[Thảo luận] Sự thật khó hiểu!

MaiMai

Xe buýt
Có thể xảy ra chuyện này thật cụ ạ.

Tuy nhiên, cho dù như thế nào thì cũng mong cụ bình tĩnh. Cụ đã cho bạn cụ mượn xe thì chứng tỏ bạn thân thiết rồi, đừng nghi ngờ mà mất oan tình bạn cụ ạ.

(hehe, mặc dù cháu ứ bao giờ cho ai mượn xe :21:).
Cụ ky thế!
Cũng may mà chưa ông bạn nào của em hỏi mượn cả! Còn sếp em thì em dâng xe cho mà cũng không thèm mượn, chán quá!

vnthan

Xe buýt
Chia sẻ với cụ (b)(b)

Nhà cháu đi qua cứ thắc mắc mãi sao con Jolie đâm thế mà ko bị móp mấy, hóa ra là nhờ có cản trước :41::41:

fytnet

Xe đạp
Vụ đền GTCC thì bảo hiểm trách nhiệm dân sự có đỡ cho mình được tí nào không các cụ? Cháu hỏi để thêm chút kiến thức.

Gap373

Xe điện
Xe cũ, lâu không bảo dưỡng rotuyn lái có thể nứt ngậm đã lâu. Bây giờ mới gẫy hẳn, chia buồn cùng Bác và bạn Bác(b)(b)

Kia Evening

Xe tăng
Kính các cụ!

Hôm nay em đã có kết quả cụ thể. Em đưa cho bên CA và bảo hiểm xem giấy bảo dưỡng cách đây 4 tháng trong đó có mục rotuyn tại Mit xuân thủy ( giờ tìm thấy nó chuyển đi đâu rồi ko rõ). Thế là xxx và bảo hiểm phát biểu câu xanh rờn " thế thì léo hiểu tại sao".

Em với chú bạn đã đi uống rượu tối qua để mừng rồi. Tổng chi phí cho mấy chú xxx và GTTC là 10T còn lại bảo hiểm lo.

Hix nghe chú bạn kể về mấy chú xxx Mỹ Hào bựa vãi. Nó bảo phải đưa xe vào chỗ nó sửa thì mới cho xe ra ngay còn ko thì giam. Mựa! Em gọi ông anh alo cho nó thì nó cho ra luôn rồi nói là sửa có mấy T đáng nhiêu mà em làm thế :77::77::77:. Lịt mựa nó loại cờ hó này thì phải bắn hết.

Lúc nữa sẽ có anh của em nó cho các bác nghiên ạ!(c)(c)(c)

thichchoi

Xe buýt
Cụ ky thế!
Cũng may mà chưa ông bạn nào của em hỏi mượn cả! Còn sếp em thì em dâng xe cho mà cũng không thèm mượn, chán quá!
bác dâng thêm cả cái j thì nó mới mượn chứ. Xin lỗi bác, bác dùng từ dâng em thấy nó ghê ghê thế nào ý, tởm quá.

Kia Evening

Xe tăng
Kính các cụ ngự lãm vợ 3 của em.

Bên chân này còn lành lặn

Bên chân tự dưng què của em nó

Môi em và bộ bảo vệ môi ( Cản inox) đã được tháo ra để làm tiểu phẫu)

Và hai chân em vẫn khép vào để ko anh nào được cưỡi trong thời gian này

Em nó sẽ ra viện vào cuối tuần này các cụ ạh. Nhìn cũng thương. Mà em nó khỏe ghê, đè rụng 3 tấm chắn bằng sắt mà mặt mũi vẫn ổn. (l)(l)(l) :41::41::41:

fromantoan

Xe tăng
Con này mà à Joy 2004 à

vietran

Xe ba gác
Kính các cụ!

là xxx và bảo hiểm phát biểu câu xanh rờn " thế thì léo hiểu tại sao".

Em với chú bạn đã đi uống rượu tối qua để mừng rồi. Tổng chi phí cho mấy chú xxx và GTTC là 10T còn lại bảo hiểm lo.

Hix nghe chú bạn kể về mấy chú xxx Mỹ Hào bựa vãi. Nó bảo phải đưa xe vào chỗ nó sửa thì mới cho xe ra ngay còn ko thì giam. Mựa! Em gọi ông anh alo cho nó thì nó cho ra luôn rồi nói là sửa có mấy T đáng nhiêu mà em làm thế :77::77::77:. Lịt mựa nó loại cờ hó này thì phải bắn hết.
Lịt *** bọn nó ăn trên tai nạn của ngừoi khác