[VHGT] Sự thật kinh hoàng về lỗi tốc độ ở trạm Bến Tắm - Hải Dương

fun ô tồ

Xe tăng
ôi nước tôi cái gì cũng siêu nhiên

Phú Hoàng

Xe điện
Em đề nghị đưa lên báo, đọc xong bực quá các cụ ạ

AnhTiếnMobile

Xe điện
Ko còn gì để nói đúng là kinh hoàng thật may cho cụ chủ tỉnh đòn chứ ko lại bay 300k

buinguyenhadong

Xe tải
thì ra thế, đểu nhẩy

dragon03

Xe buýt
E thấy gần Trạm xxx Chí Linh,chỗ đường đôi có vạch kẻ liền cũng có biển khu đông dân cư. Hình như mới cắm vì lâu rồi e mới đi. Hướng Quảng Ninh-Hải Dương

maybach63

Xe buýt
Đ...ù . . . anh Phờ ở Hưng Yên về làm GĐ khoán 50 tỏi/năm bảo sao ở dưới nó ko nghĩ cách kiếm cho đủ . . . m.ị.a

Tuanhl31

Xe đạp
Vào hồi 18h 54 phút ngày 30/11/2015 em đi từ hướng Hải Dương - Quảng Ninh, khu vực gần ngã 3 Bến Tắm. Khi vừa hết biển khu đông dân cư, em tăng tốc lên trên 50km/h, chạy được một đoạn đến ngã 3 Bến Tắm, các XXX bắt em lỗi tốc độ. Xuống xe em bình tĩnh nói là ko vi phạm lỗi tốc độ vì đã từng bị dính nơi đây lỗi vạch nên cẩn thận. XXX nói em vi phạm 59/50km do không chú ý cái biển báo khu đô thị ở gần khu công trường đang thi công (Nếu đúng ra phải cắm biển công trường đang thi công chứ ko phải cắm cái biển khu đông dân cư vì chỗ này vắng hoe). Sau khi đã giữ giấy tờ còn nói: Các anh làm đúng có hình ảnh chứ bắt sai các lái xe làm gì, không phục thì quay lại xem biển rồi nhận lỗi cho khách quan, cái biển này cắm 7 tháng rồi mà không biết à. Em quay lại nhìn biển nó thế này các bác ạ. Tranh luận với các xxx mãi không xong nên thằng em nó lót 300k rồi lấy giấy tờ đi luôn. Đi được 15km nghĩ đi nghĩ lại vẫn ức chế, quay lại kiểm tra cái biển, xé một ít decal ở một biển xịn để so sánh với biển mình vi phạm, một sự thật bất ngờ kinh hoàng 2 miếng khác nhau hoàn toàn (Như hình dưới). Vâng thế là đã hiểu, một cái bẫy hoàn hảo, tinh vi đã bị lộ. Em quay lại trạm và đưa ra 2 miếng decal, xxx xanh mặt và trả lại tất cả những gì của em trong một nốt nhạc. Đau xót cho anh em 7 tháng nhân lên không biết là bằng bao nhiêu bác

Ánh đèn chiếu vào cách 10m bác nào tinh mắt mà chạy tốc độ 20km/h mới có cơ hội nhìn thấy

Em đỗ trước biển báo mà nó còn mờ tịt

Mất 1 giờ đồng hồ, loay hoay em mới tìm ra sự thật kinh hoàng với 2 miếng decal như trên

- Miếng trái là gắn trên biển mà em vi phạm

- Miếng to bên phải là miếng xịn được gắn trên các biển báo thuộc hệ thống giao thông đường bộ
Hôm e với 2 bạn đi tới đó cũng bị lỗi 59/50 và cả 3 bon e đã phải gà góp để đủ phí lộ, e k có kinh nghiệm như bác nên cứ thế mà về tới UB mới rút tiền đổ xăng đi tiếp. Chuyện đó chưa bằng cũng tại đó hơn tháng trước vào tầm 18h e đưa vọ chồng a chi đi sân bay, e lấn vạch thì đúng rồi nhưng em xin giải quyết nhanh để đi a xxx k đồng ý nhưng lại giải quyết bằng một quyển biên lai in trên giấy A4 bbảo đây là biên lai nhờ lộp hộ (có 1 liên thôi nhé, k phải bọi tài chính phát hành mà do xxx phát hành) với mức bình thường như nộp ngân sách nhà nước. E đang vội mà lại k bị giữ giấy tờ nên e làm theo nhưng đến j vẫn ức. Chia xe với a e để giải tỏa!

artmedia5881

Xe container
Hải Dương thì nổi tiếng rồi
Nhưng mà bẩn đến độ này, em thua :D

artmedia5881

Xe container
Những con mọt dân được PL bảo kê thì dân chỉ còn biết khóc, nó mục nát cả hệ thống rồi cụ nhờ :(
Em thấy chúng nó báo cáo trên tivi vẫn hay và tâm huyết lắm ạ. Các nước bạn còn phải sang để học chống tham nhũng cơ mà :))

VTTC5599

Đi bộ
Bà con chú ý, cách đây nửa tháng e đi Hải Dương cũng bị bẫy 2 phát (mỗi phát 300k)
1. Đoạn 559 Quốc lộ 5, xe e cùng 2 xe khác đang bon trên làn đường xe con thì bất ngờ một chú xe tải sang đường " xe tải này chắc chắn mấy chú XXX thuê rồi" làm e không kịp phản ứng tránh sang làn đường xe tải, đi được 5km các chú XXX dừng xe nói e đi sai làn đường, e xuống trình bày một lúc, xong tàu nhanh 300k. Mấy thằng đi sau e cũng dính trưởng như e
2. Đoạn đường tránh Kinh Môn và đường để về Quốc lộ 18, e chuyển làn đường để đi về QL 18, e không si nhan chuyển làn đường, được 500m, các chú XXX lại dừng xe e, xuống xe gãi đầu bứt tóc xong để được việc lại 300k
Kết luận: + 2 lỗi này thì 10 ông lái xe gặp phải thì chắc dính cả 10
+ Các chú XXX Hải Dương ăn uống quá mất vệ sinh

xuantruong70t

Xe buýt
Kể ra lúc xé miếng decan ở 2 biển đó có hình ảnh ghi lại thì sự việc sẽ theo chiều hướng khác.

MrTien Ks

Đi bộ
em nghĩ ko cần ghi rõ cụ thể, chi tiết quá đâu, khi nào các cơ quan điêu tra làm việc thì cung cấp cụ thể cho họ

nguyenuyvu

Xe buýt
đúng là vỏ quýt dày có móng tay nhọn các cụ nhỉ, cụ đúng là cao thủ giúp đỡ anh em lái xe được nhiều lắm đấy ạ.

Vào hồi 18h 54 phút ngày 30/11/2015 em đi từ hướng Hải Dương - Quảng Ninh, khu vực gần ngã 3 Bến Tắm. Khi vừa hết biển khu đông dân cư, em tăng tốc lên trên 50km/h, chạy được một đoạn đến ngã 3 Bến Tắm, các XXX bắt em lỗi tốc độ. Xuống xe em bình tĩnh nói là ko vi phạm lỗi tốc độ vì đã từng bị dính nơi đây lỗi vạch nên cẩn thận. XXX nói em vi phạm 59/50km do không chú ý cái biển báo khu đô thị ở gần khu công trường đang thi công (Nếu đúng ra phải cắm biển công trường đang thi công chứ ko phải cắm cái biển khu đông dân cư vì chỗ này vắng hoe). Sau khi đã giữ giấy tờ còn nói: Các anh làm đúng có hình ảnh chứ bắt sai các lái xe làm gì, không phục thì quay lại xem biển rồi nhận lỗi cho khách quan, cái biển này cắm 7 tháng rồi mà không biết à. Em quay lại nhìn biển nó thế này các bác ạ. Tranh luận với các xxx mãi không xong nên thằng em nó lót 300k rồi lấy giấy tờ đi luôn. Đi được 15km nghĩ đi nghĩ lại vẫn ức chế, quay lại kiểm tra cái biển, xé một ít decal ở một biển xịn để so sánh với biển mình vi phạm, một sự thật bất ngờ kinh hoàng 2 miếng khác nhau hoàn toàn (Như hình dưới). Vâng thế là đã hiểu, một cái bẫy hoàn hảo, tinh vi đã bị lộ. Em quay lại trạm và đưa ra 2 miếng decal, xxx xanh mặt và trả lại tất cả những gì của em trong một nốt nhạc. Đau xót cho anh em 7 tháng nhân lên không biết là bằng bao nhiêu bác

Ánh đèn chiếu vào cách 10m bác nào tinh mắt mà chạy tốc độ 20km/h mới có cơ hội nhìn thấy

Em đỗ trước biển báo mà nó còn mờ tịt

Mất 1 giờ đồng hồ, loay hoay em mới tìm ra sự thật kinh hoàng với 2 miếng decal như trên

- Miếng trái là gắn trên biển mà em vi phạm

- Miếng to bên phải là miếng xịn được gắn trên các biển báo thuộc hệ thống giao thông đường bộ
riêng gặp em là e cho bọn này lên gặp bác lê hồng anh rồi !!! còn có trường hợp cũng ở hải dương, xxx vác quả xe tải to đùng lên, rất nhiều cụ bức xúc vượt mà đó đang là vạch liền nên dính chấu luôn !! nên các cụ cả trường hợp này nhé ! các xxx hải dương thì tiếng cũng khá là nhiều r !

nguyennhanbinh

Xe đạp
Chà chà, đường này em đi suốt. Hồi mới làm xong đường các bác đã bỏ biển 50, sau đó lại cắm biển 50 theo giờ, rồi lại thấy bỏ 50 theo giờ và căm biển Đô Thị, thấy cũng hơi vô lý vì đoạn này là chó gì có dân cư đông. Mẹ mấy thằng cắm để ăn bẩn lại còn gian xảo nữa.