SPARK - lặng lẽ sapa

Giang kính

Xe buýt
Ước gì mình được như anh ấy nhỉ :69: làm sao mà just married được khi mình đã một mình một vợ được 4 niên roài :102:

vietran

Xe ba gác
Cụ ơi sao lên sapa mà lại phải làm thủ tục xuất cảnh hả cụ cụ mô tả rõ cung đường cụ đi để lần tới em đi với ạ
Qua Yên Bái cứ đi thẳng tuột, bao giờ kịch đường nhìn sang phải là thấy bác chủ thớt đỗ xe như thế (Nhìn rõ cửa khẩu nhé).
Đợi tí sẽ thấy bác ý quay lại vì đi thẳng là sang Tàu khựa, lúc này nhìn và rẽ sang trái đi vài trăm mét gặp cái cầu bên phải thì rẽ qua cầu rồi đi thẳng, đi hết cái đường đôi Hoàng Liên ấy (vài cây số) thì rẽ phải đi thẳng là tới nơi.
Nếu K rẽ qua cầu mà đi thẳng sẽ thấy ga Lao cai, đến đó rẽ phải đi thẳng là tới nơi.

vungocanhxd

Xe tăng
Qua Yên Bái cứ đi thẳng tuột, bao giờ kịch đường nhìn sang phải là thấy bác chủ thớt đỗ xe như thế (Nhìn rõ cửa khẩu nhé).
Đợi tí sẽ thấy bác ý quay lại vì đi thẳng là sang Tàu khựa, lúc này nhìn và rẽ sang trái đi vài trăm mét gặp cái cầu bên phải thì rẽ qua cầu rồi đi thẳng, đi hết cái đường đôi Hoàng Liên ấy (vài cây số) thì rẽ phải đi thẳng là tới nơi.
Nếu K rẽ qua cầu mà đi thẳng sẽ thấy ga Lao cai, đến đó rẽ phải đi thẳng là tới nơi.
Cụ ơi em ở HN đi mà cụ mô tả thế thì em hiểu thía lào
Em co con GPS dẫn đường rùi nên nội thành cụ khỏi quan tâm em quan tâm các cung đường quốc lộ cơ vì nhiều khi có những cung đường quốc lộ mà như offroad ấy

Ho Cong

Xe buýt
Cái vụ bỗng dưng bắt người ta dừng xe để "kiểm tra hành chính" như trên có đúng Luật ko hở các cụ ? Em đọc đâu đó rằng xxx ko được tự ý dừng xe đang lưu thông khi ko có sai phạm. Vậy là sao?
Cụ nào biết bổ sung DHA cho em cái...
Cảm ơn các cụ nhé.

minhgiaodau

Xe tải
thưa cụ! đây là lần thứ 3 cháu đi xa rui....lần đầu cháu đi altis lặng lẽ Sài thành (về nhà ai cũng kêu là quá nể vì chạy oto đến tận miền nam) - lần 2 cháu cưỡi Isuzu thẳng tiến Nha trang (có người còn nói...thích chết mà đi oto đến tận nha trang) ..còn lần này cháu lặng lẽ sapa với SPARK (thì cụ lại bái phục cháu) :'( cháu nghĩ...khi sản xuất ra 1 chiếc xe, nhà sản xuất đã tính đến tất cả độ an toàn khi xe vận hành----cụ đấy thấy SPARK nhà cháu "xuất nhập bình an" còn chú "Công Tử Quảng Ninh" xịn thế mà vẫn ..."tắc tử"...... khách quan mà nói.... cháu rất hài lòng với SPARK này...không chỉ gọn gàng trong phố...đi xa cũng rất ổn...xăng cộ ok "550k" cho quãng đường HÀ NỘI -SAPA-HÀ NỘI....trên xe chở 2 người lớn và 300kg.....
Mong rằng các cụ lái xe bằng cả Trái Tim

Xe bác mới đăng ký àh

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
Cái vụ bỗng dưng bắt người ta dừng xe để "kiểm tra hành chính" như trên có đúng Luật ko hở các cụ ? Em đọc đâu đó rằng xxx ko được tự ý dừng xe đang lưu thông khi ko có sai phạm. Vậy là sao?
Cụ nào biết bổ sung DHA cho em cái...
Cảm ơn các cụ nhé.
theo cháu được biết thì CSGT không được phép cho dừng xe ôtô con đang lưu thông trên đường để kiểm tra hành chính.....nhưng chính vì cái ko đc phép đấy lên XXX mới ngó vào trong xe của cháu...mà cháu cũng chẳng biết ngó vào để làm gì nữa :102:

hầu các cụ thêm mấy tấm hình nữa ...những tấm hình từ sapa về hà nội muộn.....lúc này hà nội đã về đêm .....

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]

:6:

vietran

Xe ba gác
Cụ ơi em ở HN đi mà cụ mô tả thế thì em hiểu thía lào
Em co con GPS dẫn đường rùi nên nội thành cụ khỏi quan tâm em quan tâm các cung đường quốc lộ cơ vì nhiều khi có những cung đường quốc lộ mà như offroad ấy
Trên OF này có nhiều thớt về đường đi Lào Cai rồi, đường đi cũng đơn giản nhất là bác có GPS dẫn đường. Quan trọng bác chọn đường nào thôi. Từ HN có 3 đường đi Sa.pa.

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Matiz dễ thương.. lại JustMarried nữa...
(l)(l)(l)(l)
Chuyến đi hấp dẫn, em mong đi lượn 1 vòng Tây Bắc mà chưa có điều kiện! :redface:

_F4_

Xe tăng
Cụ ơi!Cho em hỏi cụ đi LC có gặp nhìu XXX ko?Thứ 2 này em cũng định đi...CỤ có kinh nghiệm gì truyền dạy cho em với :69: em kính cụ 1 ly :D

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Ô hóa ra bác này à? Trưa nay em đi ngay sau bác trên đê Trần Quang Khải rồi rẽ ra Lạc Trung, thấy cái chữ "Just Married" lạ lạ. Bác chạy tít phết. Nhưng em để ý thấy bánh sau bên trái của bác có vẻ hơi bị choãi ra hay sao ấy, ko thẳng như bánh sau bên phải.

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
Ô hóa ra bác này à? Trưa nay em đi ngay sau bác trên đê Trần Quang Khải rồi rẽ ra Lạc Trung, thấy cái chữ "Just Married" lạ lạ. Bác chạy tít phết. Nhưng em để ý thấy bánh sau bên trái của bác có vẻ hơi bị choãi ra hay sao ấy, ko thẳng như bánh sau bên phải.
ặc... bác cứ vui tính .... chắc do em lắp larang đúc....bánh xe có thể bị choãi thôi bác ợ..hay là í bác muốn nói là em to quá mà ngồi trong cái xe thì bé tí xía :)) ....

nhatlinh-taitu

Xe đạp
bắt quả tang con Spark của bác đang đỗ ở Trần Đại Nghĩa nhé :69:

xaphu

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hay quá !chắc đợt này cưới vợ xong em làm chuyến SAPA.
Cám ơn bác chủ thớt đã tạo cảm hứng,vodka bác cái

ĐÈO_PHA_ĐIN

Xe hơi
..................................................

Latte

Xe tăng
Chuyến đi của cụ yêu lắm (l)(l)

Minh Tu

Xe buýt
Matiz dễ thương.. lại JustMarried nữa...
(l)(l)(l)(l)
Chuyến đi hấp dẫn, em mong đi lượn 1 vòng Tây Bắc mà chưa có điều kiện! :redface:
À! Hay là khi nào anh đi thì gọi em với nhé. Hai ae mình cùng đi nhé. Nhưng mà phải gọi trc' ít nhất là 2 tuần để em còn chuẩn bị tinh thần cho ông bà cụ khốt ở nhà và chuẩn bị đạn dược:6::6: