SOS - Các cụ cứu lấy "cửa sổ tâm hồn" của em với

dongphong09

Xe tải
Website
www.phibuiof.cf
Bẩm các cụ. Em 33 cái lá vàng rơi. Em bị bệnh giật giật mi mắt cách đây gần nửa tháng rồi. Lúc đầu chỉ giật giật mi mắt dưới mắt bên trái nhưng giờ cả hai mi mắt đều giật giật rồi. Bị giật giật suốt ngày các cụ ạ. Bệnh của em thì không đau đớn gì nhưng thật sự cảm thấy rất khó chịu và bực bội. Em có hỏi ông Gu Gồ thì ông ấy bảo là nếu để lâu dài sẽ xuất hiện hiện tượng sụp mi mắt và sẽ bị giảm thị lực. Hàng ngày em có dùng cái máy mát xa để mát xa mắt nhưng cảm thấy cũng không cải thiện được là bao nhiêu. Các cụ nhà ta duy tâm nếu giật giật mi mắt trong chốc lát thì cho là điềm báo không tốt nhưng em thì không tin điều đó. Ngoài đi bệnh viện Mắt để khám ra thì có cụ nào biết có cách nào để chữa dứt điểm bệnh này, ví dụ như chữa bằng phương pháp dân gian hay chữa bằng mẹo hoặc bấm huyệt gì đó.....Các cụ giúp em với. Cám ơn các cụ nhiều.

alexandra

Xe điện
Cụ có chăm chú nhìn cái gì trong tình trạng căng thẳng không? :D

dongphong09

Xe tải
Website
www.phibuiof.cf
Cụ có chăm chú nhìn cái gì trong tình trạng căng thẳng không? :D
Có chứ cụ, ra ngoài phố mà ko có gấu đi cùng là em chăm chú nhìn mấy em xinh tươi váy ngắn lắm, nhưng mà em chăm chú nhìn ko phải trong tình trạng căng thẳng mà là căng...................cong mới khổ chứ, hic hic.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Bẩm các cụ. Em 33 cái lá vàng rơi. Em bị bệnh giật giật mi mắt cách đây gần nửa tháng rồi. Lúc đầu chỉ giật giật mi mắt dưới mắt bên trái nhưng giờ cả hai mi mắt đều giật giật rồi. Bị giật giật suốt ngày các cụ ạ. Bệnh của em thì không đau đớn gì nhưng thật sự cảm thấy rất khó chịu và bực bội. Em có hỏi ông Gu Gồ thì ông ấy bảo là nếu để lâu dài sẽ xuất hiện hiện tượng sụp mi mắt và sẽ bị giảm thị lực. Hàng ngày em có dùng cái máy mát xa để mát xa mắt nhưng cảm thấy cũng không cải thiện được là bao nhiêu. Các cụ nhà ta duy tâm nếu giật giật mi mắt trong chốc lát thì cho là điềm báo không tốt nhưng em thì không tin điều đó. Ngoài đi bệnh viện Mắt để khám ra thì có cụ nào biết có cách nào để chữa dứt điểm bệnh này, ví dụ như chữa bằng phương pháp dân gian hay chữa bằng mẹo hoặc bấm huyệt gì đó.....Các cụ giúp em với. Cám ơn các cụ nhiều.
Cái đó không thuộc chuyên khoa mẳt, mà là ck thần kinh kụ nhé. Kụ qua e đi.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cái đó không thuộc chuyên khoa mẳt, mà là ck thần kinh kụ nhé. Kụ qua e đi.
Ơ thế thì cứ thấy ai bị nháy mắt là em có thể phán ngta bị thần kinh , phỏng cụ ? =))

sauken

Xe container
Tưởng nhớ

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Có lẽ e không nên vào đây nói nhăng nói cuội.
thôi, trả toppic cho bác. chào bác e đi.

thanglong83

Xe hơi
cụ ra viện mắt kỹ thuật cao hà nội 51 trần nhân tông khám cho chắc ăn nhé

thanhmoc

Xe hơi
Thời gian gần đây cụ có bị căng thẳng hay mất ngủ gì không? e cũng bị như cụ khoảng 2 tháng do nhà có chuyện. sau đó e cố gắng ngủ nghỉ điều độ giờ hết bị như vậy rồi cụ ạ.

Leo.Yamaha

Xe tăng
Thời gian gần đây cụ có bị căng thẳng hay mất ngủ gì không? e cũng bị như cụ khoảng 2 tháng do nhà có chuyện. sau đó e cố gắng ngủ nghỉ điều độ giờ hết bị như vậy rồi cụ ạ.
Em cũng thấy vậy, em có thời gian căng thẳng, nghĩ nhiều bị ngay