Sorento 2014 Trường Hải

anhtqus

Xe tải
:)
Sau hơn một trăm trang nghiền ngẫm trong thớt này, được nghe đánh giá, nhận xét của các Cụ nhà mình về em new sorento. Người khen cũng lắm mà kẻ chê cũng nhiều, haizzzz, làm em rối quá.
Hôm qua rủ gấu sang showroom xem xe, sau khi test một vòng các loại đường, khi xuống xe, Gấu hỏi em:
- Anh chọn màu j? olala, em giật cả mình, em bảo:
- Anh tưởng đi thử thôi chứ, sao quyết nhanh thế?
- Không mua thì thử làm j cho mất công, hả anh?
Công nhận Gấu nhà em gấu thật, em nghĩ bụng nhưng không dám nói, hi.
Em bảo gấu:
- Nhưng mà A có cầm tiền đi đâu?
- E có trong bóp có mấy chục, có đủ đặt không A?
Vậy là em chỉ việc chọn màu, Gấu ký hợp đồng:)
Báo cáo các Cụ là bản hiện tại đã có thêm dàn lạnh và cửa gió cho hàng ghế thứ 3, nhưng giá cũng thay đổi: 1006 củ và chỉ giảm cho 2 triệu hoặc khuyến mại thêm món sơn gầm, TH rắn thật, hic
Em đã chọn màu nâu bản máy dầu, hôm nào nhận xe em sẽ chụp hình khoe các Cụ ạ
Em So này có j cần lưu ý hay bổ sung các Cụ giúp em một câu nhé, cám ơn tất cả các Cụ nhiều?:)
Cái món sơn gầm này em cũng đc Cố vấn dich vụ tư vấn, sơ bộ Kia làm khá kỹ, mất khoảng 2 ngày, sử dụng 3M để phun, sơn gầm, và cả 4 cánh nữa, hết khoảng hơn 10 củ cơ.

mr.ken_no1

Xe container
Em nghe nói Sò 13 limit tịt nhẹ cũng củ 3 thành thân gần củ rưỡi Cụ nhé, tiền nào của ấy, Cụ mua cái chán vào người làm j cho phiền lòng? Hạnh phúc vì Cụ đã có 4b và phấn đấu X6, Q7 trong tương lai đi Cụ.
Lúc đổi xe chắc sẽ có nhiều mẫu mới ạ

phonghamy

Xe điện
Chả chê gì So đi đường xấu hơi ồn, và giảm sóc cứng, loa sub kém, ko cài được vietmap và tv. Mỗi thế thôi.

mr.ken_no1

Xe container
Chả chê gì So đi đường xấu hơi ồn, và giảm sóc cứng, loa sub kém, ko cài được vietmap và tv. Mỗi thế thôi.
Tv thì e chưa thử chứ vietmap thì ngon choét cụ gió nhé

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Hình như hội ếch đổi xe toàn chọn Sò anh anh nhỉ, em cũng đang định chuyển sang sò.
Oke Cụ, mình cũng nghiên cứu các món rồi, trong tầm tiền này Sò là lựa chọn hợp lý Cụ nhở(like)
Với lại mình đi thử con New này so với con Sò nhập nội địa bản li mít tịt của Anh bạn cùng cơ quan rồi thì con Sò mới cách âm, chống ồn tốt hơn hẵn bản cũ đấy ạ

soncrown

Xe buýt
Em thấy mấy cái Cụ nói thì em đã xem mọi thứ đều ổn, mỗi hệ thống audio hơi đuối vì em nghe tiếng cảm giác không hay lắm mặc dù hôm đó em chỉ nghe radio thôi. Chắc lại mất mấy chục củ để nâng cấp hệ thống audio rồi vì em cũng hay nghe nhạc lém, he

Chỉnh sửa cuối:

anhhoang

Xe tải
Nút bấm mở cốp sau trên chìa khóa của em không có tác dụng gì cả? Các bác kiểm tra xem cái đó để làm gì?

mr.ken_no1

Xe container
Mấy cửa hàng như Trunggia vẫn làm ngon mà cụ
E ngâm cứu món bày r, ko ổn ạ
Mình mở cơ thôi
E nghĩ a Hải cũng ngâm kỹ rồi nên ko chơi óp đó, trong khi cáp pô dùng pitong để mở, chỉ cần đẩy nhẹ cái là capo tự mở lên, hay phết

mr.ken_no1

Xe container
Nút bấm mở cốp sau trên chìa khóa của em không có tác dụng gì cả? Các bác kiểm tra xem cái đó để làm gì?
Vẫn mở được và dùng bt cụ nhé
Nó có tác dụng khi chìa khóa ko ở gần người mở cốp
Ví dụ: bồ của bác muốn lấy gì đó trong cốp trong khi bác ko muốn đưa chìa khoá cho bồ và lúc đó bác lại ko mặc quần áo nên bác bấm toách cái (trong phạm vi chìa có tác dụng) thì chỉ cốp sau mở thôi ạ
Hê hê

mr.ken_no1

Xe container
Cụ search trên otofun có gian hàng của cụ Trunggia ở Võ thị sáu, hà nội vẫn làm đó
Vụ này nhà EVA bọn e đã ngâm và làm rồi
Bác cứ qua lãi Trunggia xem sao
E cứ gặp Trunggia là toàn uốn bia thôi
Hê hê

soncrown

Xe buýt
E ngâm cứu món bày r, ko ổn ạ
Mình mở cơ thôi
E nghĩ a Hải cũng ngâm kỹ rồi nên ko chơi óp đó, trong khi cáp pô dùng pitong để mở, chỉ cần đẩy nhẹ cái là capo tự mở lên, hay phết
Em thích bấm phát nó tự đóng lại cơ ạ, hi