Spaycy 2012 nhìn chán nhỉ. Xấu hơn cả LEAD!

sidecardesigner

Xe điện
Xe này xấu quá, cháo có tiền cũng ko mua đâu.

lanhuong1965

Xe điện
Ý tưởng của các nhà thiết kế Honda giờ chật chội nhỉ.Mà chả sao,cứ lấy 1 xấp kiểu dáng click,lead,ab...rồi đạo moi tường khoét vách các xe hãng khác như Su,Ya...Sào nấu lên,lại da 1 con xe mới,rồi phang đại cho nó 1 các tên có chiến tích lẫy lừng năm xưa như xờ pây sì...gì đó.Và...đạp ra thị trường...Ối đứa đầu tôm hay tôm chúa chen chúc giành giật nhau mua.Lại phát sốt lên cho mà xem!!!
Xem da,kiếm $ mồ hôi nước mắt của người VN mình dễ quá nhỉ!!!
Xem da tư bản là những nghệ sĩ ưu tú kiếm $ không chối cãi được giồi!!!

>:D< =))8-x

Em hóng hớt tí các bác đừng phang đá tảng nhe,còn đổ cả xe bê tông thì em hứng hết ợ!!!

lover19

Xe hơi
Ý tưởng của các nhà thiết kế Honda giờ chật chội nhỉ.Mà chả sao,cứ lấy 1 xấp kiểu dáng click,lead,ab...rồi đạo moi tường khoét vách các xe hãng khác như Su,Ya...Sào nấu lên,lại da 1 con xe mới,rồi phang đại cho nó 1 các tên có chiến tích lẫy lừng năm xưa như xờ pây sì...gì đó.Và...đạp ra thị trường...Ối đứa đầu tôm hay tôm chúa chen chúc giành giật nhau mua.Lại phát sốt lên cho mà xem!!!
Xem da,kiếm $ mồ hôi nước mắt của người VN mình dễ quá nhỉ!!!
Xem da tư bản là những nghệ sĩ ưu tú kiếm $ không chối cãi được giồi!!!

>:D< =))8-x

Em hóng hớt tí các bác đừng phang đá tảng nhe,còn đổ cả xe bê tông thì em hứng hết ợ!!!
honda dựa trên con này đây cho ra con đó chẳng biết tên gì thấy tên spacy sếp xó mấy năm đóng bụi rồi bỏ đi cũng phí đem ra đánh bóng lại dùng tạm ý mà.

darkbaron

Xe máy
oạch, nhìn k kỹ lại tưởng xe mới của Hoa Lâm Kymco. hô hô.

cuncon

Xe điện
Xấu kinh! hỏng hết cái tên Spacy, nhìn như con Wave RS + Con Ultimo ấy