nói cụ thể hơn để tôi bit tư vấn cho.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Đúng bệnh xe nhà IEM, cụ chủ xử xong chưa? Ở đâu? Mấy hìu

DeislerX

Xe tải
Các cụ cho hỏi xe em Vivant AT hiện có bệnh xe chạy khoảng 1 tiếng thì điều hòa giảm lạnh rõ rệt, nhiều khi chỉ có gió. Lúc mới chạy bật điều hòa thì rõ lạnh. Em thấy bảo có thể do đóng đá đường gas nhưng sờ ống ko thấy đóng đá. Nhân tiện các cụ phán bệnh giúp hoặc giới thiệu cơ sở nào uy tín chuyên sửa chữa điều hòa xe ô tô. Thanks các cụ

Mr.Bùi Cường

Xe đạp
Các cụ cho hỏi xe em Vivant AT hiện có bệnh xe chạy khoảng 1 tiếng thì điều hòa giảm lạnh rõ rệt, nhiều khi chỉ có gió. Lúc mới chạy bật điều hòa thì rõ lạnh. Em thấy bảo có thể do đóng đá đường gas nhưng sờ ống ko thấy đóng đá. Nhân tiện các cụ phán bệnh giúp hoặc giới thiệu cơ sở nào uy tín chuyên sửa chữa điều hòa xe ô tô. Thanks các cụ
phải kiểm tra thực tế mới rõ cụ ạ. Bệnh cũng có thể do nhiều nguyên nhân, nếu cụ ở Hà Nội thì qua địa chỉ Gara ô tô Vạn Phúc- số 51 đường Vạn Phúc, quận Hà Đông, Hà Nội đảm bảo uy tín luôn.

minhhaanh0609

Xe hơi
Neu dung nhu vay thì thay phot la ok bac nhe.chuan thi bac wa.dc số 1 dương đình nghệ- yên hoà -cầu giấy- hn.sau keengnam em kt mien phi nhiet tinh va tư vấn cho bac.ok dt e0977149689
Cụ ơi, xe e la civic 08 hiện tượng điêu hoa của e la thỉnh thoảng bị mất lạnh. Ko biet no bị ntn cụ nhỉ

DeislerX

Xe tải
Vừa mang xe ra chỗ cụ này (số 1 Dương Đình Nghệ) để kiểm tra xe em cứ đi khoảng 1 tiếng liên tục là mất hơi lạnh. Bệnh là do rơ-le lạnh (làm nhiệm vụ ngắt lốc khi đủ lạnh) hỏng nên đóng đá -> tắc ống dẫn hơi lạnh. Em làm luôn vệ sinh toàn bộ tổng chi phí hết 1 triệu (bác chủ có giảm giá cho em 200k). Cảm quan và nhận xét bước đầu em thấy khá hài lòng với dịch vụ, thái độ tận tình cũng như thời gian hoàn thành công việc của bác chủ. Nhân tiện xin gửi lời cảm ơn bác chủ nhé (quên chưa hỏi tên).

Cụ rảnh thì chạy qua e phán xem tnao.

ruouque

Xe máy
Cụ ơi, xe e la civic 08 hiện tượng điêu hoa của e la thỉnh thoảng bị mất lạnh. Ko biet no bị ntn cụ nhỉ
Cụ mang qua 109 Trường Chinh chỗ bác Lợi kiểm tra cho, chỉ phút mốt là biết ngay, ở đây chuyên ngành điều hoà cụ ah!

ngsykhoa

Xe hơi
E ở số 1 đường dương đình nghệ- yên hòa- cầu giấy.sau tòa keangnam bác ah. Vệ sinh bảo dưỡng thì chi phí ko cao đâu.bac yên tâm.quan trọng là bác đánh xe đến e ktra cụ thể xem tnao.sdt cua e la 0975963843
Bác cho em hỏi chút, xe của em Kia Morning 2010. Tình trang xe là bật điều hòa lên không thấy gì, vẫn chỉ có quạt gió, hệ thống điều hòa k chạy (tiếng máy k rồ lên, vông tua k cao lên khi bật AC). Em qua sửa ở gara gần nhà, thợ kiểm tra thì báo hết ga, cắm đồng hồ đo áp suất, mấy tiếng k thấy bị xì thì rút ra và bơm ga. Nổ máy, bật điều hòa mát luôn, nhưng 1-2 hôm sau thì lại bị hiện tượng cũ là bật AC vẫn k thấy gì.
Cụ phán bệnh từ xa và cho e hướng giải quyết, kinh phí. Đọc hiều thấy các cụ nói thay gì mà hết đến 5-7tr mà em ngồi phòng lạnh toát hết mồ hôi như ngồi trong xe hỏng đièu hòa. Thanks cụ.

chip__bi

Xe máy
Bác cho em hỏi chút, xe của em Kia Morning 2010. Tình trang xe là bật điều hòa lên không thấy gì, vẫn chỉ có quạt gió, hệ thống điều hòa k chạy (tiếng máy k rồ lên, vông tua k cao lên khi bật AC). Em qua sửa ở gara gần nhà, thợ kiểm tra thì báo hết ga, cắm đồng hồ đo áp suất, mấy tiếng k thấy bị xì thì rút ra và bơm ga. Nổ máy, bật điều hòa mát luôn, nhưng 1-2 hôm sau thì lại bị hiện tượng cũ là bật AC vẫn k thấy gì.
Cụ phán bệnh từ xa và cho e hướng giải quyết, kinh phí. Đọc hiều thấy các cụ nói thay gì mà hết đến 5-7tr mà em ngồi phòng lạnh toát hết mồ hôi như ngồi trong xe hỏng đièu hòa. Thanks cụ.
Có thể bị rò rỉ gas ở đâu đó rồi đi check lại ngay.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]

e dự là hở đường ống hay thủng ở đâu đó nên ga bị mất dẫn đến điều hòa ko lạnh dc

Lykinhmau

Xe tải
Vợ 2 của em,lốc vẫn chạy nhưng lạnh kém,quạt gió yếu. Nên ko lạnh,đi toát hết cả người,bác tư vấn em phát để e đánh qua ah