sos.hic hic. các cụ ơi em bị chúng nó lừa rồi.

kienvinh

Xe lăn
Chạy đoạn vắng, thông thoáng, chủ đích lập kỷ lục thì em có thể chụp ảnh đồng hồ đo tiêu hao nhiên liệu báo chỉ ăn 5.3 lít/100km. Xe cụ chủ topic ăn 6 lít, buồn là phải rùi.

Luu Lehong

Xe container
Chúc mừng bác chủ trong hoàn cản KT khó khăn mà vẫn nâng đời xoành xoạch! Chốt lại bác fix giá bao nhiêu để ae thảo luận, quyết định!
Em làm sale khoảng 10 năm cho rất nhiều hãng, và 4 năm nay e đang làm cho "Hân colletion" với chức vụ ông chủ, chuyên hàng quần áo nữ, các cụ vào Vinh chỉ cần gặp các mợ xinh xinh mặc váy hay đồ thời trang đẹp 1 tẹo- các củ chỉ cần hỏi shop em là người ta chỉ cho ạ. E cũng chả bao giờ có í định đi làm thuê cho thằng nào nữa trừ khi nó trả lương gấp 4 lần thu nhập của em bây giờ. He he.

vnr_82

Xe điện
Chúc mừng bác chủ trong hoàn cản KT khó khăn mà vẫn nâng đời xoành xoạch! Chốt lại bác fix giá bao nhiêu để ae thảo luận, quyết định!
Cụ ấy đang muốn bán để mua con Vios 1.5 đời 2008 rồi tham gia vào hội Fan Toy đới, cụ chiêu mộ là vừa đi :))

Dân Nghệ

Xe tăng
Em làm sale khoảng 10 năm cho rất nhiều hãng, và 4 năm nay e đang làm cho "Hân colletion" với chức vụ ông chủ, chuyên hàng quần áo nữ, các cụ vào Vinh chỉ cần gặp các mợ xinh xinh mặc váy hay đồ thời trang đẹp 1 tẹo- các củ chỉ cần hỏi shop em là người ta chỉ cho ạ. E cũng chả bao giờ có í định đi làm thuê cho thằng nào nữa trừ khi nó trả lương gấp 4 lần thu nhập của em bây giờ. He he.
Lúc sáng vnr82 có gọi cho em nghe bẩu ngồi ca fe tý nhưng em đang ở Cam. Nhà em ở Lê Hồng Phong đối diện cửa hàng của cụ trước đây. Vợ em trước đây hay mua quần áo ở Hân colettion.

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Lúc sáng vnr82 có gọi cho em nghe bẩu ngồi ca fe tý nhưng em đang ở Cam. Nhà em ở Lê Hồng Phong đối diện cửa hàng của cụ trước đây. Vợ em trước đây hay mua quần áo ở Hân colettion.
Tks cụ, mong rằng cụ vẫn ủng hộ vợ của cụ mua hàng chỗ e là e mừng rồi, hẹn hôm nào ta cà fê giao lưu nhé.

phanngoc0405

Xe tăng
Dạ. Cứ kiếm đc thêm vài hộp sữa cho con là e gả cụ ạ.

Kem2010

Xe tăng
em cũng lo ford cụt ăn xăng, đọc xong bài của cụ em yên tâm hẳn.

kachia

Xe hơi
Phuơng án 1 đi cụ ơi . Đừng chơi phuơng án 4 nhé .

kienvinh

Xe lăn
Người mở topic being funny khoe xe tiết kiệm xăng mà khối ông lao vào tư vấn như đúng rồi, buồn cười vãi.

binhduydo

Xe tải
Cụ mang đến thợ kiểm tra đã xem máy móc thế nào đã

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Sau những thấng ngày vất vả chí thú làm ăn, e tích góp được vài đồng để kinh doanh buôn bán, mua nhà cửa và cấp ngân hàng, rồi một ngày mua gió bão bùng lội mưa bằng xe máy(xe spacy xịn luôn) nhục như con cầy khi bọn oto cứ tóe nước ướt sũng cả người từ trên xuốc dưới, từ thủ đến chân, hic . Em quyết định mua con xe chạy tạm, rồi thấm thoát thoi đưa, em cũng đổi qua vài đời xe và run rủi thế nào lại thích ford focus hb sau 1 lần chạy thử.
Thế rồi mất ăn mất ngủ với suy nghĩ mua bằng đc, em cũng đã thử 5 con và cuối cùng chọn con này vì yêu từ cái nhìn đầu tiên, vậy là múc.
Múc được 3 tiếng đồng hồ thì em phát hiện được 1 sự thật đắng cay, bọn chúng lừa mình, khốn nạn thật, mất mấy trăm triệu mua cái vỏ xe vì cục máy đã bị đổi(tại em tin người nên ko xem bản cà số)
Em nghi chúng tháo cục máy duratec 1.8 của em ra bán sắt vụn rồi thay máy sh 150 hay là evenis gì đó(vì em gà mờ nên ko biết) hu hu
Giờ phải làm sao đây ạ.
Em đọc các bài cm của các bác bảo ford tốn xăng... Ford cụt ăn 12-14 lít chạy phố rồi 8-10 lít trường cơ mà. Sao xe em lại bị vậy ạ
E đặt ra 3 giả thiết là:
1 xe em bị thay máy xe máy 150cc.
2 xe em bị thay máy hibri hay hibrat gì đó
3 hay em ăn ở hiền lành quá nên bị phạt.
Đây là clip em quay sáng nay trên đường, 1 trên đường thoáng và 1 trong đám cưới đi như rùa bò

[youtube]M9u-Tfo2Wxw[/youtube]

Theo ý các cụ giờ phải làm sao đây ạ
1 trả lại xe chấp nhận lỗ vài chục củ
2 để đó đi với cục máy 1.8 trăm cây 6 lít mà mọi người thường đồn đại uống xăng như bò
3 thay cục máy 1.8 của toyota để nó ăn chăm cây chục lít cho có chị có em (kia morning cũ cũa em cũng ăn chăm cây chục lít đó nhé)
4 để im rồi tìm con gà nào đó bán tống cho nó.
Các bác cao mưu giúp em với ạ, em xót của quá. Chả có lẽ xe em bị ốm nên bỏ ăn hay mới về nhà chồng lại e thẹn - ăn uống kiêng kem thế ko biết.
Đọc bài của cụ em thấy ý là cụ đang rất hài lòng vì Focus tiết kiệm xăng, cụ đang khen chứ các cụ khác kg hiểu ý rồi...

phanngoc0405

Xe tăng
Đọc bài của cụ em thấy ý là cụ đang rất hài lòng vì Focus tiết kiệm xăng, cụ đang khen chứ các cụ khác kg hiểu ý rồi...
Vâng thưa cụ, ý e là vậy, tuy Ko phải nó tiết kiệm đến mức như động cơ hybrid hay at 6-7-8 cấp, nhưng nó ko uống xăng như bò kiểu như các cụ nhà ta truyền miệng ạ. E thấy cũng bình thường so với 1.8 lại AT nữa.

toan.nguyen

Xe tải
Bác chủ này quảng cáo cho ford hay thật, em kết bác + ford rồi đó :D

vietran

Xe ba gác
Chạy đoạn vắng, thông thoáng, chủ đích lập kỷ lục thì em có thể chụp ảnh đồng hồ đo tiêu hao nhiên liệu báo chỉ ăn 5.3 lít/100km. Xe cụ chủ topic ăn 6 lít, buồn là phải rùi.
Xe bé tẹo ăn 6 lít thì có gì đáng phải ầm ĩ đâu.
Vấn đề của F k phải là vấn đề ăn xăng hay k