So sánh Venza với GLK 4matic

ngocbao

Xe đạp
ko mua xe nào hết là xong các cụ ạ. Tạm thời gửi tiền vào ngân hàng lấy lãi đi taxi. Rồi bòn thêm tiền làm con lích sựt cho đỡ bàn cãi. hihihi:)):)):))

luxenon

Xe đạp
em đồng ý với bác, nếu lái Merc rồi thì không thì nghĩ đến Toy nữa. Bởi vậy quyết định mua Venza rồi không nên lái thử GLK làm gì. Em thì nghiêng về GLK hơn.

hungdai3

Xe hơi
Bác có tầm bao nhiêu . mua xe rồi , thì lắp thêm ít nội thất và đồ chơi luôn . rửa xe thì LH nha để Anh Em còn KODKA đấy .

Tom Tit-Tot

Xe tăng
cái này glk thua venza
Cài này hay nhỉ?? :^) hình như là Kia Forte cũng có thì phải? không lẽ Venza so sánh với Forte :^):^)
Em đã nói rồi mà,nhựa ông này nhìn kỹ dại lắm,các khe nhựa còn hở như đồ chơi mà.
Đồng ý với cụ, em thấy Noza khen Venza (chắc tại Noza và Venza nghe gần giống nhau :21:) còn chính xác hơn đó là rộng hơn, kinh tế hơn và sau này đỡ mất giá chứ em nghĩ không nên khoe Venza sành điệu, chất lượng :69:

Tuannam9999

Xe hơi
Cài này hay nhỉ?? :^) hình như là Kia Forte cũng có thì phải? không lẽ Venza so sánh với Forte :^):^)
Đồng ý với cụ, em thấy Noza khen Venza (chắc tại Noza và Venza nghe gần giống nhau :21:) còn chính xác hơn đó là rộng hơn, kinh tế hơn và sau này đỡ mất giá chứ em nghĩ không nên khoe Venza sành điệu, chất lượng :69:
Theo em nghĩ cứ cùng tầm tiền 80 obama mà ngoài đường xe nào chạy nhiều hơn thì xe đó ngon hơn. Thế thôi.

31A9999

Xe máy
Theo em nghĩ cứ cùng tầm tiền 80 obama mà ngoài đường xe nào chạy nhiều hơn thì xe đó ngon hơn. Thế thôi.
Bác đưa ra cai lý này thì em xin thua.Dù sao mình cũng đang o VN,mà ở Việt Nam thì cái gì cũng phải theo phong tục tập quán của người Việt .Kể cả xe hơi,mua để ngắm cho oai:'( chứ không phải để đi.

vynguyen

Xe buýt
Venza. 5 chỗ thôi. 7 chỗ có đi mấy đâu, mà xe này rộng, lèn thêm tý là đc 7 nguoi. Trẻ con rải cái chăn phía sau là đc 7 chỗ rồi.

suggar

Xe đạp
chạy venza có chắc xe không các pác? Có ồn không các bác ? Vào cua có ngọt ko ah ?

GLK hòm di động chắc không phải ngợi nhiều về mấy yếu tố trên tuy nhiên xét 1 cách toàn diện thì em venza ăn đứt GLK

Tuannam9999

Xe hơi
chạy venza có chắc xe không các pác? Có ồn không các bác ? Vào cua có ngọt ko ah ?

GLK hòm di động chắc không phải ngợi nhiều về mấy yếu tố trên tuy nhiên xét 1 cách toàn diện thì em venza ăn đứt GLK
Rất phê là cảm giác của em bác ợ

HDH

Xe máy
Ều, cứ Mẹc đi cho sướng, đẳng cấp hơn hẳn :69::69::69:

killdie

Xe hơi
Ều, cứ Mẹc đi cho sướng, đẳng cấp hơn hẳn :69::69::69:
Đúng vậy, cứ MẸC là ăn đứt Toyota mọi mặt rồi. Híc GLK trắng thì chuẩn đét rồi còn gì. Mấy cái anh Toy được một thời gian nom chán ốm ngay. Em có tiền quất ngay GLK khỏi bàn nhiều, dưng mà mua xe mà các bác cứ nghĩ sau này bán lỗ nặng hay lỗ nhẹ cũng chán đời nhỉ.

Em đê nghị 2 hội Toy và MẸC cử đại diện ra thi đấu, đâm đối đầu ai bung túi khí trước hội đấy thắng. (cái này vui thôi, hehe, các bác đừng ném đá em tội nghiệp)

xebuytmatphanh

Xe buýt
Venza mới nhìn thì đẹp, nhìn kỹ thì cũng bình thường đặc biệt là nhìn ngang. GLK nhìn cũng ko được hoành tráng như ở trong ảnh nhưng càng nhìn lâu càng đỡ thấy thường. Máy móc thì em chả đc đi chiếc nào nên ko bít, nhưng úm ba la cho chọn thì em vẫn chọn Venza.

glssstn

[Tịch thu bằng lái]
Venza nhìn kỹ thấy xấu, cái mặt thì thô một mảng to uỵch. Cái thân thì trông yếu ớt mỏng manh, cái đuôi thì có 2 cái đèn trông lố quá. Chẳng ăn nhập gì. GLK trông nhận ra ngay ưu điểm đầu tiên là nhìn dáng khỏe khoắn hơn. vote cho GLK 1 phát.

Mazspeed

Xe container
mẹc GLK thì cũng giống X3, em thấy cứ nửa bạch vệ nửa hồng quân, ứ khoái, khoái venza cơ
Nửa trắng nửa đỏ thì Venza mới đúng chứ, xác Cuv, hồn sedan mà lị:6:. Các bác thử đỗ 1 con Venza và 1 con I30 cạnh nhau xem, Venza cao hơn được đúng... 2cm nhá hế hế hê. Trông thế thôi chứ lùn cực, tầm nhìn chả khác sedan bao nhiêu. Còn về hình thức thì mới đầu ra thấy lạ, chứ giờ cũng thấy nó cứ múp múp, đường nét không dứt khoát thì lại bắt đầu không sướng nữa. Thà cứ Camry là đẹp và chuẩn mực hơn. GLK ban đầu nhìn chán, mấy hôm nay thấy mấy em màu đen bóng loáng chạy thì lại yêu rồi, không xấu nữa mới lạ.

Nói chung gì thì gì Merc nó vẫn đặc biệt hơn, đáng ngưỡng mộ hơn.(b)

NamThanglong1

Xe buýt
Nửa trắng nửa đỏ thì Venza mới đúng chứ, xác Cuv, hồn sedan mà lị:6:. Các bác thử đỗ 1 con Venza và 1 con I30 cạnh nhau xem, Venza cao hơn được đúng... 2cm nhá hế hế hê. Trông thế thôi chứ lùn cực, tầm nhìn chả khác sedan bao nhiêu. Còn về hình thức thì mới đầu ra thấy lạ, chứ giờ cũng thấy nó cứ múp múp, đường nét không dứt khoát thì lại bắt đầu không sướng nữa. Thà cứ Camry là đẹp và chuẩn mực hơn. GLK ban đầu nhìn chán, mấy hôm nay thấy mấy em màu đen bóng loáng chạy thì lại yêu rồi, không xấu nữa mới lạ.

Nói chung gì thì gì Merc nó vẫn đặc biệt hơn, đáng ngưỡng mộ hơn.(b)
Cái cải tiến của nó chính là sedan nhưng có khả năng của Suv( chứ cũng không phải Cuv như họ vẫn bình loạn đâu), còn bác Maz hình như vẫn không vượt qua được tầm ảnh hưởng của Mec, con Mec GLK nếu không gắn lô gô ngôi sao 3 cánh chắc không bằng Hyundai đâu. Còn riêng về Venza có người còn đánh đổi rx350 2010 bằng cách mua nó đấy, bác nghĩ sao.