Sử dụng các chức năng của Ford Mondeo

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang868123

Đi bộ
Vợ 2 em là 2.0/2003.Hiện tại cánh cửa lái đóng vào nó không chịu vào hết,chỉ nghe thấy tiếng ...phạp....rồi không vào.Theo các bác em phải thay hay sửa ?Mà thay hết bao nhiêu 1 cái khóa cửa đấy ?Kính mong ...

thanh_hoi

Xe điện
Ủn lên và đánh dấu cái để đọc dần.

thachtrans

Xe máy
các bác mon nghỉ tết lâu quá đấy, len đi

hoangthao

Xe hơi
Đã qua cái thời của Mon dau vậy mà khi nhìn thấy bác nào bán vãn tiếc mãi, thật sự khó có xe nào để lại ấn tượng như vậy

hoangthao

Xe hơi
không biét hội mon dau Đà Nẵng có không nhĩ

lazyman

Xe tải
16 - Sấy gương chiếu hậu bên ngoài xe
Em đọc hết cả 61 trang của thớt này mà không thấy Cụ nào nhắc đến cái này! Túm lại là Mông 2.5 V6 2 vạch có opptions này không các Cụ nhể? Em cũng chưa thử bao giờ nên chả biết, có khi phải chờ đến mùa đông mới thử được mất!

thanh_hoi

Xe điện
Hình như ko có chức năng này á.
Em đọc hết cả 61 trang của thớt này mà không thấy Cụ nào nhắc đến cái này! Túm lại là Mông 2.5 V6 2 vạch có opptions này không các Cụ nhể? Em cũng chưa thử bao giờ nên chả biết, có khi phải chờ đến mùa đông mới thử được mất!

GAT

Xe điện
Chức năng sấy gương ko có ợ

thanh_hoi

Xe điện
Em thấy hướng dẫn này hữu ích nhất
2/ đóng mở rèm điện kính hậu : Khi mới nhận xe em không được cái rèm điện kính hậu xuống mặc dù được bác R6 chỉ cho nút bấm hạ rèm nên phải để nguyên cái rèm trên kính hậu chạy suốt tối về nhà . Sau em phải mày mò mãi mới biết làm thế nào để nâng/hạ cái rèm này.

Cách dùng: Chìa khoá xe mở ở mức II, nhấn nút có hình chiếc rèm trên hộp đựng đĩa ngay gần cần phanh tay, cách nhấn chiếc nút này hơi đặc biệt là phải để lò xo trong nút nó bật lên khá nhanh, nếu không thì rèm vẫn không hoạt động. Em đã từng loay hoay rất lâu mới phát hiện ra tại sao khi em bấm nút hạ rèm bình thường thì nó chẳng hoạt động gì cả.

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Em thấy hướng dẫn này hữu ích nhất
2/ đóng mở rèm điện kính hậu : Khi mới nhận xe em không được cái rèm điện kính hậu xuống mặc dù được bác R6 chỉ cho nút bấm hạ rèm nên phải để nguyên cái rèm trên kính hậu chạy suốt tối về nhà . Sau em phải mày mò mãi mới biết làm thế nào để nâng/hạ cái rèm này.

Cách dùng: Chìa khoá xe mở ở mức II, nhấn nút có hình chiếc rèm trên hộp đựng đĩa ngay gần cần phanh tay, cách nhấn chiếc nút này hơi đặc biệt là phải để lò xo trong nút nó bật lên khá nhanh, nếu không thì rèm vẫn không hoạt động. Em đã từng loay hoay rất lâu mới phát hiện ra tại sao khi em bấm nút hạ rèm bình thường thì nó chẳng hoạt động gì cả.
Uhm, nếu cụ chịu khó bỏ chút thời gian để lướt qua các bài trên này thì đó là chuyện thường cụ ạ. Nói thật Mondeo thiết kế kiểu bấm thế này chuối thật, nếu người lạ mà vào chạy thì đố mà mở đc, rồi thế nào khi trả xe cũng phán ngay...nút chỉnh rèm điện này tèo rồi..túm lại mình phải chịu khó hiểu để chiều chuộng em nó, vì thiết kế nó vậy.

wavethai

Xe tăng
Em đã có HDSD Mondeo tiếng Việt, cụ nào cần pm email em gửi cho. Chúc các cụ vui

trthanhtoan

Xe đạp
Key Code
Tối đa là tám chìa khoá có thể được mã hóa sử dụng, hai chìa khoá khác trước đó mã hóa cho chiếc xe của bạn.
Hoàn thành từng bước sau đây trong vòng năm giây.
1. Đưa chìa đã được mã hoá đầu tiên trong việc khởi động và chuyển sang vị trí II.(5s)
2. Xoay chìa khoá về vị trí 0 và rút chìa khoá ra.(5s)
3. Đưa chìa khoá thứ hai vào trong công tắc và chuyển sang vị trí II. (5s)
4. Xoay chìa khóa thứ hai trở lại vị trí 0 và rut chìa khoá ra - các chế độ mã hóa quan trọng bây giờ được kích hoạt.
5. Nếu một chìa khoá "uncoded" giờ được lắp vào công tắc và chuyển sang vị trí II trong vòng 10 giây, chìa khoá này được mã hóa vào hệ thống.
6. Sau khi quá trình mã hóa được hoàn thành rút chìa khoá khỏi công tắc, Đợi năm giây cho hệ thống được kích hoạt.
Nếu quá trình mã hóa không được hoàn thành một cách chính xác, sẽ nhấp nháy đèn báo sau khi đề máy với chìa khoá mới được mã hóa và động cơ
sẽ không bắt đầu.
Lặp lại quá trình mã hóa sau khi chờ đợi 20 giây với bộ phận đánh lửa bật lên (vị trí II).
google.com

otochevrolet

Xe hơi
Vụ này hay quá em kê dép hóng chút vậy thêm chút chải nghiêmi

Trạng thái
Thớt đang đóng