Sơn tút vợ 2

lai xe lu

Xe buýt
** nó! bực mình quá các bác à. Xã hội nhiều thằng đàn ông mà không dám chịu trách nhiệm do mình gây ra. Em thấy tụi nó hèn hèn làm sao đấy. Xin lỗi các bác vì em nói bậy nhưng em bực mình quá. nên lên đây giải bày với các bác cho nhẹ người. Chuyện là thế này : chiếu qua 2/11 em đi trên đường Cầu giấy, chỗ quay đầu xe ở gần khách sạn cầu giấy. Có thằng xe kia đang quay đầu nó nằm chình ình ngang đường, nó đang dừng để đợi xe trước em đi qua. . Xe của em và xe phía trước đi làn đường bên trong rồi. Em nối đuôi xe trước em. em vừa đi qua thì nghe xoạt một cái. *** nó , nó ủi vào giữa xe của em làm xe em bị soạt từ giữa xe ra sau đuôi. Em dừng xe xuống nói chuyện. thằng lái xe mặt tái mét thì ngồi yên trong xe, thằng ngồi sau xuống cãi nhau với em. nó bảo em đi sai , thách em gọi công an. nó bảo xe nó cũng bị hư, *** nó xe nó cũ rích đời 90 xe em I 30 mới đi được 1k5 km, cãi nhau một hồi thì thấy xe ùn tắc nên em cho nó đi. Lúc đó thằng lái xe không dám lái nữa mà để cho thằng cãi nhau với em lái. Em đoán thằng này mới biết lái hoặc đang học lái. Nói thật em chỉ cần nó nói một lời xin lỗi thôi nhưng thấy nó già mồn quá nên em bưc mình. Nhân tiện đây em hỏi các bác là garage nào sơn phết đươc để em đi tút lại cho vợ 2 em. Em mua bảo hiểm của dầu khí .

GANHO

Xe buýt
Bác mua bảo hiểm của dầu khí thì qua Nam trường Thành xem thế nào, em thấy chỗ đó sơn cũng được, nhưng bác nhớ nhắc thợ che kính cho kỹ không bụi sơn dính vào lại phải đánh bóng đấy

Xebungto

Xe tải
Gara Đông Dương ở 179 Đê La Thành, em vừa làm ở đấy xong. Đội thợ sơn ở đấy ngày xưa làm ở Hasco Thái Thịnh. Em nghĩ là chuẩn.

lai xe lu

Xe buýt
Bác mua bảo hiểm của dầu khí thì qua Nam trường Thành xem thế nào, em thấy chỗ đó sơn cũng được, nhưng bác nhớ nhắc thợ che kính cho kỹ không bụi sơn dính vào lại phải đánh bóng đấy
Nam trường thành ở đâu bác nhỉ

sunnyhanoi

Xe điện
Thế cuối cùng bác giải quyết cái thằng lắm mồm đấy thế nào ah *-)*-)*-) Nó lùi vào xe mình thì sai lè lè ra rồi còn gì :mad:

nguyenanhson113

Xe tăng
** nó! bực mình quá các bác à. Xã hội nhiều thằng đàn ông mà không dám chịu trách nhiệm do mình gây ra. Em thấy tụi nó hèn hèn làm sao đấy. Xin lỗi các bác vì em nói bậy nhưng em bực mình quá. nên lên đây giải bày với các bác cho nhẹ người. Chuyện là thế này : chiếu qua 2/11 em đi trên đường Cầu giấy, chỗ quay đầu xe ở gần khách sạn cầu giấy. Có thằng xe kia đang quay đầu nó nằm chình ình ngang đường, nó đang dừng để đợi xe trước em đi qua. . Xe của em và xe phía trước đi làn đường bên trong rồi. Em nối đuôi xe trước em. em vừa đi qua thì nghe xoạt một cái. *** nó , nó ủi vào giữa xe của em làm xe em bị soạt từ giữa xe ra sau đuôi. Em dừng xe xuống nói chuyện. thằng lái xe mặt tái mét thì ngồi yên trong xe, thằng ngồi sau xuống cãi nhau với em. nó bảo em đi sai , thách em gọi công an. nó bảo xe nó cũng bị hư, *** nó xe nó cũ rích đời 90 xe em I 30 mới đi được 1k5 km, cãi nhau một hồi thì thấy xe ùn tắc nên em cho nó đi. Lúc đó thằng lái xe không dám lái nữa mà để cho thằng cãi nhau với em lái. Em đoán thằng này mới biết lái hoặc đang học lái. Nói thật em chỉ cần nó nói một lời xin lỗi thôi nhưng thấy nó già mồn quá nên em bưc mình. Nhân tiện đây em hỏi các bác là garage nào sơn phết đươc để em đi tút lại cho vợ 2 em. Em mua bảo hiểm của dầu khí .

Ông này sắp thành Phật đến nơi rồi!:77: Hiền thế này thì chết!
Tôi bị lùi vào mũi y như của bác, chỉ cần xuống xe thôi thằng lợn kia đã phải mếu máo " anh ơi xem hết bao nhiêu em gửi tiền"
Chả phải mất câu nào!
Vào VMC nó báo cho cái giá 700k (xước mỗi tí với nổ mắt vàng - giá trị tổng có 300k). Thế là lãi 400k, lỗ mất buổi sáng!

lai xe lu

Xe buýt
Thế cuối cùng bác giải quyết cái thằng lắm mồm đấy thế nào ah *-)*-)*-) Nó lùi vào xe mình thì sai lè lè ra rồi còn gì :mad:
Thế đấy bác à nhiều thằng nó không có cái tự trọng của nó. Vì em thấy cãi nhau với nó mất thời gian, với lại mấy bác bảo bỏ qua kẻo lại tắt đường nên thôi em cũng cho nó đi bác à.Em chỉ ghét cái thái độ của nó thôi

bigfoot

Xe tải
bác giống e
hum thứ 7 qua vòng xoay bigc e bị quả zace ủi phát ngang mông. ẹ nó cãi nhau 1 lúc định gọi xx tới thì chú kia quay ra xin xỏ bảo là tự giải quyết với nhau. e cũng thằng ngồi cạnh xuống, còn thằng lái mặt trắng bệch, cuối cùng cũng đền được 700k; qua gara phải bù thêm 300 nữa. mất cả buổi chiều + bực mình

lai xe lu

Xe buýt
À các bác cho em hỏi khi gặp mấy thằng già mồm như thế thì làm sao. gọi công an à. gọi số bao nhiêu vậy các bác. Em người miền nam nên tụi nó thấy thế ăn hiếp em:'(:'(:'(:'(

nguyenthedzung

Xe tải
Em rất hiểu bác chủ thớt. Thực ra anh em mình chẳng ai muốn bị như thế, và cũng chẳng phải hiền quá không đền thằng mất dạy kia... chẳng qua em nghĩ dù làm gì thì cũng cần nghĩ đến người xung quanh, nếu tắc đường thì không khéo 1 trong số anh em chúng ta cũng đang lưu thông trên đường đó, có khi còn đang lẩm bẩm chưởi bậy trong bụng thàng nào làm tắc đường :). Dù sao đi nữa chúng ta cũng có bảo hiểm đầy đủ rồi (b)

lai xe lu

Xe buýt
Em rất hiểu bác chủ thớt. Thực ra anh em mình chẳng ai muốn bị như thế, và cũng chẳng phải hiền quá không đền thằng mất dạy kia... chẳng qua em nghĩ dù làm gì thì cũng cần nghĩ đến người xung quanh, nếu tắc đường thì không khéo 1 trong số anh em chúng ta cũng đang lưu thông trên đường đó, có khi còn đang lẩm bẩm chưởi bậy trong bụng thàng nào làm tắc đường :). Dù sao đi nữa chúng ta cũng có bảo hiểm đầy đủ rồi (b)
Cảm ơn bác đã hiểu em , nhưng nhìn vợ 2 bị thế xót lắm bác à.

hoangthanh2345

Xe buýt
Hình như các gara rất chuộng bảo hiểm dầu khí, em chưa dùng bảo hiểm này, đang dùng bảo minh, các bác thấy Dầu khí có cái gì hay ho hơn không ạ, Bảo Minh nó khấu trừ 500k cho 1 vụ ạ :77:

mazda626

Xe buýt
Cảm ơn bác đã hiểu em , nhưng nhìn vợ 2 bị thế xót lắm bác à.
Hi cụ...
Em mua bảo hiểm của PVI, (ko hiểu có phải dầu khí ko???). Theo em biết, cụ cứ vào gara cụ thích, làm báo giá, nếu BH duyệt thì cụ tiến hành ngay..
Cách đây 1 tuần, em bị xe máy táng vỡ phần nhựa bên lái. EM nghe các cụ trên này khuyên nên mang ngay vào TOY Mỹ ĐÌnh.Chỗ này làm việc khá chuyên nghiệp, chất lượng OK (xe e giờ nhìn như mới luôn..:6::6:). CỤ thử vào đấy xem thế nào..EM cũng thấy mấy chú taxi cỗ em nói vào Nam Trường Thành cũng OK, nhưng em chưa thử ...

lai xe lu

Xe buýt
Hi cụ...
Em mua bảo hiểm của PVI, (ko hiểu có phải dầu khí ko???). Theo em biết, cụ cứ vào gara cụ thích, làm báo giá, nếu BH duyệt thì cụ tiến hành ngay..
Cách đây 1 tuần, em bị xe máy táng vỡ phần nhựa bên lái. EM nghe các cụ trên này khuyên nên mang ngay vào TOY Mỹ ĐÌnh.Chỗ này làm việc khá chuyên nghiệp, chất lượng OK (xe e giờ nhìn như mới luôn..:6::6:). CỤ thử vào đấy xem thế nào..EM cũng thấy mấy chú taxi cỗ em nói vào Nam Trường Thành cũng OK, nhưng em chưa thử ...
cám ơn bác, thế thủ tục làm việc như thế nào cụ chỉ bảo em với

lai xe lu

Xe buýt
theo các bác em nên mang vợ 2 vao Nam Trường Thành hay Hyundai Ngoc Khánh. Ngày mai em cho vợ 2 em đi viện rồi . cảm on các bác

bluestar2006

Xe container
Ôi chao, nó cậy xe lớm cứ đi mà, mà có khi đang tập lái, giống em cũng ở thể loại xe cỏ. Xe bác mới đáng nhẽ phải nhường nó (theo lệ chứ không theo luật). Chia buồn cùng bác vậy thôi chứ biết làm thế nào, bác cứ bảo hiểm mà thịt nhé.

No13

Xe tải
Hi cụ...
Chỗ này chỉ nhận xe Toy hay xe nào cũng đc hả bác?

No13

Xe tải
theo các bác em nên mang vợ 2 vao Nam Trường Thành hay Hyundai Ngoc Khánh. Ngày mai em cho vợ 2 em đi viện rồi . cảm on các bác
Huyndai Ngọc Khánh là ở đâu bác? Em thấy thằng em hôm trc mang xe vào 1 gara ở trong chỗ bãi để xe Ngọc Khánh để sơn tút lại và thấy cmt là ok lắm.

GANHO

Xe buýt
Nam trường Thành sơn em thấy sơn gò Ok nhưng bác nhớ cất cái châm thuốc đi nhá, và phải giục liên tục vì ở đó nhiều xe vào nên lâu lắm

lai xe lu

Xe buýt
Thưa các cụ tình hình là nghe các cụ bảo vào 199 Minh Khai là oK, nhưng bên bảo hiểm nó chỉ cho em vào HyunDai giải phóng và Nam Trường Thanh thôi, theo các cụ em nên vào đâu để làm. Mà làm cái này có lâu không vậy các cụ.