Sorento 2014 Trường Hải

mr.ken_no1

Xe container
Vâng em cũng thật thà thôi cụ ạ , tại lúc ngồi bố em làm hợp đồng ko nghe nói bớt gì ráo , em đứng kế bên xỉa vào ko bớt gì à anh .
Anh sale nói luôn giờ chú muốn cháu bớt bao nhiêu chú cứ nói , xong anh ấy ra giá luôn cháu bớt chú 14tr là bố em ok luôn . Em nghĩ nếu anh sale nói thế mình ngồi kì kèo thêm chắc cũng đc giảm tí nữa nhưng nhà em mua góp nên thôi cũng tạm ok vậy
Đứt từng khúc ruột
Huhu

mroke

Xe hơi
Đứt từng khúc ruột
Huhu
À cụ ken cho em hỏi So 2014 nó có tự động lock cửa ko cụ , bữa e test xe e chỉ ngồi sau hóng cái cửa sổ trời ko để ý gì ráo
Cụ cho em vài cảm nhận sau khi cầm lái em nó 1 thời gian với ah, tuần sau em mới có xe ... sốt ruột quá cụ ah

mr.ken_no1

Xe container
À cụ ken cho em hỏi So 2014 nó có tự động lock cửa ko cụ , bữa e test xe e chỉ ngồi sau hóng cái cửa sổ trời ko để ý gì ráo
Cụ cho em vài cảm nhận sau khi cầm lái em nó 1 thời gian với ah, tuần sau em mới có xe ... sốt ruột quá cụ ah
Cảm nhận của e lúc này chỉ có đúng 1 từ: Ngu
Vì: đợi thêm vài hôm đc giảm khoảng 20 triệu. Tsb bọn TH làm thế này ức vãi ạ
Còn lại thì quá tuyệt cho 1 con v2 với giá 1 tị ạ

mr.ken_no1

Xe container
Cạch thì lão Ken thua là cái chắc. Lão Ró vòng 2 trên 100 cơ mà ;)
Hôm nào làm cái rao nưu đi lão Chày!!!
E thì thấp bé nhẹ cân nhưng lại thích đú đởn ạ :D
Đi đương gặp mấy e Sò 13 dán logo OF chạ dám nháy pha
Hê hê
Hôm nay e đi lấy ĐK ở Giải phóng gặp 2 em So14 liền, càng nhìn càng yêu, bỗng dưng có e Q7 đi vào, e mất cmn hứng, huhu

mroke

Xe hơi
Cảm nhận của e lúc này chỉ có đúng 1 từ: Ngu
Vì: đợi thêm vài hôm đc giảm khoảng 20 triệu. Tsb bọn TH làm thế này ức vãi ạ
Còn lại thì quá tuyệt cho 1 con v2 với giá 1 tị ạ
Vụ lock cửa tự động có ko cụ ơi

Bóng Chày

Xe lừa
Hôm nào làm cái rao nưu đi lão Chày!!! E thì thấp bé nhẹ cân nhưng lại thích đú đởn ạ :D Đi đương gặp mấy e Sò 13 dán logo OF chạ dám nháy pha Hê hê Hôm nay e đi lấy ĐK ở Giải phóng gặp 2 em So14 liền, càng nhìn càng yêu, bỗng dưng có e Q7 đi vào, e mất cmn hứng, huhu
Xe hội Sor Hà nội không dán logo OF vì ly khai lâu rồi. Dán logo riêng của hội như Avatar của em đới

nguyenxonline

Xe hơi
- Ra nước ngoài, vì tự hào dân tộc mà cứ có thẳng hỏi là bảo "tao người Việt Nam", dưng nói xong rồi thì ngẫm cái thói xấu người Việt mà tủi...
- Ở nhà, ra đường nhỡ có dãn lô gô OF, dân tình chỉ trỏ bảo mấy thằng ...ợm. Cái quả này thì chả biết nói sao nữa, tóm lại là thấy rất nhiều bác dán rồi bóc 8-}

Xe hội Sor Hà nội không dán logo OF vì ly khai lâu rồi. Dán logo riêng của hội như Avatar của em đới

mr.ken_no1

Xe container
Dán logo OF lão ạ
@ cụ mrock: có tự lock cửa ạ, còn nhiều cái khác hay nhắm ạ

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Ẹ, vô lăng chỉ gật gù chứ e có thấy thò thụt gì đâu nhỉ?
@Mroke: xe chạy 1 tí là cửa tự lock cụ nhé, ngoài ra chốt mở khóa chủ động nằm ờ 2 cửa hàng ghế trước luôn...

cascadabadboy

Xe buýt
Sau chuyến đi 30/4 HN-ĐN thì em mới nhận ra là vợ 2 của em mới cưới được ngót 3 năm, mọi thứ em nó đều quá toẹt với em nhưng lại hơi chật chội với 5 người. Hơn nữa đi chơi xa mang vác nhiều đồ đạc xệ hết cả mít đi chơi mà cứ phải lo ngay ngáy chạm gầm :(
Theo các Cụ em có nên bán để đổi lên Suv không ợ? Em đã lên Suv là phải 7 chỗ nên New sò vs stf 2013 là hai lựa chọn hàng đầu của em. Cá nhân em kết new sò hơn vì giá cả hợp lý của nó. Em đang băn khoăn về khoản an toàn, độ ồn, và âm thanh của em nó. Hiện em đang chạy cam Le đăng kí 2011 ạ

mr.ken_no1

Xe container
Ẹ, vô lăng chỉ gật gù chứ e có thấy thò thụt gì đâu nhỉ?
@Mroke: xe chạy 1 tí là cửa tự lock cụ nhé, ngoài ra chốt mở khóa chủ động nằm ờ 2 cửa hàng ghế trước luôn...
Có thò thụt lão nhé, cứ kéo lên hoặc ấn xuống là đc mà

danmexe

Xe điện
Có thò thụt lão nhé, cứ kéo lên hoặc ấn xuống là đc mà
Em ấn chốt bên trái dưới vô lăng kéo thử mà đếch đc ấy, chỉ thấy gật gù thôi...Bình thường bật chốt thì gật gù, thò thụt vô tư mà nhỉ?...

mr.ken_no1

Xe container
Em ấn chốt bên trái dưới vô lăng kéo thử mà đếch đc ấy, chỉ thấy gật gù thôi...Bình thường bật chốt thì gật gù, thò thụt vô tư mà nhỉ?...
Kiểm tra kỹ đi, hôm trước e thử cũng tưởng ko có, nhưng mà có đấy cụ ạ

thanhld

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi tý, Em chưa biết sử dụng chức năng rửa đèn pha Con Sò của Em, trong manual em đọc không thấy rõ lắm.
Cụ nào biết rõ và test rồi thì cho em biết với nhé.

Cảm ơn các Cụ trước.

Bóng Chày

Xe lừa
Các cụ cho em hỏi tý, Em chưa biết sử dụng chức năng rửa đèn pha Con Sò của Em, trong manual em đọc không thấy rõ lắm. Cụ nào biết rõ và test rồi thì cho em biết với nhé. Cảm ơn các Cụ trước.
Khi bật đèn, cụ ấn nút rửa phía dưới vô lăng bên trái đó thì nước phụt mạnh vào đèn rửa sạch thôi.
Áp dụng lúc đi mưa bùn bắn thì rửa ngay tăng độ sáng.
Còn bùn bết đã khô rồi thì phải kỳ cọ bằng tay nhé :)

mr.ken_no1

Xe container
Khi bật đèn, cụ ấn nút rửa phía dưới vô lăng bên trái đó thì nước phụt mạnh vào đèn rửa sạch thôi.
Cái gì cũng biết, sợ thật
hê hê

thanhld

Xe đạp
Xe em mới mua, máy dầu, ko thấy nút đâu bác ah ( tren vô lang va duoi taplo bên trái đều ko có) thinh thoảng đang bật đèn mà gạt cần rửa kính thì nó phụt rửa cả đèn, em là lại them vài phát nữa thì lại ko được, em chưa hiểu nguyên lý hoạt động của nó bác ah, nhờ bác chỉ giáo thêm, thánk bác