So sánh phụ tùng

nam99568

Xe hơi
Em cũng muốn hỏi các cụ xem có loại yên nào ngồi êm ko ợ. E đang muốn thay cái yên xe ATX 620 của E, ngồi đạp lâu tí đau hết cả Tr him.
cũng giống như tay nắm, nắm mãi ở 1 tư thế sẽ gây mỏi, yên xe thì thỉnh thoảng phải đứng lên cho đỡ mỏi, đỡ ê cờ him
còn nếu bác muốn mua thì có đây http://docchieu.vn/Search.aspx

tubesd

Xe tăng
xe của em đã gắn bó với em hơn 6 năm nay rồi, bao nhiêu kỷ niệm, bao nhiêu vết xước trên xe, bao nhiêu vết sẹo ở đầu gối, khuỷu tay
xe vẫn đi ổn không có vấn đề gì cả chỉ là em muốn lên đồ cho nó thôi
cảm ơn bác đã cho ý kiến.
Cái củ đề của cụ ko cố định được là do nó mất cái ốc định vị, cụ tự sửa hoặc mang ra bảo người ta sửa cho.
Nếu cụ dùng xe để đi lại thì nâng cấp cũng được, nếu dùng để thể dục thì nên mua cái khác, xe đó cho con cháu, những người có nhu cầu sử dụng chứ đừng vứt vào kho, vì vứt vào kho thì thường sẽ không dùng đến nữa.
(Em thỉnh thoảng cũng được người ta cho đồ linh tinh, từ cái xe tập đi của trẻ con, cặp kính đến bộ tuốc nơ vít hay cái nồi cơm điện. Những đồ đó đều còn rất tốt nhưng người ta có nhu cầu nâng cấp lên để lại cho mình, là người có nhu cầu thực sự.)

nam99568

Xe hơi
củ đề của em vẫn cố định trên trục, ko có vấn đề gì cả
xe em cũng chỉ đi lại bình thường, loanh quanh dạo qua phố phường dạo qua thị thường thôi
khi nào tài chính dư rả thì em sẽ lên đồ cho nó, còn cho thì chắc sẽ ko cho vì bọn trẻ bây giờ thích xe đạp mới, xe đạp điện, xe máy thôi
cảm ơn bác đã cho ý kiến.