Sơn tút lại xe ở đâu ok ạ

wavealpha

Xe đạp
Các pác cho em hỏi tý xe ở Cty em Sếp đi là chủ yếu, em đi là chủ phụ nhưng cứ mấy hôm lại thấy trầy sước quanh xe chẳng ông nào chịu nhận, mà mang ra bảo hiểm thì chúng nó toàn dí vào mấy cái GARA lởm khởm của bọn chúng nên làm xong vẫn cảm thấy cực kỳ Not OK (bon chúng với nhau mà). Nhờ Bác nào biết chỗ nào ngon ngon chỉ em phát lần sau bắt bọn bảo hiểm mang ra đấy ko thì thôi d mua bảo hiểm của chúng nó nữa. Tiền mình cả mà Thanks các PAC trước nhé:))

Bác qua Gara Âu Mỹ, 91 Lĩnh Nam nhé. Nếu bác có bảo hiểm thì càng ngon , chỉ việc để xe ở đấy là xong , bác Phương (BlackLac-0913313579) sẽ lo hết thủ tục (y) (y) (y) Xe em toàn làm ở đấy , nhàn vãi (b) (b) (b)

thanh3e

Xe tải
nhà bác Blacklac hoặc gara Tien Phong ở Láng Hạ
Chính xác! (y)
Hoặc ông blúc-blắc ở 91 Lĩnh Nam (gara Âu Mỹ - tên kêu gớm) :P
Hoặc ông Ria -(đếc)bạc ở 87 Láng Hạ (gara Tiên Phong - gớm, nghe cũng kêu phết) :P
Dịch vụ và tay nghề rất ngon, bác cứ mang xe đến rồi... đi nhậu. (b)
Khi nào xỉn thì về lấy xe.... (h)

anhbq

Xe tải
các gara này làm cho những BH nào hả các bác, một vài Cty BH hay tất cả?

Bảo hiểm nào cũng làm cả bác à.

tlac

Xe đạp
Chào các bác cho em góp vui tý nhé. em biết 1 chỗ ở Giải Phóng sơn tút cũng được đấy chứ hôm nào các bác qua thử xe nhé.

ChiePCW

Xe tăng
Chào các bác cho em góp vui tý nhé. em biết 1 chỗ ở Giải Phóng sơn tút cũng được đấy chứ hôm nào các bác qua thử xe nhé.

Sơn được thì nhiều chỗ nhưng tin tưởng được thì không nhiều lắm đâu bác, mang qua mấy ông Aumy với TF thì bác yên tâm hơn, có vấn đề gì cứ lên đây nhè tên các ông ấy mà réo :D
PS : Nhưng em chưa thấy vụ nào thế cả :))

Challenger

Xe đạp
e thì mới làm sơn với Gara ở 281 Khuất Duy Tiến con Daewoo đời ô kìa nhà e nói chung tay nghệ được và rá rổ rất rất hợp lý chỉ có cái là chỗ tiếp khách của các bác ấy độc đáo quá vì được cải tiến từ cai công ten nơ hay la buồng sơn thì phải nói chuyện cứ như là được nói qua micro

wavealpha

Xe đạp
HiHi cám ơn các bác nhiều để đợt tới đây nếu bị trầy thì em thử đem ra một trong những chỗ các bác chỉ xem thế nào, nếu thấy ok thì em lại làm một bài

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Voted cho ÂuMĩ một phiếu, chỉ chán cái là ông chủ pha Caphê thì ngon nhưng không thấy chân dài nên uống cũng giảm độ sướng .....

totorauxom

Xe điện
Xe em bị xe máy đổ vào cửa sau-móp lại 1 ít,và xước sát 1 ít-xin hỏi các bác làm ở đâu cho gần nhà và ngon bổ rẻ ạ-em ở đại học thương mại ạ

Europe

Xe buýt
Hôm nay em bị một thằng Civic tạt đầu ở đầu cầu Chương Dương làm móp viền lốp phía phụ, em mang vào gara Văn Tân 205 Đội Cấn làm, thấy rất được. Bảo hiểm Pjico bảo em mang xuống Thái Thịnh nhưng em không chịu vì em nghi gara của bảo hiểm sẽ không tốt.

totorauxom

Xe điện
Bác ÂU Mỹ ơi, em hỏi bác tí

Bác chớ có mang xe vào Âu mỹ ở lĩnh nam và Tiên phong ở Láng hạ. Vào đó làm xong rồi mà các bác ấy biết là thanh viên OF sẽ miễn phí nên ngại lắm . Khó xử ra , he he

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
Hôm nay em bị một thằng Civic tạt đầu ở đầu cầu Chương Dương làm móp viền lốp phía phụ, em mang vào gara Văn Tân 205 Đội Cấn làm, thấy rất được. Bảo hiểm Pjico bảo em mang xuống Thái Thịnh nhưng em không chịu vì em nghi gara của bảo hiểm sẽ không tốt.
Em bị gần giống bác: bị em Xì vịt mới 30F tạt đít xước viền lốp sau bên lái. Em vác ra các bác Tiên Phong 87 Láng Hạ, các bác ý làm chỗ đấy đẹp hơn sơn chỗ khác của em đâm ra em đang có ý định sơn lại cả xe.

archdzung

Đi bộ
Hoặc ông Ria -(đếc)bạc ở 87 Láng Hạ (gara Tiên Phong - gớm, nghe cũng kêu phết) :P
[/quote

Em hỏi bác Ria-bạc tý nhé
Xe em có bảo hiểm, bị mấy ông 2 bánh đâm vào đít cũng lâu rồi, em ở gần chỗ bác, mang chỗ bác nhờ bác làm cho em được ko, em ngại giao tiếp với bọn bảo hiểm lắm.
PS: Của em xài bảo hiểm của BIC (Bảo hiểm của Ngân hàng đầu tư phát triển VN)
Thank bác trước nhe..

dtrung

Xe điện
Em sáng đi làm qua cầu cũng bức xúc lắm. Xe đông nhiều thằng không chịu xếp hàng trong luồng cứ nhoi nhoi vượt sang phải, một là lấn hết đường của xe máy đi gây ùn tắc, hai là lúc lên gần cầu gặp công an đứng chặn thì lại phải nhao nhao tạt lại vào luồng. **éo biết xếp hàng là thế nào, chỉ biết nhanh mình, mặt thì cứ nhâng nhâng lên chứ.

dongnat

Xe điện
Em hỏi bác Ria-bạc tý nhé
Xe em có bảo hiểm, bị mấy ông 2 bánh đâm vào đít cũng lâu rồi, em ở gần chỗ bác, mang chỗ bác nhờ bác làm cho em được ko, em ngại giao tiếp với bọn bảo hiểm lắm.
PS: Của em xài bảo hiểm của BIC (Bảo hiểm của Ngân hàng đầu tư phát triển VN)
Thank bác trước nhe..
cho em ngoài lề tý, Trần Trung Dũng, ngõ Thống nhất, Đại la ạ, tưởng bác chuyển văn phòng về Linh đàm rồi :))

Chỉnh sửa cuối:

archdzung

Đi bộ
cho em ngoài lề tý, Trần Trung Dũng, ngõ Thống nhất, Đại la ạ, tưởng bác chuyển văn phòng về Linh đàm rồi :))
Chú em nào ý nhỉ?

IDEA chuyển về HTK từ tháng 12/2006 rồi, hôm nào qua chơi nhé...

Hổng hiểu Dongnat là ai nhỉ????

(lần sau đừng lôi tên huý lên đây chú em nhé.....)
:))