[Funland] Sốt đất Y tý - bát xát- lào cai

LinhNguyễn

Xe tăng
Y Tý đường xá đi lại vẫn khó , sốt đất rồi múc lên trồng hoa ạ. Em dân Lào Cai đây.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Bài của bọn nó là thế, mua đi bán lại tạo sóng ảo.
Gà tưởng thật mới lao vào.
Đương nhiên sẽ có vài con gà vào sớm ăn được.
Làm gì có gà nào mà vào sớm ăn được, chúng nó báo cho gà để gà vào sớm ah cụ? Gà chỉ để làm thịt thôi cụ nhé.
Chúng nó âm thầm thu gom một lượng lớn đất ban đầu với giá rất rẻ sau đó qua vài động tác nghiệp vụ đẩy giá lên thì gà và những tay mơ mới biết được và lao vào mua đầu tư. Đẩy hết hàng là chúng nó rút để lại những nỗi đau tê tái.
Trung bình giả sử quăng ra 500tỷ thì thu về tầm 2000 tỷ xong té rồi lại đi tìm những chỗ khác chăn gà.

edc

Xe lăn
Để phát triển Du lịch vùng cao, nó cần có yếu tố; Thiên nhiên, Văn hóa đặc trưng, thời tiết. Ở đây có gì các cụ :D

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Làm gì có gà nào mà vào sớm ăn được, chúng nó báo cho gà để gà vào sớm ah cụ? Gà chỉ để làm thịt thôi cụ nhé.
Chúng nó âm thầm thu gom một lượng lớn đất ban đầu với giá rất rẻ sau đó qua vài động tác nghiệp vụ đẩy giá lên thì gà và những tay mơ mới biết được và lao vào mua đầu tư. Đẩy hết hàng là chúng nó rút để lại những nỗi đau tê tái.
Trung bình giả sử quăng ra 500tỷ thì thu về tầm 2000 tỷ xong té rồi lại đi tìm những chỗ khác chăn gà.
Cụ phải hiểu nó tạo sóng không phải chỉ một vài giao dịch hoặc thời gian ngắn là được.
Mà phải tạo sóng giao dịch trong một khoảng thời gian mới dụ được gà.
Cái thứ nữa nó ôm nhiều thế cũng chẳng thể bán một phát là xong.
Vào sớm vẫn kiếm được bt, quan trong tham lại dấn thêm thì lại mất hết.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ phải hiểu nó tạo sóng không phải chỉ một vài giao dịch hoặc thời gian ngắn là được.
Mà phải tạo sóng giao dịch trong một khoảng thời gian mới dụ được gà.
Cái thứ nữa nó ôm nhiều thế cũng chẳng thể bán một phát là xong.
Vào sớm vẫn kiếm được bt, quan trong tham lại dấn thêm thì lại mất hết.
Không có đâu cụ nhé, những pha giao dịch giá dễ chịu ban đầu là toàn nội bộ chúng nó với nhau thôi. Gà chỉ thực sự tham gia được khi chúng nó nhả hàng ra sau nhiều giao dịch quay vòng để thổi giá.
Cái này khép kín và kịch bản rất chuyên nghiệp đạt tầm nghệ thuật.

vandatAT

Xe container
Không có đâu cụ nhé, những pha giao dịch giá dễ chịu ban đầu là toàn nội bộ chúng nó với nhau thôi. Gà chỉ thực sự tham gia được khi chúng nó nhả hàng ra sau nhiều giao dịch quay vòng để thổi giá.
Em tưởng nó cũng phải cho 1 ít gà ăn thật chứ ? Vì gà có ăn được tí thi lại bỏ thêm $, rủ thêm anh em vào mua tiếp. Lúc này gà mới càng béo chứ ;)).

LinhNguyễn

Xe tăng
Em tưởng nó cũng phải cho 1 ít gà ăn thật chứ ? Vì gà có ăn được tí thi lại bỏ thêm $, rủ thêm anh em vào mua tiếp. Lúc này gà mới càng béo chứ ;)).
Phải nhả cho gà ngoài ăn tí mới có giới thiệu rồi truyền tai chứ cụ nhỉ :))

darthvader

Xe điện
Chờ đội cò vạc với đầu cơ nước 1 ăn xong xả hàng khoảng 2 tháng thì mua lại giá chưa tới 1/3

Bài của bọn nó là thế, mua đi bán lại tạo sóng ảo.
Gà tưởng thật mới lao vào.
Đương nhiên sẽ có vài con gà vào sớm ăn được.
Vâng. Có 1 vài con gà sớm thì ăn đc. Nhưng ăn mỏng và rút ngay. Dân xung quanh có đất đấy cũng lên đời, cũng hớt đc chút váng. Kkkk
Chứ bt thì đất để không chả ai thèm lấy. Hiii

tasx

Xe tăng
Bổn cũ soạn lại. Chẳng khác gì mấy anh đa cấp, mà vẫn có người tự hào là mua được miếng đất, cùng lắm coi như để dành cho mai sau :))

gachaybo

Xe tăng
Y tý mà vác 500 tỷ lên mua thì mua dc cả y tý vẫn dư khối tiền làm hạ tầng. Em nghĩ 20 tỷ là thoải mái tạo sóng ấy chứ

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Chắc bác chưa nghe chuyện con gái Kinh lên đó 1 mình đêm tối thì ng thân chỉ còn cách ra suối tìm xác ^ Biên phòng kể e 1 vụ, dâ kể 1 vụ ^^ Tùy bác.
Ah mà gái già cũng ko tha nhé ^^
Toàn chuyện vớ vẩn. Bát Xát Y Tí tiềm năng du lịch
Nhà em thành phố vào đấy có 1 lúc
Giá thì em ko bàn vì lâu chả về. Cùng lắm sốt như Sapa ngày trước là cùng

cuongtc55

Xe máy
Được cái cảnh đẹp thật

cuongtc55

Xe máy
Nhưng nghe sốt có vẻ sai sai