[Funland] Sỏi Mật - Nỗi Lo Không Còn

Thái cực

Xe tải
Cụ giúp em cái địa chỉ ông lang được không ? Em nghĩ giúp làm phúc thì cứ công khai địa chỉ nơi cụ lang kia có gì sai đâu .
Em với cụ và mọi người thì nghĩ vậy, nhưng lo Min mod không nghĩ vậy, các ổng đi tuần lại quy chụp em kinh doanh trá hình để xi lốp thì gay go.
Tránh voi chả xấu, cụ nào cần cứ ới, em cung cấp nhiệt tình, không vụ lợi.

Chim ăn thịt

Xe buýt
Cảm ơn cụ.
Cụ cho e hỏi là sỏi ở vị trí nào thì có thể tán được. Sỏi của cụ có nằm ở túi mật ko
VỚi viên sỏi 29x21mm thì sỏi của em nằm ở túi mật cụ ạ, nhưng em thấy một vài bệnh nhân cũng tán được sỏi khi bị sỏi gan. Em nằm viện thì có một cháu bé mới 11 tuổi ở Tuyên Quang, cháu bé này bị sỏi gan vì mật đã bị cắt từ khi 3 tuổi. Em ra viện rồi thì cháu này mới tán nhưng mẹ cháu bảo bác sĩ chỉ định tán sỏi. Còn hỏi mà chắc thì cụ hỏi bác sĩ, em chỉ nói theo kiểu một bệnh nhân thôi!

Chỉnh sửa cuối:

hoasuu88

Xe tăng
Sỏi thận mà cụ còn chán thì sỏi mật còn chán hơn nhiều cụ ạ. Sỏi thận dễ chữa và tán cũng quá đơn giản hơn sỏi mật. Cố lên cụ!
năm cứ uống thuốc vài tháng cụ ag, nghỉ 1 đợt nó lại bị lại khó chịu lắm cụ!
sỏi mật thì đau hơn nhiêu :(

supga

Xe buýt
Em thấy ông ý toàn hái lá với rễ cây khòng kheo, lổng chổng hổ lốn cả đống chứ điều chế gì đâu cụ. Sỏi mật em thấy gần chục người uống khỏi rồi, sỏi thận thì ông anh đồng hao em, bị 8 viên, uống 15 gói thuốc (ấm) tan và trôi ra 7, còn 1 viên chưa tan, bảo em lấy tiếp nhưng em bận sửa nhà chưa vào lấy được.
Em sẽ inbox cụ, kẻo min mod đi tuần lại bảo em kinh doanh, gần tết các trương tuần toàn chống batoong gắn đinh thôi. Hé hé
Cụ inbox em địa chỉ với nhé, papa em bị cả 2 bên thận, 1 bên 10 ly, 1 bên 8 ly.
Thanks cụ.

nguarung

Xe điện
Min mod có vẻ hơi quá tay, chủ thớt viết về y tế, bảo về sức khoẻ cộng động, dù có buôn thuốc hay quảng cáo bán thuốc thì theo em cũng không nên chọc lốp nhà người ta.
Trở lại chủ đề sỏi thận, mật. Em có chơi với bác người dân tộc Sán rìu, bác này không chuyên làm thuốc bán, nhưng biết cắt thuốc nam gia truyền, sỏi thận, sỏi mật uống đều tan hết. Người nhà em mấy người uống khỏi rồi nhé.
Em sỏi mật hơn chục năm rồi, các bác sỹ đã chỉ định cắt túi mật, nhưng em cứ lần khần mãi chưa cắt. Cụ cho em xin địa chỉ lấy thuôc với ạ.

Chim ăn thịt

Xe buýt
Em sỏi mật hơn chục năm rồi, các bác sỹ đã chỉ định cắt túi mật, nhưng em cứ lần khần mãi chưa cắt. Cụ cho em xin địa chỉ lấy thuôc với ạ.
Nếu các cụ uống thuốc thì kết thúc uống thuốc nhớ review cho mọi người biết nhé!

Xuân Bách

Xe buýt
VỚi viên sỏi 29x21mm thì sỏi của em nằm ở túi mật cụ ạ, nhưng em thấy một vài bệnh nhân cũng tán được sỏi khi bị sỏi gan. Em nằm viện thì có một cháu bé mới 11 tuổi ở Tuyên Quang, cháu bé này bị sỏi gan vì mật đã bị cắt từ khi 3 tuổi. Em ra viện rồi thì cháu này mới tán nhưng mẹ cháu bảo bác sĩ chỉ định tán sỏi. Còn hỏi mà chắc thì cụ hỏi bác sĩ, em chỉ nói theo kiểu một bệnh nhân thôi!
Cảm ơn cụ. Hôm vừa rồi mẹ cháu khám ở Bạch Mai thì bảo giữ nguyên, không can thiệp gì. Sang Việt Đức thì chỉ định mổ. Cháu có hỏi thì bảo là chỉ tán được khi SỎI Ở ỐNG MẬT. Cảm ơn cụ, cháu sẽ đưa mẹ cháu đi khám lại.

Chim ăn thịt

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Hôm vừa rồi mẹ cháu khám ở Bạch Mai thì bảo giữ nguyên, không can thiệp gì. Sang Việt Đức thì chỉ định mổ. Cháu có hỏi thì bảo là chỉ tán được khi SỎI Ở ỐNG MẬT. Cảm ơn cụ, cháu sẽ đưa mẹ cháu đi khám lại.
Cái này là công nghệ mới cụ ạ, như em đã viết thì không được bảo hiểm do chưa cho trong danh mục bảo hiểm. Cụ cứ đưa mẹ cụ đến bệnh viện Đại học Y Hà Nội. ở trên em đã ghi cả số điện thoại của bác sĩ rồi đó và chắc chắn rồi cái gì giữ được luôn khó hơn cắt đi. Chúc mẹ cụ gặp nhiều may mắn!

Hello VN

Xe buýt
Em với cụ và mọi người thì nghĩ vậy, nhưng lo Min mod không nghĩ vậy, các ổng đi tuần lại quy chụp em kinh doanh trá hình để xi lốp thì gay go.
Tránh voi chả xấu, cụ nào cần cứ ới, em cung cấp nhiệt tình, không vụ lợi.
Mít em đỏ lòm nên không dám rót riệu mời cụ .Cụ giúp thì cụ nhắn cho em địa chỉ vào inbox nhé .Thanks cụ .Tiện đây Thanks cụ@Chim ăn thịt đã rót cho em .

Chỉnh sửa cuối:

Xuân Bách

Xe buýt
Cái này là công nghệ mới cụ ạ, như em đã viết thì không được bảo hiểm do chưa cho trong danh mục bảo hiểm. Cụ cứ đưa mẹ cụ đến bệnh viện Đại học Y Hà Nội. ở trên em đã ghi cả số điện thoại của bác sĩ rồi đó và chắc chắn rồi cái gì giữ được luôn khó hơn cắt đi. Chúc mẹ cụ gặp nhiều may mắn!
Em Cảm ơn cụ nhiều

athk

Xe tăng
"Nỗi No" mới chuẩn nhé

chiko91

Xe hơi
mẹ e cũng bị sỏi mật, bác sĩ bảo cứ để đó khi nào đau hẳn thì cắt