[Đã bán] Sofa da Ý chữ L ngược

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
8,888,888 VNĐ

Tuongtien1977

Xe điện
40tr thì chưa phải Sofa Italy nhập khẩu nguyên chiếc rồi, cụ chủ phải nói rõ là da Ý còn Sofa Malaysia hay việt nam nhập da về đóng? Da công nghiệp bây giờ nó làm cũng tốt nếu dùng lửa cũng khó phân biệt được, phân biệt tốt nhất là làm sạch Sơn để xem lỗ chân lông, da cn không làm giả lỗ chân lông được nên ngồi bí hơn da thật

darkcat

Xe buýt
Cám ơn cccm, lần này bán ghế da mới mở mang thêm được nhiều thứ chứ lúc mua chả tìm hiểu kĩ ntn, để chiều tối e về rồi báo cáo các cụ xem, cơ bản e thấy cũng hơi khó

Tuananhhau

Xe điện
Cám ơn cccm, lần này bán ghế da mới mở mang thêm được nhiều thứ chứ lúc mua chả tìm hiểu kĩ ntn, để chiều tối e về rồi báo cáo các cụ xem, cơ bản e thấy cũng hơi khó
Chưa rõ thế nào nhưng tinh thần của cụ chủ thì tuyệt vời

Matdung

Xe tải
Em cứ đánh dấu cái thêm kiến thức về da, khi nào có kết quả cụ dù bán hay chưa cứ thông báo cho ae mở mang nhé!

peterbeo

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bộ sofa này 2,8m x1,05m L1,7m/ tổng là 3,45m. Nếu đóng thì giá có thể 40tr đóng được đó ạ. Nhưng giá đó thì chắc không phải da Ý được. Mà giá đó không thể da PU cao cấp được. Da thật mùi thơm đặc trưng, ngồi mát ko lẫn đâu đc. Cụ nào thấy hạp thì qua xem mua cũng rẻ đc cả mớ nếu da thật về đánh vệ sinh chút là ngon ngay.

mizuyama77

Xe tăng
Cụ nghĩ là da nó đắt thế à? Nếu đắt thế đã chả có nem chạo, chả có keo da trâu! Những loại da đắt thường là những loại da thửa được tuyển chọn kỹ từ gia súc nuôi từ bé, khi thu hoạch da nó được sơ chế bằng thảo dược, được gia công cẩn thận thậm chí là làm thủ công. Da thông thường giá cũng không cao lắm đâu!
Theo ngu ý của em, ý của cụ ấy là ko có da con nào to thế đâu ạ.

darkcat

Xe buýt
Chưa rõ thế nào nhưng tinh thần của cụ chủ thì tuyệt vời
Em cứ đánh dấu cái thêm kiến thức về da, khi nào có kết quả cụ dù bán hay chưa cứ thông báo cho ae mở mang nhé!
Bộ sofa này 2,8m x1,05m L1,7m/ tổng là 3,45m. Nếu đóng thì giá có thể 40tr đóng được đó ạ. Nhưng giá đó thì chắc không phải da Ý được. Mà giá đó không thể da PU cao cấp được. Da thật mùi thơm đặc trưng, ngồi mát ko lẫn đâu đc. Cụ nào thấy hạp thì qua xem mua cũng rẻ đc cả mớ nếu da thật về đánh vệ sinh chút là ngon ngay.
L ngược mới đau nhể
Theo ngu ý của em, ý của cụ ấy là ko có da con nào to thế đâu ạ.
Báo cáo các cụ là có cụ ở Ninh Bình lên xem thấy ưng nên chốt luôn rồi, ông a ở nhà hỗ trợ tiền vc thu về có 6tr và e còn chưa kịp thẩm lại :(

Trạng thái
Thớt đang đóng