Chi hội SO2_Ảnh Siêu off các Chi hội 2012

Trạng thái
Thớt đang đóng

SEA

Xe hơi
Vui quá, tiếc là Em ko có mặt! Các Cụ mợ nhé, Em thấy ảnh của các Cụ mợ uống rượu nhiều quá, không biết sau đó các Cụ mợ lái xe về có sao không nhỉ? EM nghĩ Off không nên bia rượu như vậy vì dẫu sao Chúng ta cũng phải làm gương chứ, ai lại dân offer mà lại ... không chấp hành luật như vậy, các Cụ/Mợ nhỉ! =D>

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Vui quá, tiếc là Em ko có mặt! Các Cụ mợ nhé, Em thấy ảnh của các Cụ mợ uống rượu nhiều quá, không biết sau đó các Cụ mợ lái xe về có sao không nhỉ? EM nghĩ Off không nên bia rượu như vậy vì dẫu sao Chúng ta cũng phải làm gương chứ, ai lại dân offer mà lại ... không chấp hành luật như vậy, các Cụ/Mợ nhỉ! =D>
Mợ nhìn thế thôi chứ mỗi bàn chỉ nhõn có 1 chai rượu 500ml của nhà em thôi, chứ có nhiều đâu ạ, các cụ các mợ cứ làm hàng ý mà, chụp lên cho tê lê phê thui chứ đi siêu of chỉ cần uống nước lã cũng phê ko cần đến rượu đâu mợ ạ. Nếu có thời gian, năm sau mợ nên tham gia một chuyến, em tham gia 2 chuyến rồi và lần nào cũng phê đến tận mấy ngày cơ ạ, lần nào cũng ko khác gì một sàn nhảy hịn của hịn. Không tin mợ cứ nhìn mấy clip mọi người post lên thì biết thui à. Lần sau đi nhé mợ

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Em hì hục băm chém 2 con nhợn quay nên cũng chạ dc góp mẹt :((

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Cái vụ này mà thêm giai điệu bát âm thì vui nhỉ?Hé hé!Cháu ứ thuộc chi hội nào nên ứ dám đi off đành đứng ngoài nhòm vào thôi ạ!
Em cũng có thuộc Chi hội nào đâu bác, cứ lao vào ăn chực thôi, đuổi em, em về em BE ầm lên =))

LeTai1979

Xe cút kít
Lần 2 này em thấy vui hơn lần 1, vì hội trường khép kín xõa sướng hơn. :D
Lần 3 em thấy tổ chức tiếp ở đây là hợp lý đấy.

phucloc8899

Xe container
Lần 2 này em thấy vui hơn lần 1, vì hội trường khép kín xõa sướng hơn. :D
Lần 3 em thấy tổ chức tiếp ở đây là hợp lý đấy.
Em nhìn thèm quá hay xin các cụ sang tháng tổ chức luôn lần 3 để em chuẩn bị từ giờ:D

Trạng thái
Thớt đang đóng