sốc khi đi nhận xe mới....

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thuong Dope

Xe đạp
Website
www.clipnhac69.blogspot.com
Cụ nhắc em nhớ thủa cơ hàn, ngày trước nhà em cũng có 1 con xe như vậy, mà địa chủ mới có thôi cụ ạ. Con này cưỡi êm du, không gian thoáng đãng trong lành, mát lạnh. Đường xấu mấy cũng không có cảm giác, ôm cua thì ngọt lịm, thậm chí không sợ ngập nước và bơi lội tốt.... Con này cũng như con xe của cụ, nó cũng chỉ đi thẳng được thôi hoặc cùng lắm là quay đầu chứ chưa khi nào em thấy nó lùi ạ. hì. Xe trâu nhà em
Chắc cụ chủ chưa được nhìn thấy xe trâu lùi rồi. Cháu ở quê nên ngày trước đựoc xem nhiều ý :) lùi rất tốt luôn

chugia

Xe đạp
Thế là chủ thớt đã tìm cách lùi dc xe ra khỏi chuồng roài các cụ.chốt:-&

danmexe

Xe điện
Đá con mèo...

Trà Việt

Xe hơi
Đọc 13 trang mỏi cả mắt. Cụ chủ làm anh em éo hài lòng!

anhson 78

Xe tải
xin lỗi cụ... e chưa đòi hỏi quyền lợi ạ, e đang chờ lời giải thích cho sự an toàn của cả gđ e lúc đó trên xe..
Em nghe thấy ngứa đ ít. Xe không lùi được chứ có phải không phanh được éo đâu mà. Chốt câu cuối đóng top này lại em thấy cụ nguy hiểm quá.

sky_fall

Xe máy
Xe cụ là AT hay MT vậy? Nếu AT thì chắc chắn là bị lỗi, Còn MT cụ xem trên cần số có khóa bấm để chuyển về số R không? Một số dòng xe Kia bắt buộc cụ phải bấm khóa mới về được số R. Nếu cụ không bấn thì vị trí số sẽ ở số 1 hoặc số 6.

august.7-monday

Xe hơi
cụ dật tít xong em há mồm đọc hết, mang cục tức vào người

NEWSS

Xe tải
kụ ơi cả hãng cũng chịu mà kụ, em nghĩ kụ chủ đến lấy xe thì sao lại ko biết những vấn đề như vậy chứ ạ, nhưng em thấy cũng lãng xẹt thật :D
Xe cụ là AT hay MT vậy? Nếu AT thì chắc chắn là bị lỗi, Còn MT cụ xem trên cần số có khóa bấm để chuyển về số R không? Một số dòng xe Kia bắt buộc cụ phải bấm khóa mới về được số R. Nếu cụ không bấn thì vị trí số sẽ ở số 1 hoặc số 6.

vietran

Xe ba gác
Đây là hậu quả của truyền thông trong 1 thờigian dài qua, cái gì cũng sốc, choáng, khủng khiếp,..
Trong vông việc hàng ngày thì thường k phải cái gì cũng suôn sẻ cả, mọi bất thường trục trặc đều có thể xảy ra và cách để chúng tã xử lý chúng ntn mới là quan trọng chứ k phải kêu toáng lên tôi sốc, tôi choáng,...đây là cách hành xử của đám lều báo cải.

Hãng nào thì đều có tỷ lệ nhất định lỗi xe, thậm chí thu hồi cả triệu chiếc, đến như mẹc có cụ OF nhà mình 5 lần bẩy lượt và cuối cùng là phải đổi máy mới.

Trường hợp cụ chủ mua xe khi giao thấy xe lỗi thì báo lại xe này lỗi đổi tôi cái khác không đổi thì trả lại tôi tiền, vì hợp đồng là mua xe đúng chuẩn.
Đơn giản thế thôi, mình mua xe để đi chứ không phải mình là người đi bán tin giật gân kiếm tiền, đừng nhầm lẫn giữa 2 việc này, đừng bị nhiễm bệnh của phong trào lều cải hiện nay.

SonataHQ

Xe điện
Đây là hậu quả của truyền thông trong 1 thờigian dài qua, cái gì cũng sốc, choáng, khủng khiếp,..
Trong vông việc hàng ngày thì thường k phải cái gì cũng suôn sẻ cả, mọi bất thường trục trặc đều có thể xảy ra và cách để chúng tã xử lý chúng ntn mới là quan trọng chứ k phải kêu toáng lên tôi sốc, tôi choáng,...đây là cách hành xử của đám lều báo cải.

Hãng nào thì đều có tỷ lệ nhất định lỗi xe, thậm chí thu hồi cả triệu chiếc, đến như mẹc có cụ OF nhà mình 5 lần bẩy lượt và cuối cùng là phải đổi máy mới.

Trường hợp cụ chủ mua xe khi giao thấy xe lỗi thì báo lại xe này lỗi đổi tôi cái khác không đổi thì trả lại tôi tiền, vì hợp đồng là mua xe đúng chuẩn.
Đơn giản thế thôi, mình mua xe để đi chứ không phải mình là người đi bán tin giật gân kiếm tiền, đừng nhầm lẫn giữa 2 việc này, đừng bị nhiễm bệnh của phong trào lều cải hiện nay.
cụ nói chuẩn, em cũng không khoai cái kiểu trình bày này
mua cái xe 1 đống tiền, không ưng có thể tra rlại ngay hơn nữa vừa nhận lỗi sx thì chả có gì cần kêu toáng lên.

OngGia9559

Xe hơi
Website
tuixachbalo.com.vn
CỤ chủ chưa mua. đi xuống thử thôi. về chuẩn bị xẻng đầy đủ đã !

ReadOnly

Xe tăng
Tóm lại là có bằng chứng thì cho lên, còn nếu tế nhị không đưa lên được thì giải tán thớt cho gọn :-| Khi nào hết tế nhị thì làm thớt mới /:)

Mr.pilo

Xe tải
2 hôm mà ko thấy cụ chủ quay lại...hic

Em muốn tặng cụ chủ thớt ly vang đỏ lắm, nếu cụ thấy là do hên xui thì cụ ko nên mở thớt ntn, còn nếu cụ mở thớt rồi thì ít nhất cũng phải có căn cứ!
Tính em hay đa nghi, cá nhân em đọc em nghĩ là thớt dìm hàng, nhưng cũng chỉ do em đa nghi nên em chưa tặng cụ chủ ly vang thôi đấy nhé ;)

Xichlo2014

Xe tải
Hóng mấy ngày nay mà chả thấy tin sốt của cụ chủ

La già

Xe tăng
thưa các cụ: ... bên cty nói trăm xe mới có 1 xe như thế, em nhọ nên rơi vào số "trăm" đấy.......
Nếu mà đúng như cụ chủ thớt nói thì e rằng chuyện này thật là trầm trọng: 100 xe bán ra có 1 xe sẽ không lùi được :-?

su_su

Xe đạp
Sốc...choáng....NGHE xe lỗi nhiều quá nên thôi không mua nữa....híhí

Trạng thái
Thớt đang đóng