[Funland] Sự tích đau xót lý con cua!

BMV_HN

Xe điện
Em nhớ trước đi móc Kua. Nhìn cái hang ngon ngon cho tay vào móc, hang sâu móc 1 lúc thấy có 1 cái gì kều kều vào tay em túm luôn lôi ra. 1 chú cua hơi thanh niên
Cẩn thận, thò tay móc tiếc sâu hơn chút, mò lúc có 1 con nữa . Túm lôi ra con này to hơn yếm nâu chắc chiến nhiều ...
có cua đực ắt phải có cua cái kinh nghiệm nó khác em móc tiếp chắc được con của cái
ai ngờ lại đực con này vạm vỡ kinh nghiệm rắn đanh
con thứ 3 mà chưa thấy con cái. nên em lại mò tiếp ...oài giờ thì chắc là nàng rồi móc ra chính xác
hóa ra 3 chú kia some ah? con đực trẻ tuổi nông nổi ra trước sau mới tới 2 ông kia
Móc con cuối ra xem yếm đúng là con cái. Nhưng phà ơi đầy chứng trong yếm.
Em thương tình thả lại vào rồi đi tìm hàng khác
đi 1 đoạn ngẫm nghĩ thế nào quay lại
thả nốt 3 ông kia ra và hang.
tuổi thơ nhớ mãi kỉ niệm đồng quê, móc 1 hang được 4 con
thôi thả nó cũng coi như là hapy ending.
Sau chắc nhờ vụ đó nên lớn lên từ hồi sinh viên đến lúc mới đi đâu chơi , chuyển việc chỗ nào cũng được móc cua rồi abc cùng toàn gái đẹp mơ màng , mà em nào cũng nhiều kỉ niệm, và lần nào cũng nghĩ đó không phải là con cuối cùng.
Hay là nàng Kua xưa độ e nhỉ, Kua ơi Kua giờ em nơi nào

juve99

Xe cút kít
[QUOT
Em nhớ trước đi móc Kua. Nhìn cái hang ngon ngon cho tay vào móc, hang sâu móc 1 lúc thấy có 1 cái gì kều kều vào tay em túm luôn lôi ra. 1 chú cua hơi thanh niên
Cẩn thận, thò tay móc tiếc sâu hơn chút, mò lúc có 1 con nữa . Túm lôi ra con này to hơn yếm nâu chắc chiến nhiều ...
có cua đực ắt phải có cua cái kinh nghiệm nó khác em móc tiếp chắc được con của cái
ai ngờ lại đực con này vạm vỡ kinh nghiệm rắn đanh
con thứ 3 mà chưa thấy con cái. nên em lại mò tiếp ...oài giờ thì chắc là nàng rồi móc ra chính xác
hóa ra 3 chú kia some ah? con đực trẻ tuổi nông nổi ra trước sau mới tới 2 ông kia
Móc con cuối ra xem yếm đúng là con cái. Nhưng phà ơi đầy chứng trong yếm.
Em thương tình thả lại vào rồi đi tìm hàng khác
đi 1 đoạn ngẫm nghĩ thế nào quay lại
thả nốt 3 ông kia ra và hang.
tuổi thơ nhớ mãi kỉ niệm đồng quê, móc 1 hang được 4 con
thôi thả nó cũng coi như là hapy ending.
Sau chắc nhờ vụ đó nên lớn lên từ hồi sinh viên đến lúc mới đi đâu chơi , chuyển việc chỗ nào cũng được móc cua rồi abc cùng toàn gái đẹp mơ màng , mà em nào cũng nhiều kỉ niệm, và lần nào cũng nghĩ đó không phải là con cuối cùng.
Hay là nàng Kua xưa độ e nhỉ, Kua ơi Kua giờ em nơi nào
Lộc lá thế gọi là nhân quả đó cụ :D

tomtomchát

Xe container
Đờn ông xẻo bým vợ e chưa nghe
Dưng đờn bà cắt d.ái chồng e nge nhiều òi
Các cụ cứ cẩn thận, xong việc ngủ nhớ khép chân ;))

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Nhà Tần chỉ có 2 đời, là Tần Thủy Hoàng và Tần Nhị Thế, trong đó Tần Thủy Hoàng thống nhất trung nguyên, là hoàng đế đầu tiên của Tàu... bận rộn bỏ mẹ ra, thời gian đâu mà đi rình 2 con cua phập nhau...
Ông con là Tần Nhị Thế, thì mải ăn chơi hưởng lạc trong cung, cũng bận rộn bỏ mẹ, chưa ra khỏi cung lần nào, chắc méo gì đã biết con cua là con gì...
Truyện tào lao...
Tần có mấy chục đời bắt đầu từ Xuân Thu đã có rồi.
Ngũ bá có Tần Mục Công.
Tần Thủy Hoàng thống nhất Trung Nguyên thôi

ubisapro

Xe trâu
Ai lại sợ phụ nữ vậy. E yêu còn ko hết ;))

huyanh07

Xe buýt
Nhà Tần chỉ có 2 đời, là Tần Thủy Hoàng và Tần Nhị Thế, trong đó Tần Thủy Hoàng thống nhất trung nguyên, là hoàng đế đầu tiên của Tàu... bận rộn bỏ mẹ ra, thời gian đâu mà đi rình 2 con cua phập nhau...
Ông con là Tần Nhị Thế, thì mải ăn chơi hưởng lạc trong cung, cũng bận rộn bỏ mẹ, chưa ra khỏi cung lần nào, chắc méo gì đã biết con cua là con gì...
Truyện tào lao...
Vua nước Tần chứ có phải là nhà Tần đâu cụ êi.

Visser III

Xe tăng
Truyện tào lao...
Còn Tần Tử Anh nữa cụ ạ.
Nhưng thời đó nhà Tần mạt rồi.thời gian đâu mà cua với cáy.

lalala1122

Xe tải
Việc hai con cua trong bài hát thì em không biết cua đực có chung thuỷ không, do em không có nhìn thấy bao giờ .

Nói đến ông ca sĩ Đan Trường, em góp chút chuyện thật cho vui .

Em nhớ đến bà vợ được báo chí gọi là doanh nhân thành đạt gì đó . Em có hỏi bạn em về bà vợ của ĐT, do bạn em cư ngụ trong cùng tp với vợ ĐT, bạn em nói " Bà Thuỷ Tiên mà là doanh nhân thành đạt, thì cả hơn phân nữa dân số của TP cũng là doanh nhân thành đạt cả rồi, do chỉ cần xin phép mở một cửa hàng buôn bán là thành doanh nhân" .
E thì thấy đt lấy vợ ngoài ngành là hợp lý
Vì trong ngành hát này nó cũng thuộc dạng lộn xộn nhất trong các nghành, ca sỹ đi tỉnh xa, hát tầm 12-1h cũng nhiều. Ngành này nó cũng trai xinh gái đẹp, Nên chuyện chịch nhau như gà ấy @@ tất nhiên ko phải hết cả nhưng mà e chứng kiến cũng nhiều

ocean1

Xe tăng
Em mở 1 tiệm nail thì có được gọi là doanh nhân không cụ?
Em không biết cụ a , do em chỉ làm công chứ đâu có làm chủ bao giờ. Cụ hỏi mí anh / chị nhà báo đi, coi họ có muốn gọi cụ là doanh nhân thành đạt hay không .

haipvg

Xe tăng
Thời Tần thì đàn ông năm thê bảy thiếp thì không biết các bà vợ chặt đầu chồng kia là vợ thứ mấy không biết?