Số + - trên sonata....

ZINGGE

Xe tăng
chắc là cụ đã hiểu và ko cần bàn thêm. đó là dãy số sàn lên xuống. còn cụ nào kêu là ăn ít xăng hơn thì e cảnh báo là tốn hơn nhé. vì đó là số thể thao chứ ko giống số sàn.
Cụ này nói chuẩn đó ợ.

HA SONG DANH

Xe hơi
Tình hình là em chưa dám sờ vào cái số + - trên xe, bác nào biết giải thích hộ em cái + - có phải chế độ sport gần giống lẩy số trên vô lăng ko vậy, các bác giúp em ạ. Em mượn tạm hình autonet. Đa tạ các bác ạ :)

cụ khhoong cần dùng cái + hay _ gì đâu.thích về số thấp cụ cứ lẩy trên vôlang là ok.vượt xe cụ lẩy và đạp ga. xuống dốc dài cụ lẩy hãm bằng số.cụ đi số 3 mà quên lảy số thì máy tính tự động nhảy số cho cụ, còn khi gạt+ hay _ máy tính không tự động nhảy số cho cụ,( xe này chắc của anh CÔNG THÌ CỨ TRỪ LÀ THẤP ,CỘNG LÀ CAO.( NHÀ SX KHUYẾN CÁO ĐI ĐƯỜNG TRƯỜNG ĐỂ SỐ TỰ ĐỘNG NÓ LÀM VIỆC. KHÔNG NÊN LÊN DỐC VỀ SỐ, XUỐNG DỐC LÊN SỐ .)KHI VƯỢT XE MUỐN VƯỢT NHANH THÌ NÊN ĐẨY VỀ - VÀ ĐẠP GA( VỌT NHANH HƠN VÌ VÀO SỐ NHANH HƠN CPU ĐÃ LẬP TRÌNH)cụ Tsna14 nói chuẩn đấy vì đi y20

Chỉnh sửa cuối:

HA SONG DANH

Xe hơi
Đấy là số hỗn hợp mà, leo dốc, đổ đèo thì dùng cụ ợ.
lEO dốc đổ đèo không phải có thể dùng mà cứ dung thôi. nhà sx khuyến cáo để cpu nó làm việc. con như tam đảo thì phẢI LẨY SỐ THÔI Ạ.ĐỂ TỰ ĐỘNG NGHE KHÔNG ỔN KHI LÊN TAM ĐẢO.