[Funland] Sốt ảo đã qua , có cụ nào vớt được chút nào không ạ !

chinhpham7983

Xe buýt
Không cụ ạ !
em public luôn , đầu tháng 11 dân sai gòn cho mấy tay nhìn rất bình thường đi hỏi đất một loạt
giũa tháng 11 giao dịch lác đác có , đầu tháng 12 sức mua vào tăng dần , có nhiều đội mua xong không cần làm lại sổ , vì thế em mới đoán là họ sẽ bung ra ngay , cứ nghĩ khoảng tháng 6 cơ - em bám sát bên TNMT và cũng mua vào theo !
nào ngờ sổ vừa cầm tay chưa ráo mực thì sốt
cơn sốt do cò đúng vậy , nhưng có chỉ đạo đàng hoàng nhé cụ , có cả giao dịch thật và giao dịch ảo ! được đội có dân địa phương đắc lực đun thật nhanh , và tung tin chớp nhoáng - Người mua vì tham nên lao vào
qua 7 ngày kể cả cụ có nhanh đến mấy , chưa kịp trở tay - sốt đã đi qua !
em thì cứ đi đến chỗ đất , bắc cái ghế làm ly cà phê , để cái biển chính chủ , số điện thoại , thích bán thì cứ thế ra luôn ! còn mà cứ cắm biển để đó, rồi về nhà thì cò vạc nó nhổ vứt đi luôn
vì thế đến ngày thứ 6 em ra hết sạch ! nhiều người còn tiếc rẻ mãi vì không gặp em trước đó , và phải mua lại của đội cò giá cao hơn nhiều
còn đội buôn - em không nhìn thấy ai cả , mà chỉ duy nhất có 1 đội đi qua có vài tiếng , xem chiến trường rồi mất tăm
Hài nhất là sau khi sốt đã đi qua , người ta vẫn mong giá đất lên ....có nhiều người vẫn hét lên 6, 7 tỷ !!!
nhưng đến giờ thì nguội rồi , những người rao 6, 7 củ đều đã mua vào cao , và giờ thì ôm luôn chờ ...lần sau !
Đánh xong trong 7 ngày thì kinh thật.

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Em vứt của cụ đi đấy !
Cụ làm thế thì đội cò vạc nó ăn gì nữa !
Giá em nghe cụ xuống thêm ít nữa
Em cứ đưa cho đội cò thôi , mất chút tiền phần trăm mà lại xong sau cụ 1 ngày ... he he !
cụ ********* !
chả bù cho ngày xưa , cầm cả xập chả nghĩ ngợi gì ,
giờ kiếm xiền đúng là quá khó , kiếm được chút đỉnh đau hết cả đầu mà nhiều khi còn ôm mộng luôn ! chân chính đàng hoàng thì lại càng khó hơn !

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xưa tin tức trên otofun rất nhanh
Nhưng mấy năm về gần đây trên này chả có tin gì về những cơn sốt rét cả
Có lẽ otofun không còn hot như xưa nữa rồi ,

cụ ********* !
chả bù cho ngày xưa , cầm cả xập chả nghĩ ngợi gì ,
giờ kiếm xiền đúng là quá khó , kiếm được chút đỉnh đau hết cả đầu mà nhiều khi còn ôm mộng luôn ! chân chính đàng hoàng thì lại càng khó hơn !
Em còn 3 tỉ nhàn rỗi chưa giải ngân được ạ.Phiền cụ phím giúp em mấy chỗ tiềm năng,pháp lý an toàn để em ngâm cứu với ạ

lodudu

Xe điện
Còn chỗ nào chưa sốt các cụ?

thanh.long

Xe tăng
Giờ đội lái đánh sóng cũng sợ các cụ trên ô tô phăn đọc bài đọc vị nên đánh sóng tốc chiến thần tốc thần tốc hơn nữa, các cụ lập thớt xong là sóng qua đi để lại bãi cát với vị mặn chát mênh mông

chuadutienmuaxe

Xe tăng

trước tết khoảng đầu tháng 12 em đã nghi nghi khi thấy đội SG tung tiền ra mua , âm thầm và quyết liệt ! em quyết định làm 1,2 ha mặt tiền đẹp , đã có sổ sách đàng hoàng và đẫ lên thổ cư một ít - và cũng cho ra hết đợt sốt vừa rồi ,em bán giá rất đàng hoàng và vì thế ra rất nhanh , nhưng thực sự em vẫn chưa hiểu là tiền ở đâu ra mà họ xuống như mua mớ rau thế
kiếm được tý cháo nhưng thực sự không vui chút nào bởi tiền ảo , đến nhanh rồi cũng chả bền !
có cụ nào vừa vào đây không ạ - mời các cụ chém cho xôm !
Cụ cho cháu cắp tráp theo cụ học việc mới ạ

Jiren198

Xe điện
Hic, số e méo giàu dc hay sao ấy...lần nào về mua là trượt , hôm sau có tin gây sốt ngay...e bó tay ko chờ dc giảm nữa..chắc dạt nơi khác thôi

ngocquybk

Xe điện
Em sợ sóng lắm lên em lên núi ở ẩn lâu rồi :))

gracias

Xe đạp
Em thấy dân Bình Dương vẫn đánh sóng mạn phía bắc Bình Phước (Hớn Quản, Bình Long, Đồng Tiến,vv vv) mạnh mà nhỉ. Chả biết ảo hay thật nữa.

Đồng Phú giá cũng cao rồi, mà rất khó mua mảnh to.

Đường bộ

Xe điện
Niềm vui của người này là nỗi đau của người khác

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Niềm vui của người này là nỗi đau của người khác
1 Câu của cụ làm em suy nghĩ quá !
Nhưng cụ chưa va chưa chứng kiến chưa biết - em không bán thì có hàng nhiều người khác bán , và họ vẫn lao vào mua như thiêu thân , em bán xong vẫn rất nhiều người điện thoại hỏi còn bán nữa không ? 1 phần là cò hỏi để mua xong đủn giá , một phần là những người có nhu cầu thực
tóm lại - mua bán đều tự 2 bên thoả thuận , hợp lý thì họ mua ! kể cả họ không mua , em vẫn ok !
Nhưng lúc đó sốt cao như thế , cụ không bán người ta đến tận nơi dúi tiền vào tay , nài nỉ cụ bán - thậm chí có người còn bảo em thêm cho anh 200 triệu , anh bỏ ông A , bà B ....bán cho em !!!

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy dân Bình Dương vẫn đánh sóng mạn phía bắc Bình Phước (Hớn Quản, Bình Long, Đồng Tiến,vv vv) mạnh mà nhỉ. Chả biết ảo hay thật nữa.

Đồng Phú giá cũng cao rồi, mà rất khó mua mảnh to.
cụ mua Đồng tiến chưa ạ ?
em thì đồ rằng một time ngắn nữa sốt dịch về tân uyên , và khu phú giáo
em có bài cảnh báo từ lâu rồi ạ !
sáng nay giá mới nhất 1,3 tỷ cho 1 m tơí bên tân uyên !!! - lúc em viết bài có 600 triệu ạ !

https://www.otofun.net/threads/ban-ve-bds-binh-duong-sot-ao-hay-sot-that-cac-cu.1728594/

bài này em viết từ tháng 11 năm ngoái , mời các cụ tham khảo !

Chỉnh sửa cuối:

gracias

Xe đạp
cụ mua Đồng tiến chưa ạ ?
em thì đồ rằng một time ngắn nữa sốt dịch về tân uyên , và khu phú giáo
em có bài cảnh báo từ lâu rồi ạ !
sáng nay giá mới nhất 1,3 tỷ cho 1 m tơí bên tân uyên !!! - lúc em viết bài có 600 triệu ạ !

https://www.otofun.net/threads/ban-ve-bds-binh-duong-sot-ao-hay-sot-that-cac-cu.1728594/

bài này em viết từ tháng 11 năm ngoái , mời các cụ tham khảo !
Em đang nằm ở Phú Giáo đây ạ. Sốt từ trước Tết rồi mà cụ ơi.

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Em đang nằm ở Phú Giáo đây ạ. Sốt từ trước Tết rồi mà cụ ơi.
ha ha - nếu tiện mai em mà rảnh mời cụ cafe nhé !
xưởng em chuyên sản xuất dây đồng lõi chống từ chịu nhiệt độ cao ngay ở BD ,
sốt giờ mới chỉ là .....khởi đầu thôi cụ , em cho rằng sẽ đẩy lên 1 đợt nữa .... cụ tự hiểu
sáng nay em xem mấy nơi , em còn 1 số , nhưng giá này em chưa ra đâu ! bên tân uyên ra lúc nào cũng được cụ ạ

Jiren198

Xe điện
Nhìn cụ canon đi bắt cá mập lấy vây thật là nhã, e xem thấy BP vừa rồi cơ số cá mập mắc cạn, bị dân và chính quyền luộc

Visa Du Lich

Xe buýt
Hic, số e méo giàu dc hay sao ấy...lần nào về mua là trượt , hôm sau có tin gây sốt ngay...e bó tay ko chờ dc giảm nữa..chắc dạt nơi khác thôi
Hạ Long rẻ hơn suy nghĩ của em. Rẻ hơn các tỉnh thành khác luôn.

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn cụ canon đi bắt cá mập lấy vây thật là nhã, e xem thấy BP vừa rồi cơ số cá mập mắc cạn, bị dân và chính quyền luộc
Không dễ thế đâu cụ ơi
em từng đội nón ra đi cơ số nhiều với đội đủn sóng rồi ạ ,
he he - tất cả do duyên !
đương nhiên nếu vào địa bàn của em chắc chắn em không để thua đâu cụ !

Jiren198

Xe điện
Hạ Long rẻ hơn suy nghĩ của em. Rẻ hơn các tỉnh thành khác luôn.
Khu này quảng yên bác ạ...hạ Long đẹp, nhưng các khu đẹp giờ đắt r...riêng e vẫn giữ q điểm ko bh về hà Khánh...nên chắc e dạt sang sau sau cái lân cho rẻ

lancaster

[Tịch thu bằng lái]

trước tết khoảng đầu tháng 12 em đã nghi nghi khi thấy đội SG tung tiền ra mua , âm thầm và quyết liệt ! em quyết định làm 1,2 ha mặt tiền đẹp , đã có sổ sách đàng hoàng và đẫ lên thổ cư một ít - và cũng cho ra hết đợt sốt vừa rồi ,em bán giá rất đàng hoàng và vì thế ra rất nhanh , nhưng thực sự em vẫn chưa hiểu là tiền ở đâu ra mà họ xuống như mua mớ rau thế
kiếm được tý cháo nhưng thực sự không vui chút nào bởi tiền ảo , đến nhanh rồi cũng chả bền !
có cụ nào vừa vào đây không ạ - mời các cụ chém cho xôm !
Mèo khóc chuột 😂