Chi hội Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa ##

Trạng thái
Thớt đang đóng

xmen

Xe buýt
Bọn em dân Hà Đông vẫn giữ thói quen nói đi ra Hà Nội, đi về Hà Đông :D
Nhà cụ hieuhic đi từ Hà Đông ra chỗ cụ làm thì khác gì đi ở tỉnh đâu nhỉ hehe, còn cụ laodatma thì vướng hơn tí

haphuong2188

Xe hơi
Cac bac cho e hoi chut a: e moi lay con caren S 2013 ban full co DVD.khi bật khoá xe nên thì đầu DVD bắt chạy bài hát -sau đó khởi động động cơ thì đầu DVD lại khởi động lại và chạy tiếp bài hát đó nhưng không có tiếng,muốn bài hát có tiếng thì phải open đĩa ra và chạy lại mới dc. Các bác dùng xe caren cho e hỏi đó là lỗi hay ko a
Cả đồNg Hồ ĐIệN Tử Cũng Bị ReSEt lại Các Bác Ạ

laodatma

Xe điện
Cả đồNg Hồ ĐIệN Tử Cũng Bị ReSEt lại Các Bác Ạ
Cu nào biết mách em vz a
Xe của cụ e rằng bệnh k đơn giản chỉ là cái đầu dvd, vì vậy tốt nhất nên về hn một chuyến vào 1 trong 2 xưởng long biên hoặc giải phóng ktra & xử lý triệt để là tốt nhất (hình như trên bg k có xưởng của kia mà vụ này thì gara đại lý k làm đ đâu) :(

HAICON

Xe điện
Vứt mệ cái dvd đi, e bán cho cái cd zin đét để chờ mấy ông thần độ âm thanh nâng cấp đặng kiếm chút cháo cho cháu nhà :D

laodatma

Xe điện
Vứt mệ cái dvd đi, e bán cho cái cd zin đét để chờ mấy ông thần độ âm thanh nâng cấp đặng kiếm chút cháo cho cháu nhà :D
Vấn đề các dvd k sợ, sợ nhất cái vụ mỗi lần đề máy đồng hô trên xe lại reset (như bị mất điện tổng khi tháo cực acqyu) cơ 2con ơi! :(

HAICON

Xe điện
Vấn đề các dvd k sợ, sợ nhất cái vụ mỗi lần đề máy đồng hô trên xe lại reset (như bị mất điện tổng khi tháo cực acqyu) cơ 2con ơi! :(
Thay hết dây điện dẫn từ ắc quy vào khoang lái.
Ko đc thì thay cái đồng hồ đó bằng cái đồng hồ cơ.
Ko đc nữa thì thay ecu hộp đen
Mà ko đc nữa nữa thì thay xe.
Bẩu lên hn vào hãng họ check cho thì ko lên. Cứ hỏi mấy ông chuyên độ đẽo thì biết gì, phán nhầm phát là từ xe tăng, xe điện trở về đi bộ lúc nào chả biết :)).
Cụ gì xe có cái mít đỏ phải máu như e này, bắt xe lên tận thủ đô mua dầu số chỉ vì nó thiếu mất 1 chút. Lỗi của xe cụ ko chữa nhanh ko khéo đang đi lại bồng im thì bỏ mẹ. :P

laodatma

Xe điện
Thay hết dây điện dẫn từ ắc quy vào khoang lái.
Ko đc thì thay cái đồng hồ đó bằng cái đồng hồ cơ.
Ko đc nữa thì thay ecu hộp đen
Mà ko đc nữa nữa thì thay xe.
Bẩu lên hn vào hãng họ check cho thì ko lên. Cứ hỏi mấy ông chuyên độ đẽo thì biết gì, phán nhầm phát là từ xe tăng, xe điện trở về đi bộ lúc nào chả biết :)).
Cụ gì xe có cái mít đỏ phải máu như e này, bắt xe lên tận thủ đô mua dầu số chỉ vì nó thiếu mất 1 chút. Lỗi của xe cụ ko chữa nhanh ko khéo đang đi lại bồng im thì bỏ mẹ. :P
2con phán chuẩn cmnr! Rót rượu rồi đới :-bd

hieuhic

Xe điện
Reset cả DVD lẫn đồng hồ thì khả năng cao là ắc quy có vấn đề.

akaoko

Xe buýt
Hôm qua em vào Kia Đà Nẵng bảo dưỡng 3 vạn. Hỏi thăm vụ súc rửa kim phun vẫn chưa có nên đành chịu.

laodatma

Xe điện
Cụ Bốn đang cho chuyển giao công nghệ cụ ợ! Hôm trước em sang KLB thấy có 1 loạt thợ ở các chi nhánh miền Bắc được triệu hồi về updated :D

Khả năng đợt bảo dưỡng định kỳ lần sau sẽ được sử dụng dv này! :-bd
Hôm qua em vào Kia Đà Nẵng bảo dưỡng 3 vạn. Hỏi thăm vụ súc rửa kim phun vẫn chưa có nên đành chịu.

nothinghd

Xe điện
Cụ ma bỏ petro vào làm ktv anh Hải đê :D

nikexpress

Xe tăng
Thế qué nào mà ko thể tìm nổi facebook của cụ Ma mặc dù đã dùng email của cụ ý, đểu thật

laodatma

Xe điện
Phải làm cái lễ mặn, đủ rượu xịt, cúng 3 ngày 3 đêm cụ Ma mới hiển linh :)) :P
Nỡm! Trù ẻo anh em hay sao mà cúng cúng cái giề! :D

@ cụ Nike: em mới chơi món này nên k rõ lắm sao mà search theo email k đ vì thường em toàn thấy mọi người add em nên cũng k để ý lắm. Cụ pm luôn cái đc của cụ để cụ Chánh add vô group KCC là nhanh nhứt =))

Trạng thái
Thớt đang đóng