Thảo luận so sánh mazda 2 sedan 2016 và vios g 2016

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Cụ đánh thuê cho bên nào thế, e thấy cụ quá nhiệt tình đi nói xấu a Hải. Nếu như cụ nói với em ở topic trước cụ là người tiêu dùng thôi thì e thấy cụ quá nhiệt tình luôn.
E khuyên cụ chủ nên lái cả hai rồi quyết. Trên này thông tin nhiều chiều lắm cụ ạ. Cứ tận tay mà cả nhận. Lỗi lủng cụ hỏi trực tiếp nv kỹ thuật, bắt bảo đảm trên giấy tờ luôn
Trong đầu cụ nghĩ người tiêu dùng nào cũng dễ dãi và biết cam chịu nhỉ. A Hải làm ăn chán thì nói xấu thôi chứ sao phải nói tốt hay lờ đi? Cho cụ search thoải mái về E, đến gặp E luôn cũng đc, kể cả Vina Mazda luôn cũng ứ ngại cụ ợ. Trc Samsung làm ăn lởm khởm E còn phang bình thường.

Người nhà E dính chưởng mua phải con Mazda 3 AN cá vàng, E đc kiểm chứng rõ ràng khi so sánh trực tiếp với con Mazda 3 nhập Đài E đang đi đồng thời E chứng kiến quá nhiều vấn đề mà người dùng phản ánh trong Group FB M3 trong khi bọn kia cứ nhơn nhơn ra ăn trên ngồi chốc tiền tỉ từ người dùng. Cụ yêu A Hải hay ngậm bồn hòn làm ngọt khi đã mua rồi thì cụ cứ thoải mái đê. Hãy tôn trọng tự do ngôn luận, nhất là về khía cạnh người dùng đánh giá sản phẩm ở thời nay.

Minhduc122

Xe đạp
Thôi, cụ đã nóng lên thì em cũng k nói nữa. Chúc cụ một ngày vui vẻ.
Còn em hẹn gặp cụ chủ topic hôm thứ 7 này nhé. E cũng đag phân vân M3 và forcus. Em se hỏi sale hôm t7 này xem họ có dám ghi cam kết bảo hành trọn đời lỗi cá vàng trong hợp đồng k. Nếu có, e quất M3. Không, thì em chơi Ford.
Nói chung từ giờ đến cuối năm giá chắc cũng thế, giảm chắc 5 10 tr, thậm chí lại tăng. Mà bây giờ đầu cứ nghĩ xe thì chả làm ăn được gì. Em quất luôn cho nhẹ óc.

Amigo

Xe buýt
Vâng. Em mời cụ qua bên em nhé.
Có gì hẹn cụ thứ 7 này này. Cụ alo em trước để e sắp xếp xe và tiếp cụ cho chu đáo nhé.
Thời gian chương trình là từ 8h đến 16h30 ngày 19.11.2016 địa chỉ 497 Nguyễn Trãi cụ nhé.
Em Hiển: 093.445.0246.

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Thôi, cụ đã nóng lên thì em cũng k nói nữa. Chúc cụ một ngày vui vẻ.
Còn em hẹn gặp cụ chủ topic hôm thứ 7 này nhé. E cũng đag phân vân M3 và forcus. Em se hỏi sale hôm t7 này xem họ có dám ghi cam kết bảo hành trọn đời lỗi cá vàng trong hợp đồng k. Nếu có, e quất M3. Không, thì em chơi Ford.
Nói chung từ giờ đến cuối năm giá chắc cũng thế, giảm chắc 5 10 tr, thậm chí lại tăng. Mà bây giờ đầu cứ nghĩ xe thì chả làm ăn được gì. Em quất luôn cho nhẹ óc.
E đọc thấy nhiều người đều nói ko bảo hành cá vàng trọn đời nhá cụ. Còn E nói ở trên là nói thẳng thắn thôi, ko có gì phải nóng nảy ở đây cả.

Quang MazdaGP

Xe tải
E đọc thấy nhiều người đều nói ko bảo hành cá vàng trọn đời nhá cụ. Còn E nói ở trên là nói thẳng thắn thôi, ko có gì phải nóng nảy ở đây cả.
---------------
cụ ơi. lời nói gió bay. cái gì cũng cần có văn bản. Cụ cứ thế mà làm thôi ạ

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
---------------
cụ ơi. lời nói gió bay. cái gì cũng cần có văn bản. Cụ cứ thế mà làm thôi ạ
Tạm coi post ở đây là dạng văn bản đi, cụ cũng tạm coi là đại diện 1 đại lý Mazda nói riêng và VinaMazda nói chung, cụ dám khẳng định là Mazda sẽ bảo hành trọn đời lỗi cá vàng không? Cụ có thể post trả lời E đơn thuần hoặc cụ ra văn bản như 1 bản cam kết hay 1 hợp đồng mẫu đính kèm vào topic này là rõ ngay thôi.

Hecter123

Xe máy
Vios ngoài rộng rãi ra chả hơn m2 cái gì nhưng bản mới động cơ mới tiết kiệm xăng còn tạm con hộp số vô cấp là bước cải lùi của vios

Hoang Gia club

Xe đạp
bác mua m2 đi bác à :) full opt. đi lại trong thành phố thì khỏi chê rồi bác à ! lâu lâu đi đâu xa cũng dc bác ơi :D bác gần Long Biên ghé em xem xe ủng hộ bác nhé ^^ ! Sdt của em: 0964 309 335 (Ms.Đông)
Cho mình xin giá net M2 nhé!

AlexHEO

Xe tăng
M2 ngồi hàng ghế sau chán lắm. Nếu cụ chủ đi lại 1 mình là chính, thích óp sần, thích cảm giác lái thì M2.

tamaris

Xe tải
Tạm coi post ở đây là dạng văn bản đi, cụ cũng tạm coi là đại diện 1 đại lý Mazda nói riêng và VinaMazda nói chung, cụ dám khẳng định là Mazda sẽ bảo hành trọn đời lỗi cá vàng không? Cụ có thể post trả lời E đơn thuần hoặc cụ ra văn bản như 1 bản cam kết hay 1 hợp đồng mẫu đính kèm vào topic này là rõ ngay thôi.
Báo cáo bác là trong hợp đồng mua xe của em có ghi rõ là bảo hành trọn đời cho lỗi nổi đèn check engine (mã lỗi xxxx em k nhớ rõ) là lỗi cá vàng mà dân gian vẫn lưu truyền đó.

Zanr Zij

Xe buýt
Website
maychuchuyendung.vn
Báo cáo bác là trong hợp đồng mua xe của em có ghi rõ là bảo hành trọn đời cho lỗi nổi đèn check engine (mã lỗi xxxx em k nhớ rõ) là lỗi cá vàng mà dân gian vẫn lưu truyền đó.
Cụ chụp dùm E cái điều khoản đó và điều khoản liên quan nhé. Cái kiểu Limited lifetime warranty là cần phải thật chi tiết mới biết nó ntn

usb2006

Xe hơi
Chúc mừng cụ sắp có vợ mới nhé. Cụ lấy về dùng một thời gian rồi cho anh em một bài đánh giá chi tiết nhé.

Ngọc Nam

Xe máy
E cũng đang tính lấy 1 em m2. Ny muốn lấy màu xanh, bác tư vấn lắp body kit màu nào cho đẹp. Phối màu cái màu xanh khó quá

phamvietnd

[Tịch thu bằng lái]
E cũng đang tính lấy 1 em m2. Ny muốn lấy màu xanh, bác tư vấn lắp body kit màu nào cho đẹp. Phối màu cái màu xanh khó quá
Không biết cụ chủ định chốt màu xanh nào vậy ạ: Xanh cửu long 42M hay Xanh ngọc 42B vậy ạ

Minhduc122

Xe đạp
Cụ chụp dùm E cái điều khoản đó và điều khoản liên quan nhé. Cái kiểu Limited lifetime warranty là cần phải thật chi tiết mới biết nó ntn
Xin lỗi cụ, em có thể nói hơi quá, cụ k thấy cụ hơi vô lý khi bắt mọi người phải chứng minh cho cụ điều cụ muốn biết à? Đơn giản hơn cụ có thể đến hẳn đại lý xe t7 này, e đi với cụ, hai người hỏi họ rõ luôn, hơn là nói qua lại rồi chụp ảnh chứng minh này kia. Em nghĩ họ là hãng lớn, cũng sẽ có câu trả lời cho mình cụ ạ.

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Jo đâu còn tặng bodykit cho xe M2 sedan nưqx đâu cụ.