So sánh : Thăng Long number one, D'Capilate, Eco-Green City

thangdc

Xe buýt
Hehe. Kiếm khách ở đâu cũng thế. Phải có sự đầu tư. Mọi việc trên đời đều có nhân quả. Em chỉ nói vài ba cụ lập mấy nick ảo rồi vao tung hứng nhau rồi làm 3 cái trò vớ vẩn. Khổ là khổ mấy cụ ý thôi. Vì mình cũng qua 1 cái thời ý rồi. Nói cho họ tỉnh ra để mà đi làm :))
Thật ra thì làm Sale nó cũng cần cái duyên mà cụ. Nhiều khi mình chả thả thính khách vẫn gọi, nhiều khi inbox cả 4rum chả ai trả lời. Các sale họ cũng có lúc mới lúc non, chỉ có cái là làm việc phải có tâm thôi :D

tapchoiBB

Xe tải
Có cụ nào cắt lỗ hay chốt lời eco căn 67m không pm cháu với.
Tks!

Đăng Mắm

Xe tăng
Cụ hô gần hồ. E hỏi cụ sao cái mipec riverside bên kia cầu long biên giá còn k cao bằng các cc khác xa hồ?

Còn cụ nào bán thăng long number one không ạ. Em định múc 1 con vì các cháu học ở nam từ liêm và trung hòa nhân chính

Bố ku tý

Xe tải
Còn cụ nào bán thăng long number one không ạ. Em định múc 1 con vì các cháu học ở nam từ liêm và trung hòa nhân chính
Sang bên Trung Hòa Nhân Chính, chỗ đường Lê Văn Lương có dự án Hà Nội Center Poin nhận nhà về ở ngay, cụ tìm hiểu thêm bên đó xem

f1tuanvinh

Xe đạp
Website
tuanvinh007.blogspot.com
Em xin có đánh giá như sau :
Hôm qua em vừa đi xem nhà mẫu ở dự án Eco green city Nguyễn xiển, phải nói là thiết kế khá hợp lý và nội thất đầy đủ , thiết bị Vs toto , điều hòa có sẵn ,.... Về nội thất là khá ngon.
Về Vị trí cúng khá đc chứ ạ , Tiện ích của dự án cũng khá đầy đủ..
Có lẽ chỉ là do thương hiệu thôi. Các bác ạ
Nghe Bác nói, chắc bác ưng rồi!
Chúc mừng Bác nhé!
Anh chị cần hàng Vinhomes ib em.
G3 - Vinhomes Green Bay đang hót bác ợ!

Giá rất mềm: