Sơn xe tại Gara Minh Hoàng

damqhai

Xe tải
Cụ này muốn ăn Dao thì cứ vào,nhưng có sẹo đừng trách AE không báo trước nhé

Forfun

Đi bộ
Xe em cũng vào đây sơn lại cản trước, và sau
Nhưng chất lượng chán quá, trình độ thợ quá kém và ẩu, sơn ko cùng mầu với thân xe. Đánh bóng thì hỏng cả sơn (tức là bị vết), có chỗ bị đánh bay cả sơn.
Khiếu nại thì bác Hoàng giải thích là sơn vào nhựa nên mầu nó khác, em chán không buồn nói. Chưa kể lại phải sơn đi sơn lại mất 2 lần, mất bao nhiêu thời gian.

Đợi ra tết đi sơn lại, cụ nào tư vấn em chỗ sơn chất lượng với, em mua bảo
hiểm liberty.
Thanks
Cụ thử qua gara ở gần Ba Mẫu quán xem. Sơn chất lượng tốt lắm, giá cả phải chăng, nhưng tôi không rõ có nhận bảo hiểm Liberty không.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cháu can nhà Bác 20lit. cháu làm xe ở đấy rồi ! chất lượng lởm vô đối ...........:77:

Ndchung

Xe buýt
OK Cho 87 Láng Hạ. Chat Luong Gia Ca

orchidflower

Xe máy
Xe em cũng vào đây sơn lại cản trước, và sau
Nhưng chất lượng chán quá, trình độ thợ quá kém và ẩu, sơn ko cùng mầu với thân xe. Đánh bóng thì hỏng cả sơn (tức là bị vết), có chỗ bị đánh bay cả sơn.
Khiếu nại thì bác Hoàng giải thích là sơn vào nhựa nên mầu nó khác, em chán không buồn nói. Chưa kể lại phải sơn đi sơn lại mất 2 lần, mất bao nhiêu thời gian.

Đợi ra tết đi sơn lại, cụ nào tư vấn em chỗ sơn chất lượng với, em mua bảo
hiểm liberty.
Thanks
BH liberty có thêm đại lý la Long vũ đường Láng và V autoclub 46 láng hạ. E định tháng sau sẽ vào V auto để tút tát lại

viethong83

Xe máy
Ai đã làm xe ở Gara ô tô Minh Hoàng đường Nguyễn Trãi chưa? Nhà cháu định đưa con xe còi vào sơn mấy vết xước ở đấy mà chưa biết họ làm có tốt không? Liệu có sợ sơn khác màu cũ của xe không nhỉ?
gần khách sạn mường thanh ở khu đô thị xa la có cái gara hưng phát ở đấy thợ chuẩn luôn được đào tạo từ bmw

duongtrungbinh

Xe máy
Ồ, đánh dấu khi có nhu cầu bảo bảo dưỡng..

Phamnamanh

Xe hơi
Em cũng đang có nhu cầu như cụ , ngồi hóng xem sao

Gara Quang Minh

Đi bộ
Website
www.garaquangminh.com
Sơn thì đúng sở trường của em rồi. Sơn lại Vết xước không phải nhìn khách quan mà chọn màu Sơn đâu các Bác nhé. Để chọn màu Sơn đúng với màu cũ có Bác nói 100% là sai màu Sơn là nói không đúng nhé. Bên em trước khi sơn kiểm tra mã code sơn của nhà Sản xuất và sơn đúng mã đó chính xác luôn các bác nhé.
Để không bị các chú gara qua mặt các Bác đọc bài viết sau sẽ biết rõ chất lượng sơn như thế nào là tốt nhé. chứ đừng nhìn vẻ bề ngoài. Nếu có Sơn thì các Bác xem gara nào có đầy đủ trang thiết bị và bảo hành sau bán tốt nhé.

http://www.garaquangminh.com/son-toan-bọ-than-xe-o-to-nhanh-nhat/
----------------------------------------------------