Sơn lại xe hay đánh bóng cho Mit Gala

JcM

Xe tải
Chào các cụ,

Em Mit Gala của em nước da hơi xấu (vài chỗ va chạm + sần sùi + xước nhiều như kiểu bị trẻ con vẽ bậy)
Các cụ cho em hỏi liệu em đánh bóng và sơn lại những cho xước kia thì nước da em ấy có trở lại không hay là em phải sơn lại toàn bộ xe.
Cụ nào đã sơn lại toàn bộ xe cho em xin cái địa chỉ sơn ổn và giá hợp lý (khoảng bao xèng để em chuẩn bị) với ạ.
Em ở khu Văn Quán ấy ạ.

Em cảm ơn và vodka đợi tư vấn các cụ ạ.

Alextran_81

Xe hơi
Em cũng đang quan tâm, hóng địa chỉ của cụ albeadk

bridge

Xe điện
Cụ chủ ở khu Văn Quán thì lượn qua chỗ anh [@Musical Stone;62959] là gần, ngay ở Nam Trung Yên
Còn nếu khoái đi xa, thì qua chỗ [@minhdat1984;349744] ngay phía cầu Vĩnh Tuy hoặc Tiền Phong, 85 Láng Hạ là ổn...
Các cụ này đều ngon về chất lượng, giá cả chấp nhận được !!

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Chào các cụ,

Em Mit Gala của em nước da hơi xấu (vài chỗ va chạm + sần sùi + xước nhiều như kiểu bị trẻ con vẽ bậy)
Các cụ cho em hỏi liệu em đánh bóng và sơn lại những cho xước kia thì nước da em ấy có trở lại không hay là em phải sơn lại toàn bộ xe.
Cụ nào đã sơn lại toàn bộ xe cho em xin cái địa chỉ sơn ổn và giá hợp lý (khoảng bao xèng để em chuẩn bị) với ạ.
Em ở khu Văn Quán ấy ạ.

Mời cụ qua chỗ em, bên em dùng sơn bóng RM của Đức, Bảo hành bóng đẹp, chống xước cho cụ 1 năm luôn ạ.

minhdat1984

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chào các cụ,

Em ở khu Văn Quán ấy ạ.

thưa cụ
xe cụ xước to ở những phần nào
lếu capo .cốp sau và nóc không bị xước thì cụ lên sơn quanh xe là đẹp nhất .mà không tốn kém nhiều
cách 2 sơn dặm rồi đánh bóng cả xe ..về giá thì cũng không ít hơn là bao
thứ 3 là đánh bóng cả xe và chấm các vết xước .tiền ít hơn nhưng nhìn vẫn ngứa mắt
mờ cụ tham khảo nhể

JcM

Xe tải
thưa cụ
xe cụ xước to ở những phần nào
lếu capo .cốp sau và nóc không bị xước thì cụ lên sơn quanh xe là đẹp nhất .mà không tốn kém nhiều
cách 2 sơn dặm rồi đánh bóng cả xe ..về giá thì cũng không ít hơn là bao
thứ 3 là đánh bóng cả xe và chấm các vết xước .tiền ít hơn nhưng nhìn vẫn ngứa mắt
mờ cụ tham khảo nhể
Của em thì được các cháu vẽ vài gạch ở nắp ca-pô và đầu + đuôi có một số chỗ vỡ do va quệt vào tường và xe khác. Nước sơn nó cũng xấu nữa.

minhdat1984

Xe điện
Website
www.otofun.net
Của em thì được các cháu vẽ vài gạch ở nắp ca-pô và đầu + đuôi có một số chỗ vỡ do va quệt vào tường và xe khác. Nước sơn nó cũng xấu nữa.
thế thì cụ phải đầu tư sơn cả xe trừ nóc rồi .bên em chuyên về sơn .đang có khuyến mãi giảm giá .
sơn bóng chống xước của Đức .bảo hành 1 năm
mời cụ qua em

JcM

Xe tải
thế thì cụ phải đầu tư sơn cả xe trừ nóc rồi .bên em chuyên về sơn .đang có khuyến mãi giảm giá .
sơn bóng chống xước của Đức .bảo hành 1 năm
mời cụ qua em
Nó là gói nào trong bảng dưới đây vậy cụ. Mà giá trong này là đã khuyến mại chưa.
Thường sơn cái này mất khoảng bao lâu nếu em đặt lịch với cụ trước bởi vì em đi làm hàng ngày bằng xe, chỉ T7 & CN được nghỉ.

minhdat1984

Xe điện
Website
www.otofun.net
giá chưa giảm thưa cụ .giao động theo mức độ nặng nhẹ tùy từng xe .cụ cứ tính điểm giữa rồi chừ đi 15 % .vd 7tr - 15% = 5.950k .xe nhẹ có thể giảm hơn chút nữa thưa cụ

JcM

Xe tải
giá chưa giảm thưa cụ .giao động theo mức độ nặng nhẹ tùy từng xe .cụ cứ tính điểm giữa rồi chừ đi 15 % .vd 7tr - 15% = 5.950k .xe nhẹ có thể giảm hơn chút nữa thưa cụ
Thời gian thi công là bao lâu cụ nhỉ, xe em màu đen. Được thì có lẽ sang tuần em triển (trước 30/4 ấy mà cụ)

minhdat1984

Xe điện
Website
www.otofun.net
3 đến 4 ngày thưa cụ .30/4 và 1/5 gara em nghỉ 2 ngày
cụ vào luôn đi đầu tuần sau lấy xe được

kunitakara

Xe hơi
e muốn đổi màu sơn xe bằng bảo hiểm thân vỏ có được không cụ nhỉ?