SOS các cụ cho ý kiến về lấy xe escape thời điểm này ạ

Capitalford

[Tịch thu bằng lái]
cụ nói gần chuẩn, giá không tăng nhưng mức hỗ trợ cho khách hàng sẽ giảm cụ ah :))

phanlong.mqmk

Xe đạp
Em đang định lấy 1 em ESC vì thấy đợt này đang giảm giá! Các cụ cho em hỏi dòng này hay có lỗi vặt gì ạ? Em thấy bảo điện đóm xe này không được lành cho lắm, có đúng thế không ạ?
Em thấy cụ loanh quanh về vụ Éch cả tháng rồi vẫn chưa quyết ah cụ, chất lượng thì các cụ # đã lói, Em cũng đã cưới xlt hơn tháng nay rồi, nc là quá thỏa với tiền bỏ ra. ếch sắp tuyệt chủng rồi đấy cụ ah, ko nhanh chân là hết luôn, giò chỉ còn XLS thôi, XLT hết rồi

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Em thấy cụ loanh quanh về vụ Éch cả tháng rồi vẫn chưa quyết ah cụ, chất lượng thì các cụ # đã lói, Em cũng đã cưới xlt hơn tháng nay rồi, nc là quá thỏa với tiền bỏ ra. ếch sắp tuyệt chủng rồi đấy cụ ah, ko nhanh chân là hết luôn, giò chỉ còn XLS thôi, XLT hết rồi
:)) chuẩn quá cụ !

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em đang định lấy 1 em ESC vì thấy đợt này đang giảm giá! Các cụ cho em hỏi dòng này hay có lỗi vặt gì ạ? Em thấy bảo điện đóm xe này không được lành cho lắm, có đúng thế không ạ?
Điện con này quá lành, vì nó chẳng có cái gì để hỏng: điều hòa cơ, ghế cơ, cửa kính không auto, gương gập tay, đèn đóm vặn tay hết =)) túm lại nó không lành về điện đóm may ra có xe đạp là lành thôi cụ, em chửa thấy ai kêu về điện đóm con 2.3 này.
Trong các dòng xe Ford, có lẽ mỗi ông Mondeo đời cũ là có hệ thống điện hiện đại nhất, phức tạp nhất và do vậy hay bị kêu là không lành thôi.
Nó đang rẻ cụ chốt sớm đi, kẻo lúc gần hết đợt clear stock thì mình lựa chọn màu sắc sẽ khó.

Chỉnh sửa cuối:

silver1

Xe điện
Bobin thay cả bộ chắc tầm gần 3 triệu, đi escape thích rồi, dáng đẹp, chắc chắn cao ráo, nếu 6 số AT càng tuyệt, 4 số ăn xăng khá nhiều.

duth@$*&

Xe buýt
E hỏi hơi ngu tí là escape có số 6 cấp tùi hả bác

laichuanhieu

Xe tăng
Em không cân nhắc lâu như cụ chủ nên vào tham khảo tý là múc ngay em XLS. Em thấy ngon. Chạy thử hơn 200 km thấy xăng ăn bình thường như các xe khác. Em dự chạy trong phố đông đúc ăn khoảng 1,5 lit/giờ. Thế là OK

Vinh Nguyễn

Xe điện
Điện con này quá lành, vì nó chẳng có cái gì để hỏng: điều hòa cơ, ghế cơ, cửa kính không auto, gương gập tay, đèn đóm vặn tay hết =)) túm lại nó không lành về điện đóm may ra có xe đạp là lành thôi cụ, em chửa thấy ai kêu về điện đóm con 2.3 này.
Trong các dòng xe Ford, có lẽ mỗi ông Mondeo đời cũ là có hệ thống điện hiện đại nhất, phức tạp nhất và do vậy hay bị kêu là không lành thôi.
Nó đang rẻ cụ chốt sớm đi, kẻo lúc gần hết đợt clear stock thì mình lựa chọn màu sắc sẽ khó.
PR cho ếch kinh nhuễ, có đổi ếch ko lão?

Bobin thay cả bộ chắc tầm gần 3 triệu, đi escape thích rồi, dáng đẹp, chắc chắn cao ráo, nếu 6 số AT càng tuyệt, 4 số ăn xăng khá nhiều.
Cụ lại nguy hiểm rồi! vì chỉ nghe nói

Mr Tung

Xe máy
Ếch chết chạy sương lăm cụ ạ.

Tienthinh

Xe tăng
Em nghe nói ếch ồn lắm hả các cụ, đúng là gầm cao giwof còn mỗi em này giá cả phủ lý quá.

bentley8

Xe điện
Hôm nay cháu cũng đã đi thử ếch, công nhận ồn thật và có vẻ ko bốc bằng Civic nhà cháu, dù cũ. Ý tưởng đổi xe thôi luôn.

phanlong.mqmk

Xe đạp
:-h[..]Em cũng đã từng chạy civic 2.0 AT, sau đó sang toy & bây giờ là ếch xlt. về độ ồn thì ko hẳn như cụ nói ( gốc vấn đề là ở giàn lốp) còn về độ bốc thì cụ nói ko bốc = civic, Em pó tay [..]

Ngố Tầu

Xe hơi
Em không cân nhắc lâu như cụ chủ nên vào tham khảo tý là múc ngay em XLS. Em thấy ngon. Chạy thử hơn 200 km thấy xăng ăn bình thường như các xe khác. Em dự chạy trong phố đông đúc ăn khoảng 1,5 lit/giờ. Thế là OK
Xe em mới lấy lại cũng thế. So với Morning cũ thì ăn nhiều hơn thật :D nhưng so với các xe khác cùng dòng thì chả hơn tý nào. Đại thể là so với Capltva ltz với Ỉn V thì Ếch quá khiêm tốn mà dáng lại đẹp

BVTL

Xe điện
Người OF
Hôm nay cháu cũng đã đi thử ếch, công nhận ồn thật và có vẻ ko bốc bằng Civic nhà cháu, dù cũ. Ý tưởng đổi xe thôi luôn.
Em thì ngược lại với cụ :). Đứa em chạy civic2.0, em ngoi sau mà cảm thấy hơi say nên em thôi ý tưởng lấy civic.

P/S: em đo độ ồn bằng iphone khi chạy trên Phạm Hùng thì trung bình tầm 77dB ạ!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: